Tue. Sep 22nd, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 31 สิงหาคม 2562

2 min read
รายการ พรีเมียร์ลีก รัสเซีย  
เวลา ทีม vs ทีม
15:30 เอฟซี ยูฟ่า  vs  ORENBURG
18:00 รูบิ้น  vs  PFC SOCHI
20:30 โลโกโมทีฟ มอสโก  vs  เอฟเค รอสตอฟ
23:00 กรอซนี่  vs  TAMBOV
รายการ เจลีก ญี่ปุ่น  
เวลา ทีม vs ทีม
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ  vs  โออิตะ ตรินิต้า
17:00 จูบิโล่ อิวาตะ  vs  ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00 โยโกฮาม่า มารินอส  vs  กัมบะ โอซาก้า
17:00 วิสเซล โคเบะ  vs  คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:30 สากัน โตสู  vs  เวกัลตะ เซนได
รายการ      
เวลา ทีม vs ทีม
17:30 เยอรมนี (ญ)  vs  MONTENEGRO (W)
รายการ ลีกา 2 เยอรมนี  
เวลา ทีม vs ทีม
18:00 เดรสเดน  vs  ซังต์.เพาลี
18:00 บีเลเฟลด์  vs  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00 เวเฮ่น  vs  เรเกนสบวร์ก
รายการ แชมเปี้ยนชิพ  
เวลา ทีม vs ทีม
18:30 บริสตอล  vs  มิดเดิ้ลสโบรช์
21:00 วีแกน  vs  บาร์นสลี่ย์
21:00 เวสต์บรอมวิช  vs  แบล็คเบิร์น
21:00 เชฟฯ เว้นส์เดย์  vs  คิวพีอาร์
21:00 เร้ดดิ้ง  vs  ชาร์ลตัน
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  vs  เปรสตัน
21:00 มิลวอลล์  vs  ฮัลล์
21:00 ลูตัน  vs  ฮัดเดอร์สฟิลด์
21:00 ลีดส์  vs  สวอนซี
21:00 เบรนท์ฟอร์ด  vs  ดาร์บี้
21:00 เบอร์มิงแฮม  vs  สโต๊ค
รายการ พรีเมียร์ลีก    
เวลา ทีม vs ทีม
18:30 เซาแฮมป์ตัน  vs  แมนฯ ยูไนเต็ด
21:00 เวสต์แฮม  vs  นอริช
21:00 นิวคาสเซิ่ล  vs  วัตฟอร์ด
21:00 แมนฯ ซิตี้  vs  ไบรท์ตัน
21:00 เลสเตอร์  vs  บอร์นมัธ
21:00 คริสตัล พาเลซ  vs  แอสตัน วิลล่า
21:00 เชลซี  vs  เชฟฯ ยูไนเต็ด
23:30 เบิร์นลี่ย์  vs  ลิเวอร์พูล
รายการ ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์    
เวลา ทีม vs ทีม
19:00 KPV  vs  ฮอนก้า
20:00 เอสเจเค  vs  คูพีเอส
21:00 วีพีเอส  vs  เฮลซิงกิ
21:00 อิลเวส  vs  INTER TURKU
รายการ  ลีกา 1 โรมาเนีย    
เวลา ทีม vs ทีม
19:30 กาซ เมตัน  vs  โปลิเทคนิก้า อายซี่
1:00 เอฟซี อัสทรา  vs  คลูจ
รายการ กัมบรินุส ลีกา     
เวลา ทีม vs ทีม
20:00 โบฮีเมียนส์ 1905  vs  สโลวาน ลิเบอเรช
22:00 สโลวัคโก้  vs  มลาเดน บอเลสลาฟ
0:30 เอฟเค ปริบราม  vs  วิคตอเรีย พัลเซ่น
รายการ ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส    
เวลา ทีม vs ทีม
20:00 ลอริยองต์  vs  แก็งก็อง
