Fri. Sep 25th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 28 กันยายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก สากัน โตสู  12:00  อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เจลีก เซเรโซ โอซาก้า  12:00  กัมบะ โอซาก้า
เจลีก คาชิม่า แอนท์เลอร์ส  13:00  คอนซาโดเล ซัปโปโร
เจลีก คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  15:00  วิสเซล โคเบะ
เจลีก โออิตะ ตรินิต้า  16:00  จูบิโล่ อิวาตะ
เจลีก เวกัลตะ เซนได  17:00  โยโกฮาม่า มารินอส
เจลีก ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  17:00  นาโกย่า แกรมปัส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา สเปน แอธเลติก บิลเบา  18:00  บาเลนเซีย
ลาลีกา สเปน เคตาเฟ่  21:00  บาร์เซโลน่า
ลาลีกา สเปน กรานาด้า  23:30  เลกานเญส
ลาลีกา สเปน แอต.มาดริด  2:00  เรอัล มาดริด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คริลย่า โซเวตอฟ  18:00  TAMBOV
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟเค รอสตอฟ  20:30  ดินาโม มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย โลโกโมทีฟ มอสโก  23:00  เซนิต
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี โบคุ่ม  18:00  ดาร์มสตัดท์
ลีกา 2 เยอรมนี คาร์ลสรูห์  18:00  ไฮเดนไฮม์
ลีกา 2 เยอรมนี เรเกนสบวร์ก  18:00  ฮัมบูร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ไวเคาส์ ลีก้า ลาห์ติ  18:00  เฮลซิงกิ
ไวเคาส์ ลีก้า โรพีเอส  21:00  วีพีเอส
ไวเคาส์ ลีก้า INTER TURKU  21:00  ฮอนก้า
ไวเคาส์ ลีก้า เอชเจเค เฮลซิงกิ  22:30  มารีฮามน์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ลียง  18:30  น็องต์ส
ลีกเอิง บอร์กโดซ์  22:30  เปแอสเช
ลีกเอิง แร็งส์  1:00  ดิฌง
ลีกเอิง นีซ  1:00  ลีลล์
ลีกเอิง โมนาโก  1:00  เบรสต์
ลีกเอิง เม็ตซ์  1:00  ตูลูส
ลีกเอิง อองเช่ร์  1:00  อาเมียงส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปียนชิพ คิวพีอาร์  18:30  เวสต์บรอมวิช
แชมเปียนชิพ ฮัลล์  21:00  คาร์ดิฟฟ์
แชมเปียนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  21:00  มิลวอลล์
แชมเปียนชิพ ดาร์บี้  21:00  เบอร์มิงแฮม
แชมเปียนชิพ ชาร์ลตัน  21:00  ลีดส์
แชมเปียนชิพ แบล็คเบิร์น  21:00  ลูตัน
แชมเปียนชิพ เปรสตัน  21:00  บริสตอล
แชมเปียนชิพ มิดเดิ้ลสโบรช์  21:00  เชฟฯ เว้นส์เดย์
แชมเปียนชิพ สวอนซี  21:00  เร้ดดิ้ง
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก เชฟฯ ยูไนเต็ด  18:30  ลิเวอร์พูล
พรีเมียร์ลีก วูล์ฟแฮมป์ตัน  21:00  วัตฟอร์ด
พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  21:00  เซาแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ  21:00  นอริช
พรีเมียร์ลีก เชลซี  21:00  ไบรท์ตัน
พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  21:00  เวสต์แฮม
พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลล่า  21:00  เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  23:30  แมนฯ ซิตี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย เฮอร์แมนน์สตัดท์  18:30  โบโตซานี่
ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  23:30  เอฟซี อัสทรา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช ฮิเบอร์เนี่ยน  18:30  เซลติก
สกอตติช เซนต์ เมียร์เรน  21:00  ฮาร์ทส
สกอตติช เซนต์ จอห์นสโตน  21:00  มาเธอร์เวลล์
สกอตติช เรนเจอร์ส  21:00  อเบอร์ดีน
