Sat. Sep 19th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 1 กันยายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
เมเจอร์ลีก นิวยอร์ก เร้ด บูลส์  6:00  โคโลราโด้ ราปิดส์
เมเจอร์ลีก มอนเทรอัล อิมแพคท์  6:30  ดี.ซี.ยูไนเต็ด
เมเจอร์ลีก ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน  6:30  แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
เมเจอร์ลีก โคลัมบัส ครูว์  6:30  ชิคาโก้ ไฟร์
เมเจอร์ลีก นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น  6:30  โตรอนโต้ เอฟซี
เมเจอร์ลีก เอฟซี ดัลลัส  7:00  FC CINCINNATI
เมเจอร์ลีก สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้  7:30  ฮุสตัน ไดนาโม
เมเจอร์ลีก แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  9:00  นิวยอร์ก ซิตี้
เมเจอร์ลีก ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์  9:30  ออร์แลนโด ซิตี้
เมเจอร์ลีก พอร์ทแลนด์  9:30  รีล ซอลต์ เลค
เมเจอร์ลีก ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส  5:30  แอลเอ กาแลกซี่
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจ ลีก ชิมิสุ เอส-พัลส์  16:00  คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เจ ลีก เซเรโซ โอซาก้า  16:00  คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เจ ลีก โชนัน เบลล์มาเร่  17:00  อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ทเวนเต้  17:15  อูเทร็คท์
เอเรดิวิซี่ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  19:30  อาแจ็กซ์
เอเรดิวิซี่ วิลเลม ทเว  21:45  เฟเยนูร์ด
เอเรดิวิซี่ วิเทสส์ อาร์เน่ม  21:45  อาแซด อัลค์มาร์
เอเรดิวิซี่ วาลไวจ์ค  1:00  พีเอสวี
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อูราล  18:00  คราสโนดาร์
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อาร์เซน่อล ทูล่า  20:30  ซีเอสเคเอ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย สปาร์ตัก มอสโก  23:00  เซนิต
รายการ ทีม เวลา ทีม
สก็อตติช เรนเจอร์ส  18:00  เซลติก
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ออสนาบูร์ก  18:30  คาร์ลสรูห์
ลีกา 2 เยอรมนี โฮลสเท่น คีล  18:30  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ลีกา 2 เยอรมนี ฮัมบูร์ก  18:30  ฮันโนเวอร์ 96
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย ซี แตร์นาน่า  20:00  POTENZA
เซเรีย ซี เทราโม่  20:00  SICULA LEONZIO
เซเรีย ซี PICERNO  20:00  RIETI
เซเรีย ซี VIBONESE  22:30  อเวลลิโน่
เซเรีย ซี เรจจิน่า  22:30  CAVESE
เซเรีย ซี คาตาเนีย  22:30  FRANCAVILLA
เซเรีย ซี คาแซร์ตาน่า  22:30  RENDE
เซเรีย ซี BISCEGLIE  22:30  CATANZARO
เซเรีย ซี บารี่  22:30 CASTRENSE
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  20:00  วูล์ฟแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล  22:30  สเปอร์ส
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง แร็งส์  20:00  ลีลล์
ลีกเอิง แรนส์  20:00  นีซ
ลีกเอิง สตราส์บูร์ก  22:00  โมนาโก
ลีกเอิง มาร์กเซย  2:00  แซงต์-เอเตียน
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา เบรเมน  20:30  เอาก์สบวร์ก
บุนเดสลีกา แฟร้งค์เฟิร์ต  23:00  ดุสเซลดอร์ฟ
รายการ ทีม เวลา ทีม
ไวเคาส์ ลีกา ลาห์ติ  21:00  มารีฮามน์
ไวเคาส์ ลีกา เอชเจเค เฮลซิงกิ  22:30  โรพีเอส
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เทปลิเซ่  21:30  คาร์วินา
กัมบรินุส โอปาว่า  21:30  สลาเวีย ปราก
กัมบรินุส ยาโบลเนช  21:30  บานิค ออสตราว่า
กัมบรินุส DYNAMO CESKE 21:30  FC FASTAV ZLIN
กัมบรินุส สปาร์ต้า ปราก  0:00  ซิกม่า โอโลมูค
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย เฮอร์แมนน์สตัดท์  22:00  ชินเดียทาร์โกวิสเต้
ลีกา 1 โรมาเนีย สเตอัว บูคาเรสต์  1:00  วีโตรุล คอนสตานต้า
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา บาเลนเซีย  22:00  มายอร์ก้า
ลาลีกา เอสปันญ่อล  0:00  กรานาด้า
ลาลีกา แอต.มาดริด  0:00  เออิบาร์
ลาลีกา บียาร์เรอัล  2:00  เรอัล มาดริด
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี ยูเว่ สตาเบีย  23:00  ปิซ่า
เซเรีย บี เปสคาร่า  23:00  ปอร์เดโนเน่
เซเรีย บี โฟรซิโนเน่  2:00  อัสโคลี่
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า สเปน สปอร์ติ้ง คิฆอน  23:00  อัลบาเซเต้
เซกุนด้า สเปน ราโย่ บาเยกาโน่  23:00  ลา กอรุนญ่า
เซกุนด้า สเปน ลูโก้  23:00  อัลกอร์กอน
เซกุนด้า สเปน คิโรน่า  0:00  มาลาก้า
เซกุนด้า สเปน ปอนเฟร์ราดิน่า  1:00  เตเนริเฟ่
เซกุนด้า สเปน กาดิซ  2:00  เอกซ์เตรมาดูรา
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ ลาซิโอ  23:00  โรม่า
เซเรีย เอ อูดิเนเซ่  1:45  ปาร์ม่า
เซเรีย เอ ซาสซูโอโล่  1:45  ซามพ์โดเรีย
เซเรีย เอ เลชเช่  1:45  เวโรน่า
เซเรีย เอ เจนัว  1:45  ฟิออเรนติน่า
เซเรีย เอ กายารี่  1:45  อินเตอร์
เซเรีย เอ อตาลันต้า  1:45  โตริโน่

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.