Sat. Sep 19th, 2020

โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 15 กันยายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
เมเจอร์ลีก แอตแลนต้า ยูไนเต็ด  6:00  โคลัมบัส ครูว์
เมเจอร์ลีก ออร์แลนโด ซิตี้  6:30  นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น
เมเจอร์ลีก มอนเทรอัล อิมแพคท์  6:30  FC CINCINNATI
เมเจอร์ลีก ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน  6:30  LOS ANGELES FC
เมเจอร์ลีก แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  9:00  ฮุสตัน ไดนาโม
เมเจอร์ลีก ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส  5:00  นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า สเปน อัลบาเซเต้  17:00  เตเนริเฟ่
เซกุนด้า สเปน เรอัล โอเบียโด้  21:00  เอลเช่
เซกุนด้า สเปน ซาราโกซ่า  23:00  เอกซ์เตรมาดูรา
เซกุนด้า สเปน ลูโก้  1:00  ฟูเอนลาบราด้า
เซกุนด้า สเปน สปอร์ติ้ง คิฆอน  2:00  ลา กอรุนญ่า
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา สเปน เออิบาร์  17:00  เอสปันญ่อล
ลาลีกา สเปน อลาเบส  19:00  เซบีย่า
ลาลีกา สเปน เซลต้า  21:00  กรานาด้า
ลาลีกา สเปน บายาโดลิด  23:30  โอซาซูน่า
ลาลีกา สเปน เบติส  2:00  เคตาเฟ่
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ซโวลล์  17:15  วาลไวจ์ค
เอเรดิวิซี่ เฮราเคิ่ลส์  19:30  วิลเลม ทเว
เอเรดิวิซี่ เฟเยนูร์ด  19:30  เดน ฮาก
เอเรดิวิซี่ FORTUNA SITTARD  21:45  ทเวนเต้
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ เจนัว  17:30  อตาลันต้า
เซเรีย เอ ปาร์ม่า  20:00  กายารี่
เซเรีย เอ เบรสชา  20:00  โบโลญญ่า
เซเรีย เอ สปาล  20:00  ลาซิโอ
เซเรีย เอ โรม่า  23:00  ซาสซูโอโล่
เซเรีย เอ เวโรน่า  1:45  มิลาน
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ORENBURG  18:00  รูบิ้น
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย TAMBOV  20:30  ซีเอสเคเอ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คราสโนดาร์  23:00  คริลย่า โซเวตอฟ
รายการ ทีม เวลา ทีม
ไทยลีก พีทีที ระยอง  18:00  สุพรรณบุรี
ไทยลีก เชียงราย ยูไนเต็ด  18:00  ตราด เอฟซี
ไทยลีก ประจวบ เอฟซี  19:00  เชียงใหม่ เอฟซี
ไทยลีก ชัยนาท ฮอร์นบิล  19:00  สุโขทัย เอฟซี
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปียนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  18:00  เชฟฯ เว้นส์เดย์
แชมเปียนชิพ บาร์นสลี่ย์  18:30  ลีดส์
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี โบคุ่ม  18:30  เดรสเดน
ลีกา 2 เยอรมนี ดาร์มสตัดท์  18:30  เนิร์นแบร์ก
ลีกา 2 เยอรมนี แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  18:30  ออสนาบูร์ก
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา หญิง โวล์ฟสบวร์ก (ญ)  19:00  1899 HOFFENHEIM (W)
บุนเดสลีกา หญิง SGS ESSEN (W)  19:00  MSV DUISBURG (W)
บุนเดสลีกา หญิง SC FREIBURG (W)  19:00  SC SAND (W)
บุนเดสลีกา หญิง แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)  19:00  FF USV JENA (W)
บุนเดสลีกา หญิง BAYERN MUNICH (W)  19:00  BAYER LEVERKUSEN (W)
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง น็องต์ส  20:00  แร็งส์
ลีกเอิง แซงต์-เอเตียน  22:00  ตูลูส
ลีกเอิง โมนาโก  2:00  มาร์กเซย
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา เช็ก คาร์วินา  20:00  โบฮีเมียนส์ 1905
กัมบรินุส ลีกา เช็ก FC FASTAV ZLIN  20:00  สปาร์ต้า ปราก
กัมบรินุส ลีกา เช็ก บานิค ออสตราว่า  22:00  DYNAMO CESKE BUDEJOVICE
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  20:00  เอฟเวอร์ตัน
พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  22:30  อาร์เซนอล
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี โครโตเน่  20:00  เอ็มโปลี
เซเรีย บี โคเซนซ่า  20:00  เปสคาร่า
เซเรีย บี ปิซ่า  2:00  เครโมเนเซ่
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  20:30  ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  23:00  ชาลเก้ 04
รายการ ทีม เวลา ทีม
ไวเคาส์ ลีกา INTER TURKU  21:00  มารีฮามน์
ไวเคาส์ ลีกา คูพีเอส  22:30  เอชเจเค เฮลซิงกิ
ไวเคาส์ ลีกา อิลเวส  22:30  ฮอนก้า
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย โปลิเทคนิก้า อายซี่  22:00  เฮอร์แมนน์สตัดท์
ลีกา 1 โรมาเนีย คราอิโอว่า  1:00  สเตอัว บูคาเรสต์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.