สกอตติช คิลมาร์น็อค  21:00  รอสส์ เคาน์ตี้
สกอตติช ฮามิลตัน  21:00  ลิฟวิงสตัน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ไทยลีกคัพ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  19:00  ประจวบ เอฟซี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีก เดอซ์ ล็องส์  19:45  ปารีส เอฟซี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ ยูเวนตุส  20:00  สปาล
เซเรีย เอ ซามพ์โดเรีย  23:00  อินเตอร์
เซเรีย เอ ซาสซูโอโล่  1:45  อตาลันต้า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี โฟรซิโนเน่  20:00  โคเซนซ่า
เซเรีย บี ยูเว่ สตาเบีย  20:00  ชิตตาเดลล่า
เซเรีย บี เวเนเซีย  20:00  ปิซ่า
เซเรีย บี เอ็มโปลี  23:00  เปรูจา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  20:30  มึนเช่นกลัดบัค
บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  20:30  บาเยิร์น
บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  20:30  ชาลเก้ 04
บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  20:30  โวล์ฟสบวร์ก
บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  20:30  เลเวอร์คูเซ่น
บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์  23:30  เบรเมน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน ซันเดอร์แลนด์  21:00  มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  21:00  แอ็คคริงตัน
ลีกวัน ชรูว์บิวรี่  21:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์
ลีกวัน โรชเดล  21:00  วีคอมบ์
ลีกวัน พอร์ทสมัธ  21:00  โบลตัน
ลีกวัน อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  21:00  จิลลิ่งแฮม
ลีกวัน ปีเตอร์โบโร่  21:00  เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ลีกวัน อิปสวิช  21:00  ทรานเมียร์
ลีกวัน โคเวนทรี  21:00  ดอนคาสเตอร์
ลีกวัน บริสตอล โรเวอร์ส  21:00  ร็อตเธอร์แฮม
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู สวินดอน  21:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้
ลีกทู สตีฟเนจ  21:00  เคมบริดจ์
ลีกทู สคันธอร์ป  21:00  แบรดฟอร์ด
ลีกทู ซัลฟอร์ด  21:00  ฟอเรสต์ กรีน
ลีกทู มอร์แคมบ์  21:00  นอร์ธแฮมป์ตัน
ลีกทู แมนส์ฟิลด์  21:00  พลีมัธ
ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  21:00  โคลเชสเตอร์
ลีกทู เลย์ตัน โอเรียนท์  21:00  พอร์ท เวล
ลีกทู เอ็กเซเตอร์  21:00  กริมสบี้
ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  21:00  วอลซอลล์
ลีกทู เชลแน่ม  21:00  ครูว์
ลีกทู คาร์ไลส์  21:00  โอลด์แฮม
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ฟูเอนลาบราด้า  21:00  ราโย่ บาเยกาโน่
เซกุนด้า อูเอสก้า  23:00  คิโรน่า
เซกุนด้า อัลกอร์กอน  23:00  เอกซ์เตรมาดูรา
เซกุนด้า เอลเช่  1:00  ปอนเฟร์ราดิน่า
เซกุนด้า ราซิ่ง ซานตานเดร์  1:00  นูมันเซีย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เช็ก ซิกม่า โอโลมูค  21:30  สโลวัคโก้
กัมบรินุส เช็ก FC FASTAV ZLIN  21:30  ยาโบลเนช
กัมบรินุส เช็ก สลาเวีย ปราก  0:00  มลาเดน บอเลสลาฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ วีวีวี เฟนโล่  23:30  ฮีเรนวีน
เอเรดิวิซี่ อาแจ็กซ์  0:45  โกรนิงเก้น
เอเรดิวิซี่ FORTUNA SITTARD  1:45  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน โรเซนบอร์ก  1:00  บรานน์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.