Thu. Nov 26th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 14 กันยายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก คอนซาโดเล ซัปโปโร  12:00  เวกัลตะ เซนได
เจลีก โออิตะ ตรินิต้า  16:00  โชนัน เบลล์มาเร่
เจลีก โยโกฮาม่า มารินอส  17:00  ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เจลีก คาชิม่า แอนท์เลอร์ส  17:00  เอฟซี โตเกียว
เจลีก กัมบะ โอซาก้า  17:00  สากัน โตสู
เจลีก วิสเซล โคเบะ  17:00  มัตซูโมโตะ ยามากะ
เจลีก คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  17:00  จูบิโล่ อิวาตะ
รายการ ทีม เวลา ทีม
โตโยต้า ไทยลีก ราชบุรี  17:45  ชลบุรี
โตโยต้า ไทยลีก การท่าเรือ  18:00  นครราชสีมา เอฟซี
โตโยต้า ไทยลีก เมืองทอง ยูไนเต็ด  19:00  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
โตโยต้า ไทยลีก สมุทรปราการ ซิตี้  20:00  แบงค็อก ยูไนเต็ด
รายการ ทีม เวลา ทีม
สก็อตติช ฮามิลตัน  18:00  เซลติก
สก็อตติช คิลมาร์น็อค  21:00  ฮิเบอร์เนี่ยน
สก็อตติช รอสส์ เคาน์ตี้  21:00  เซนต์ เมียร์เรน
สก็อตติช เรนเจอร์ส  21:00  ลิฟวิงสตัน
สก็อตติช ฮาร์ทส  21:00  มาเธอร์เวลล์
สก็อตติช อเบอร์ดีน  21:00  เซนต์ จอห์นสโตน
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา เรอัล มาดริด  18:00  เลบันเต้
ลาลีกา เลกานเญส  21:00  บียาร์เรอัล
ลาลีกา โซเซียดาด  23:30  แอต.มาดริด
ลาลีกา บาร์เซโลน่า  2:00  บาเลนเซีย
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ฮันโนเวอร์ 96  18:00  บีเลเฟลด์
ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  18:00  โฮลสเท่น คีล
ลีกา 2 เยอรมนี เรเกนสบวร์ก  18:00  สตุ๊ตการ์ท
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปียนชิพ ฟูแล่ม  18:30  เวสต์บรอมวิช
แชมเปียนชิพ สวอนซี  21:00  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
แชมเปียนชิพ สโต๊ค  21:00  บริสตอล
แชมเปียนชิพ คิวพีอาร์  21:00  ลูตัน
แชมเปียนชิพ เปรสตัน  21:00  เบรนท์ฟอร์ด
แชมเปียนชิพ มิดเดิ้ลสโบรช์  21:00  เร้ดดิ้ง
แชมเปียนชิพ ฮัลล์  21:00  วีแกน
แชมเปียนชิพ ชาร์ลตัน  21:00  เบอร์มิงแฮม
แชมเปียนชิพ แบล็คเบิร์น  21:00  มิลวอลล์
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  18:30  นิวคาสเซิ่ล
พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  21:00  เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ลีก วูล์ฟแฮมป์ตัน  21:00  เชลซี
พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  21:00  คริสตัล พาเลซ
พรีเมียร์ลีก เชฟฯ ยูไนเต็ด  21:00  เซาแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  21:00  เลสเตอร์
พรีเมียร์ลีก นอริช  23:30  แมนฯ ซิตี้
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีก เดอซ์ CLERMONT FOOT 63  19:45  ลอริยองต์
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี เอ็นเตลล่า  20:00  โฟรซิโนเน่
เซเรีย บี เปรูจา  20:00  ยูเว่ สตาเบีย
เซเรีย บี ชิตตาเดลล่า  20:00  ทราปานี่
เซเรีย บี อัสโคลี่  20:00  ลิวอร์โน่
เซเรีย บี เวเนเซีย  23:00  คิเอโว่
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ ฟิออเรนติน่า  20:00  ยูเวนตุส
เซเรีย เอ นาโปลี  23:00  ซามพ์โดเรีย
เซเรีย เอ อินเตอร์  1:45  อูดิเนเซ่
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  20:30  เบรเมน
บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  20:30  แฟร้งค์เฟิร์ต
บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  20:30  แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา โคโลญจน์  20:30  มึนเช่นกลัดบัค
บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์  20:30  เลเวอร์คูเซ่น
บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  23:30  บาเยิร์น
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย สปาร์ตัก มอสโก  20:30  อูราล
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย PFC SOCHI  23:00  โลโกโมทีฟ มอสโก
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู ครูว์  21:00  เคมบริดจ์
ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  21:00  แมนส์ฟิลด์
ลีกทู ซัลฟอร์ด  21:00  เชลแน่ม
ลีกทู พอร์ท เวล  21:00  พลีมัธ
ลีกทู โอลด์แฮม  21:00  กริมสบี้
ลีกทู ฟอเรสต์ กรีน  21:00  โคลเชสเตอร์
ลีกทู เอ็กเซเตอร์  21:00  เลย์ตัน โอเรียนท์
ลีกทู นอร์ธแฮมป์ตัน  21:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้
ลีกทู วอลซอลล์  21:00  แบรดฟอร์ด
ลีกทู สวินดอน  21:00  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
ลีกทู สตีฟเนจ  21:00  คาร์ไลส์
ลีกทู สคันธอร์ป  21:00  มอร์แคมบ์
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  21:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์
ลีกวัน ร็อตเธอร์แฮม  21:00  โบลตัน
ลีกวัน ปีเตอร์โบโร่  21:00  โรชเดล
ลีกวัน อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  21:00  ทรานเมียร์
ลีกวัน ลินคอล์น  21:00  บริสตอล โรเวอร์ส
ลีกวัน อิปสวิช  21:00  ดอนคาสเตอร์
ลีกวัน จิลลิ่งแฮม  21:00  วีคอมบ์
ลีกวัน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  21:00  โคเวนทรี
ลีกวัน แบล็คพูล  21:00  มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลีกวัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน  21:00  ชรูว์บิวรี่
ลีกวัน แอ็คคริงตัน  21:00  ซันเดอร์แลนด์
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า สเปน นูมันเซีย  21:00  อูเอสก้า
เซกุนด้า สเปน มิรานเดส  21:00  มาลาก้า
เซกุนด้า สเปน ลาส พัลมาส  23:30  อัลเมเรีย
เซกุนด้า สเปน ปอนเฟร์ราดิน่า  1:30  อัลกอร์กอน
เซกุนด้า สเปน กาดิซ  1:30  คิโรน่า
รายการ ทีม เวลา ทีม
ไวเคาส์ ลีก้า ลาห์ติ  21:00  โรพีเอส
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา สโลวาน ลิเบอเรช  21:30  เทปลิเซ่
กัมบรินุส ลีกา มลาเดน บอเลสลาฟ  21:30  เอฟเค ปริบราม
กัมบรินุส ลีกา สลาเวีย ปราก  0:00  สโลวัคโก้
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง เปแอสเช  22:30  สตราส์บูร์ก
ลีกเอิง เบรสต์  1:00  แรนส์
ลีกเอิง มงต์เปลลิเยร์  1:00  นีซ
ลีกเอิง ดิฌง  1:00  นีมส์
ลีกเอิง บอร์กโดซ์  1:00  เม็ตซ์
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  22:30  เซปซี่
ลีกา 1 โรมาเนีย ดินาโม บูคาเรสต์  1:00  โบโตซานี่
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรเดวิซี่ อาแจ็กซ์  23:30  ฮีเรนวีน
เอเรเดวิซี่ อาแซด อัลค์มาร์  23:30  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
เอเรเดวิซี่ วีวีวี เฟนโล่  0:45  โกรนิงเก้น
เอเรเดวิซี่ อูเทร็คท์  1:45  เอ็มเมน
เอเรเดวิซี่ พีเอสวี  1:45  วิเทสส์ อาร์เน่ม
รายการ ทีม เวลา ทีม
เมเจอร์ลีก นิวยอร์ก ซิตี้  23:30  ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์
เมเจอร์ลีก ชิคาโก้ ไฟร์  2:30  เอฟซี ดัลลัส

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.