รายการ บุนเดสลีกา    
เวลา ทีม vs ทีม
20:30 โวล์ฟสบวร์ก  vs  พาเดอร์บอร์น
20:30 ไฟร์บวร์ก  vs  โคโลญจน์
20:30 ชาลเก้ 04  vs  แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30 บาเยิร์น  vs  ไมนซ์ 05
20:30 เลเวอร์คูเซ่น  vs  โฮฟเฟ่นไฮม์
23:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  vs  ดอร์ทมุนด์
รายการ ลีกวัน    
เวลา ทีม vs ทีม
21:00 เซาธ์เอ็นด์  vs  โรชเดล
21:00 ร็อตเธอร์แฮม  vs  ทรานเมียร์
21:00 ปีเตอร์โบโร่  vs  ซันเดอร์แลนด์
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  vs  โคเวนทรี
21:00 ลินคอล์น  vs  ฟลีทวู้ด ทาวน์
21:00 อิปสวิช  vs  ชรูว์บิวรี่
21:00 จิลลิ่งแฮม  vs  โบลตัน
21:00 บิวรี่  vs  ดอนคาสเตอร์
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  vs  บริสตอล โรเวอร์ส
21:00 แบล็คพูล  vs  พอร์ทสมัธ
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน  vs  วีคอมบ์
21:00 แอ็คคริงตัน  vs  มิลตัน คีนส์ ดอนส์
รายการ ลีกทู    
เวลา ทีม vs ทีม
21:00 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  vs  เชลแน่ม
21:00 โอลด์แฮม  vs  โคลเชสเตอร์
21:00 นอร์ธแฮมป์ตัน  vs  พลีมัธ
21:00 ฟอเรสต์ กรีน  vs  นิวพอร์ท เคาน์ตี้
21:00 เอ็กเซเตอร์  vs  แมนส์ฟิลด์
21:00 วอลซอลล์  vs  กริมสบี้
21:00 ครูว์  vs  แบรดฟอร์ด
21:00 สวินดอน  vs  มอร์แคมบ์
21:00 สตีฟเนจ  vs  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
21:00 สคันธอร์ป  vs  คาร์ไลส์
21:00 ซัลฟอร์ด  vs  เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00 พอร์ท เวล  vs  เคมบริดจ์
รายการ  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ    
เวลา ทีม vs ทีม
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน  vs  คิลมาร์น็อค
21:00 มาเธอร์เวลล์  vs  ฮิเบอร์เนี่ยน
21:00 ลิฟวิงสตัน  vs  เซนต์ เมียร์เรน
21:00 ฮาร์ทส  vs  ฮามิลตัน
21:00 อเบอร์ดีน  vs  รอสส์ เคาน์ตี้
รายการ  ลา ลีกา สเปน    
เวลา ทีม vs ทีม
22:00 โอซาซูน่า  vs  บาร์เซโลน่า
0:00 เลบันเต้  vs  บายาโดลิด
0:00 เคตาเฟ่  vs  อลาเบส
2:00 เบติส  vs  เลกานเญส
รายการ      
เวลา ทีม vs ทีม
22:00 สโลโบเซีย  vs  INAINTE MODELU
22:00 VIITORUL IANCA  vs  METALUL BUZAU
22:00 AXIOPOLIS vs  GLORIA POPESTI LEORDENI
22:00 CS MEDGIDIA  vs  FCSB II
22:00 CS TUNARI  vs  FAUREI
22:00 DACIA UNIREA vs  RECOLTA GHEORGHE
22:00 อฟูมาติ  vs  POSEIDON MAI LIMANU
22:00 AGRICOLA vs  MOSTISTEA ULMU
