Wed. Oct 21st, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 29 กันยายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก มัตซูโมโตะ ยามากะ  12:00  เอฟซี โตเกียว
เจลีก โชนัน เบลล์มาเร่  17:00  ชิมิสุ เอส-พัลส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อูราล  15:30  ซีเอสเคเอ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย รูบิ้น  18:00  เอฟซี ยูฟ่า
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย สปาร์ตัก มอสโก  20:30  ORENBURG
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คราสโนดาร์  23:00  อาร์เซน่อล ทูล่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา สเปน เอสปันญ่อล  17:00  บายาโดลิด
ลาลีกา สเปน เออิบาร์  19:00  เซลต้า
ลาลีกา สเปน อลาเบส  21:00  มายอร์ก้า
ลาลีกา สเปน เลบันเต้  23:30  โอซาซูน่า
ลาลีกา สเปน เซบีย่า  2:00  โซเซียดาด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา สเปน มาลาก้า  17:00  สปอร์ติ้ง คิฆอน
ลาลีกา สเปน อัลเมเรีย  21:00  กาดิซ
ลาลีกา สเปน เรอัล โอเบียโด้  23:30  ซาราโกซ่า
ลาลีกา สเปน ลา กอรุนญ่า  2:00  มิรานเดส
ลาลีกา สเปน ลูโก้  2:00  เตเนริเฟ่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ วาลไวจ์ค  17:15  วิเทสส์ อาร์เน่ม
เอเรดิวิซี่ อูเทร็คท์  19:30  วิลเลม ทเว
เอเรดิวิซี่ ซโวลล์  19:30  พีเอสวี
เอเรดิวิซี่ เฟเยนูร์ด  21:45  ทเวนเต้
เอเรดิวิซี่ อาแซด อัลค์มาร์  21:45  เฮราเคิ่ลส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ นาโปลี  17:30  เบรสชา
เซเรีย เอ อูดิเนเซ่  20:00  โบโลญญ่า
เซเรีย เอ เลชเช่  20:00  โรม่า
เซเรีย เอ ลาซิโอ  20:00  เจนัว
เซเรีย เอ กายารี่  23:00  เวโรน่า
เซเรีย เอ มิลาน  1:45  ฟิออเรนติน่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมัน ซังต์.เพาลี  18:30  ซานด์เฮาเซ่น
ลีกา 2 เยอรมัน แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  18:30  เดรสเดน
ลีกา 2 เยอรมัน กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  18:30  โฮลสเท่น คีล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ไทยลีก ชลบุรี  19:00  พีทีที ระยอง
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ บาร์นสลี่ย์  19:30  เบรนท์ฟอร์ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง สตราส์บูร์ก  20:00  มงต์เปลลิเยร์
ลีกเอิง นีมส์  22:00  แซงต์-เอเตียน
ลีกเอิง มาร์กเซย  2:00  แรนส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ออสเวนส์คาน โกเตนเบิร์ก  20:00  ฮัคเค่น
ออสเวนส์คาน เอล์ฟสบอร์ก  20:00  เอไอเค
ออสเวนส์คาน ซุนด์สวาลล์  20:00  ซิริอุส
ออสเวนส์คาน ฟัลเคนเบิร์กส  22:30  นอร์โคปิ้ง
ออสเวนส์คาน ฮาล์มสตัดส์  22:30  มัลโม่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี สเปเซีย  20:00  ทราปานี่
เซเรีย บี คิเอโว่  20:00  ปอร์เดโนเน่
เซเรีย บี เบเนเวนโต้  20:00  เอ็นเตลล่า
เซเรีย บี ลิวอร์โน่  2:00  ซาแลร์นิตาน่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา ดุสเซลดอร์ฟ  20:30  ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา โคโลญจน์  23:00  แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เช็ก คาร์วินา  20:30  โอปาว่า
กัมบรินุส เช็ก วิคตอเรีย พัลเซ่น  23:00  สปาร์ต้า ปราก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ACADEMICA CLINCENI  21:00  สเตอัว บูคาเรสต์
ลีกา 1 โรมาเนีย คลูจ  0:30  กาซ เมตัน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์  22:30  นิวคาสเซิ่ล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ วาเลเรนก้า  23:00  แรนไฮม์
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ สตรอมส์ก็อดเซต  23:00  ออด เกรนแลนด์
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ ชาร์ปสบอร์ก  23:00  สตาเบ็ค
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ โมลด์  23:00  ลีลล์สตรอม
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ คริสเตียนซุนด์  23:00  เฮาเกซุนด์
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ โบโด กลิมท์  1:00  ทรอมโซ่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เมเจอร์ลีก มอนเทรอัล อิมแพคท์  4:00  แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
เมเจอร์ลีก FC CINCINNATI  4:00  ออร์แลนโด ซิตี้
เมเจอร์ลีก โคลัมบัส ครูว์  4:00  ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
เมเจอร์ลีก ชิคาโก้ ไฟร์  4:00  โตรอนโต้ เอฟซี
เมเจอร์ลีก นิวยอร์ก เร้ด บูลส์  4:00  ดี.ซี.ยูไนเต็ด
เมเจอร์ลีก นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น  4:00  นิวยอร์ก ซิตี้
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.