Fri. Nov 27th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 18 สิงหาคม 2562

1 min read

รายการทีมเวลาทีม
เมเจอร์ลีกนิวยอร์ก เร้ด บูลส์ 6:00 นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
เมเจอร์ลีกมอนเทรอัล อิมแพคท์ 6:30 เอฟซี ดัลลัส
เมเจอร์ลีกโคลัมบัส ครูว์ 6:30 โตรอนโต้ เอฟซี
เมเจอร์ลีกFC CINCINNATI 6:30 นิวยอร์ก ซิตี้
เมเจอร์ลีกมินนิโซตา ยูไนเต็ด 7:00 ออร์แลนโด ซิตี้
เมเจอร์ลีกชิคาโก้ ไฟร์ 7:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
เมเจอร์ลีกสปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ 7:30 ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์
เมเจอร์ลีกฮุสตัน ไดนาโม 8:00 โคโลราโด้ ราปิดส์
เมเจอร์ลีกแวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ 9:00 ดี.ซี.ยูไนเต็ด
เมเจอร์ลีกรีล ซอลต์ เลค 9:00 LOS ANGELES FC
เมเจอร์ลีกแอลเอ กาแลกซี่ 9:00 ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส
รายการทีมเวลาทีม
เจ ลีกมัตซูโมโตะ ยามากะ 16:00 นาโกย่า แกรมปัส
เจ ลีกกัมบะ โอซาก้า 17:00 จูบิโล่ อิวาตะ
รายการทีมเวลาทีม
เอเรดิวิซี่FORTUNA SITTARD 17:15 วิลเลม ทเว
เอเรดิวิซี่ทเวนเต้ 19:30 วาลไวจ์ค
เอเรดิวิซี่เฟเยนูร์ด 21:45 อูเทร็คท์
เอเรดิวิซี่อาแซด อัลค์มาร์ 21:45 โกรนิงเก้น
เอเรดิวิซี่เฮราเคิ่ลส์ 1:00 พีเอสวี
รายการทีมพบทีม
ไทยลีกสุพรรณบุรี 18:00 การท่าเรือ
ไทยลีกเมืองทอง ยูไนเต็ด 18:00 พีทีที ระยอง
ไทยลีกชลบุรี 19:00 นครราชสีมา เอฟซี
ไทยลีกเชียงใหม่ เอฟซี 19:00 ตราด เอฟซี
รายการทีมพบทีม
รัสเซีย ลีกรูบิ้น 18:00 อาร์เซน่อล ทูล่า
รัสเซีย ลีกTAMBOV 20:30 คราสโนดาร์
รัสเซีย ลีกเอฟซี ยูฟ่า 20:30 เอฟเค รอสตอฟ
รัสเซีย ลีกดินาโม มอสโก 23:00 โลโกโมทีฟ มอสโก
รายการทีมพบทีม
แชมเปี้ยนชิพเร้ดดิ้ง 18:00 คาร์ดิฟฟ์
รายการทีมพบทีม
ลีกา 2 เยอรมนีกรอยเธอร์ เฟือร์ธ 18:30 เรเกนสบวร์ก
ลีกา 2 เยอรมนีโฮลสเท่น คีล 18:30 คาร์ลสรูห์
ลีกา 2 เยอรมนีเดรสเดน 18:30 ไฮเดนไฮม์
รายการทีมเวลาทีม
ลีก เอิงแซงต์-เอเตียน 20:00 เบรสต์
ลีก เอิงแร็งส์ 22:00 สตราส์บูร์ก
ลีก เอิงแรนส์ 2:00 เปแอสเช
รายการทีมเวลาทีม
พรีเมียร์ลีกเชฟฯ ยูไนเต็ด 20:00 คริสตัล พาเลซ
พรีเมียร์ลีกเชลซี 22:30 เลสเตอร์
รายการทีมเวลาทีม
กัมบรินุส เช็กสปาร์ต้า ปราก 20:00 บานิค ออสตราว่า
กัมบรินุส เช็กคาร์วินา 22:00 สโลวาน ลิเบอเรช
กัมบรินุส เช็กยาโบลเนช 22:00 มลาเดน บอเลสลาฟ
กัมบรินุส เช็กเทปลิเซ่ 0:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น
รายการทีมเวลาทีม
บุนเดสลีกาแฟร้งค์เฟิร์ต 20:30 โฮฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกายูเนี่ยน เบอร์ลิน 23:00 ไลป์ซิก
รายการทีมเวลาทีม
ลาลีกาอลาเบส 22:00 เลบันเต้
ลาลีกาเอสปันญ่อล 0:00 เซบีย่า
ลาลีกาเบติส 2:00 บายาโดลิด
ลาลีกาแอต.มาดริด 3:00 เคตาเฟ่
รายการทีมเวลาทีม
เซกุนด้านูมันเซีย 23:00 อัลกอร์กอน
เซกุนด้าลา กอรุนญ่า 23:00 เรอัล โอเบียโด้
เซกุนด้าคิโรน่า 23:30 สปอร์ติ้ง คิฆอน
เซกุนด้าลาส พัลมาส 1:00 อูเอสก้า
เซกุนด้ากาดิซ 1:00 ปอนเฟร์ราดิน่า
รายการทีมเวลาทีม
โคปปา อิตาเลียเจนัว 1:30 IMOLESE
โคปปา อิตาเลียเอ็มโปลี 1:30 เปสคาร่า
โคปปา อิตาเลียเบรสชา 1:30 เปรูจา
โคปปา อิตาเลียปาร์ม่า 1:30 เวเนเซีย
โคปปา อิตาเลียโบโลญญ่า 1:30 ปิซ่า
โคปปา อิตาเลียซาสซูโอโล่ 1:30 สเปเซีย
โคปปา อิตาเลียสปาล 1:30 เฟโรลปิซาร์โร่
โคปปา อิตาเลียอัสโคลี่ 1:30 ทราปานี่
โคปปา อิตาเลียโฟรซิโนเน่ 1:30 MONOPOLI
โคปปา อิตาเลียซามพ์โดเรีย 1:30 โครโตเน่
โคปปา อิตาเลียเวโรน่า 1:30 เครโมเนเซ่
โคปปา อิตาเลียฟิออเรนติน่า 1:30 มอนซ่า
โคปปา อิตาเลียเลชเช่ 1:30 ซาแลร์นิตาน่า
โคปปา อิตาเลียอูดิเนเซ่ 1:30 ซุดติโรล
โคปปา อิตาเลียชิตตาเดลล่า 1:30 คาร์ปิ
โคปปา อิตาเลียกายารี่ 1:30 คิเอโว่
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.