รายการ      
เวลา ทีม vs ทีม
22:00 CORVINUL vs  NATIONAL SEBIS
22:00 CETATE DEVA  vs  ACS GHIRODA
22:00 CRAIOVA 1948  vs  GILORTUL TARGU CARBUNESTI
22:00 โพลี่ ติมิซัวร่า  vs  ACSO FILIASI
22:00 GLORIA CERMEI  vs  VIITORUL DAESTI
22:00 FORTUNA vs  PROGRESUL PECICA
22:00 FLACARA HOREZU  vs  SOIMII LIPOVA
22:00 CRISUL CHISINEU vs  DUMBRAVITA
รายการ      
เวลา ทีม vs ทีม
22:00 โอเตลุล กาลาติ  vs  UNIVERSITATEA DUNAREA
22:00 STIINTA MIROSLAVA  vs  CSM PASCANI
22:00 BUCOVINA RADAUTI  vs  CSM BACAU
22:00 AEROSTAR BACAU  vs  SOMUZ FALTICENI
22:00 FC BOTOSANI II  vs  OZANA TARGU NEAMT
22:00 CSM FOCSANI 2007  vs  เชียห์ลาอูล
22:00 SPORTING LIESTI  vs  HUSANA HUSI
22:00 TARGU SECUIESC  vs  ACS FORESTA SUCEAVA
รายการ      
เวลา ทีม vs ทีม
22:00 UNIREA DEJ  vs  METALURGISTUL CUGIR
22:00 UNIREA ALBA IULIA  vs  UNU FOTBAL GLORIA
22:00 SANATATEA CLUJ  vs  AVANTUL REGHIN
22:00 ODORHEIU SECUIESC  vs  CSC SANMARTIN
22:00 MINAUR BAIA MARE  vs  ASC RECEA
22:00 FC ZALAU  vs  VIITORUL SELIMBAR
22:00 CS LUCEAFARUL vs  CFR CLUJ II
22:00 ACS INDUSTRIA vs  ARIESUL 1907 TURDA
รายการ ลีกเอิง    
เวลา ทีม vs ทีม
22:30 ลียง  vs  บอร์กโดซ์
1:00 ตูลูส  vs  อาเมียงส์
1:00 นีมส์  vs  เบรสต์
1:00 น็องต์ส  vs  มงต์เปลลิเยร์
1:00 อองเช่ร์  vs  ดิฌง
รายการ เซเรีย บี    
เวลา ทีม vs ทีม
23:00 สเปเซีย  vs  โครโตเน่
23:00 เบเนเวนโต้  vs  ชิตตาเดลล่า
2:00 ทราปานี่  vs  เวเนเซีย
2:00 ลิวอร์โน่  vs  เปรูจา
2:00 ยูเว่ สตาเบีย  vs  ปิซ่า
2:00 เครโมเนเซ่  vs  เอ็นเตลล่า
2:00 โคเซนซ่า  vs  ซาแลร์นิตาน่า
รายการ เซเรีย เอ    
เวลา ทีม vs ทีม
23:00 มิลาน  vs  เบรสชา
1:45 ยูเวนตุส  vs  นาโปลี
รายการ เซกุนด้า สเปน    
เวลา ทีม vs ทีม
23:00 นูมันเซีย  vs  มิรานเดส
23:00 ฟูเอนลาบราด้า  vs  เรอัล โอเบียโด้
1:00 อัลเมเรีย  vs  อูเอสก้า
2:00 ลาส พัลมาส  vs  ราซิ่ง ซานตานเดร์
รายการ เอเรดิวิซี่    
เวลา ทีม vs ทีม
23:30 ฮีเรนวีน  vs  FORTUNA SITTARD
0:45 โกรนิงเก้น  vs  เฮราเคิ่ลส์
1:45 เดน ฮาก  vs  วีวีวี เฟนโล่
โปรแกรม      
เวลา ทีม vs ทีม
1:45 PAGANESE  vs  MONOPOLI
โปรแกรม      
เวลา ทีม vs ทีม
1:45 ปิอาเชนซ่า  vs  โมเดน่า
รายการ อุ่นเครื่อง    
เวลา ทีม vs ทีม
2:00 ฝรั่งเศส (ญ)  vs  สเปน (ญ)
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.