Wed. Oct 21st, 2020

โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล วันที่ 5 กันยายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก เวกัลตะ เซนได  12:00  มัตซูโมโตะ ยามากะ
เจลีก สากัน โตสู  12:00  เอฟซี โตเกียว
เจลีก นาโกย่า แกรมปัส  12:00  โออิตะ ตรินิต้า
เจลีก จูบิโล่ อิวาตะ  12:00  โยโกฮาม่า มารินอส
เจลีก ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  14:00  วิสเซล โคเบะ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟซี ยูฟ่า  15:30  กรอซนี่
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ORENBURG  18:00  ดินาโม มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย รูบิ้น  20:30  TAMBOV
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย PFC SOCHI  23:00  คริลย่า โซเวตอฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา เลกานเญส  18:00  เลบันเต้
ลาลีกา เรอัล มาดริด  21:00  กรานาด้า
ลาลีกา บาเลนเซีย  23:30  อลาเบส
ลาลีกา โอซาซูน่า  2:00  บียาร์เรอัล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ซานด์เฮาเซ่น  18:00  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ลีกา 2 เยอรมนี ฮัมบูร์ก  18:00  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ลีกา 2 เยอรมนี เดรสเดน  18:00  ฮันโนเวอร์ 96
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  18:30  สเปอร์ส
พรีเมียร์ลีก นอริช  21:00  แอสตัน วิลล่า
พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  21:00  เลสเตอร์
พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  21:00  เอฟเวอร์ตัน
พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  21:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  23:30  คริสตัล พาเลซ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ ฟูแล่ม  18:30  ชาร์ลตัน
แชมเปี้ยนชิพ คิวพีอาร์  21:00  แบล็คเบิร์น
แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  21:00  บาร์นสลี่ย์
แชมเปี้ยนชิพ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  21:00  เบรนท์ฟอร์ด
แชมเปี้ยนชิพ มิลวอลล์  21:00  ลีดส์
แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  21:00  ฮัลล์
แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  21:00  เร้ดดิ้ง
แชมเปี้ยนชิพ เวสต์บรอมวิช  21:00  คาร์ดิฟฟ์
แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี  21:00  สโต๊ค
แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  21:00  ลูตัน
แชมเปี้ยนชิพ เชฟฯ เว้นส์เดย์  21:00  วีแกน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย กาซ เมตัน  18:30  ACADEMICA CLINCENI
ลีกา 1 โรมาเนีย สเตอัว บูคาเรสต์  0:30  ดินาโม บูคาเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ออลสเวนส์คาน ซุนด์สวาลล์  18:30  นอร์โคปิ้ง
ออลสเวนส์คาน เอไอเค  21:00  โอเรโบร
ออลสเวนส์คาน ซิริอุส  21:00  เฮลซิงบอร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อุ่นเครื่อง อังกฤษ (ญ)  18:45  บราซิล (ญ)
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเดอซ์ โอแซร์  19:45  เลอ อาร์ฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี สเปเซีย  20:00  เบเนเวนโต้
เซเรีย บี ปอร์เดโนเน่  20:00  เอ็มโปลี
เซเรีย บี ลิวอร์โน่  20:00  คิเอโว่
เซเรีย บี โครโตเน่  20:00  เอ็นเตลล่า
เซเรีย บี โคเซนซ่า  20:00  เวเนเซีย
เซเรีย บี ทราปานี่  23:00  ยูเว่ สตาเบีย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ สปาล  20:00  ปาร์ม่า
เซเรีย เอ เวโรน่า  23:00  ซามพ์โดเรีย
เซเรีย เอ เจนัว  1:45  มิลาน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  20:30  ไมนซ์ 05
บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก  20:30  ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา บาเยิร์น  20:30  โฮฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น  20:30  ไลป์ซิก
บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04  23:30  โคโลญจน์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู วอลซอลล์  21:00  ซัลฟอร์ด
ลีกทู พอร์ท เวล  21:00  มอร์แคมบ์
ลีกทู พลีมัธ  21:00  สคันธอร์ป
ลีกทู โอลด์แฮม  21:00  เชลแน่ม
ลีกทู นอร์ธแฮมป์ตัน  21:00  เลย์ตัน โอเรียนท์
ลีกทู นิวพอร์ท เคาน์ตี้  21:00  คาร์ไลส์
ลีกทู กริมสบี้  21:00  แมนส์ฟิลด์
ลีกทู ฟอเรสต์ กรีน  21:00  ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ลีกทู ครูว์  21:00  เอ็กเซเตอร์
ลีกทู โคลเชสเตอร์  21:00  สตีฟเนจ
ลีกทู เคมบริดจ์  21:00  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
ลีกทู แบรดฟอร์ด  21:00  สวินดอน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน วีคอมบ์  21:00  ปีเตอร์โบโร่
ลีกวัน ทรานเมียร์  21:00  ชรูว์บิวรี่
ลีกวัน ร็อตเธอร์แฮม  21:00  โคเวนทรี
ลีกวัน มิลตัน คีนส์ ดอนส์  21:00  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลีกวัน ลินคอล์น  21:00  ซันเดอร์แลนด์
ลีกวัน จิลลิ่งแฮม  21:00  เซาธ์เอ็นด์
ลีกวัน ฟลีทวู้ด ทาวน์  21:00  อิปสวิช
ลีกวัน ดอนคาสเตอร์  21:00  พอร์ทสมัธ
ลีกวัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน  21:00  โรชเดล
ลีกวัน แอ็คคริงตัน  21:00  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช รอสส์ เคาน์ตี้  21:00  เซนต์ จอห์นสโตน
สกอตติช มาเธอร์เวลล์  21:00  เซนต์ เมียร์เรน
สกอตติช ฮาร์ทส  21:00  คิลมาร์น็อค
สกอตติช อเบอร์ดีน  21:00  ฮิเบอร์เนี่ยน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนดา ลูโก้  21:00  ลาส พัลมาส
เซกุนดา เอลเช่  23:00  ราโย่ บาเยกาโน่
เซกุนดา ปอนเฟร์ราดิน่า  1:00  มิรานเดส
เซกุนดา เตเนริเฟ่  1:30  เอกซ์เตรมาดูรา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เช็ก โอปาว่า  21:30  เทปลิเซ่
กัมบรินุส เช็ก เอฟเค ปริบราม  21:30  ซิกม่า โอโลมูค
กัมบรินุส เช็ก บานิค ออสตราว่า  21:30  FC FASTAV ZLIN
กัมบรินุส เช็ก สปาร์ต้า ปราก  0:00  คาร์วินา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง เปแอสเช  22:30  อองเช่ร์
ลีกเอิง ตูลูส  1:00  บอร์กโดซ์
ลีกเอิง เบรสต์  1:00  เม็ตซ์
ลีกเอิง น็องต์ส  1:00  นีซ
ลีกเอิง มงต์เปลลิเยร์  1:00  โมนาโก
ลีกเอิง ดิฌง  1:00  สตราส์บูร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน ออด เกรนแลนด์  23:00  วาเลเรนก้า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ เฮราเคิ่ลส์  23:30  เอ็มเมน
เอเรดิวิซี่ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  0:45  ทเวนเต้
เอเรดิวิซี่ วิเทสส์ อาร์เน่ม  0:45  อูเทร็คท์
เอเรดิวิซี่ ฮีเรนวีน  1:45  ซโวลล์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.