Fri. May 7th, 2021

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 19 ตุลาคม 2562

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 19 ตุลาคม 2562

รายการทีมเวลาทีม
เจลีกวิสเซล โคเบะ 11:00 เอฟซี โตเกียว
เจลีกโยโกฮาม่า มารินอส 12:00 โชนัน เบลล์มาเร่
เจลีกชิมิสุ เอส-พัลส์ 12:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เจลีกนาโกย่า แกรมปัส 12:00 เวกัลตะ เซนได
เจลีกกัมบะ โอซาก้า 12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เจลีกจูบิโล่ อิวาตะ 13:00 สากัน โตสู
 
รายการทีมเวลาทีม
ลาลีกาเออิบาร์ 18:00 บาร์เซโลน่า
ลาลีกาแอต.มาดริด 21:00 บาเลนเซีย
ลาลีกาเคตาเฟ่ 23:30 เลกานเญส
ลาลีกามายอร์ก้า 2:00 เรอัล มาดริด
รายการทีมเวลาทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซียTAMBOV 18:00 อูราล
พรีเมียร์ลีก รัสเซียสปาร์ตัก มอสโก 20:30 รูบิ้น
พรีเมียร์ลีก รัสเซียเซนิต 23:00 เอฟเค รอสตอฟ
รายการทีมเวลาทีม
ลีกา 2 เยอรมนีเรเกนสบวร์ก 18:00 ซานด์เฮาเซ่น
ลีกา 2 เยอรมนีซังต์.เพาลี 18:00 ดาร์มสตัดท์
ลีกา 2 เยอรมนีเวเฮ่น 18:00 ไฮเดนไฮม์
รายการทีมเวลาทีม
แชมเปี้ยนชิพแบล็คเบิร์น 18:30 ฮัดเดอร์สฟิลด์
แชมเปี้ยนชิพสโต๊ค 21:00 ฟูแล่ม
แชมเปี้ยนชิพเร้ดดิ้ง 21:00 เปรสตัน
แชมเปี้ยนชิพมิดเดิ้ลสโบรช์ 21:00 เวสต์บรอมวิช
แชมเปี้ยนชิพลูตัน 21:00 บริสตอล
แชมเปี้ยนชิพลีดส์ 21:00 เบอร์มิงแฮม
แชมเปี้ยนชิพฮัลล์ 21:00 คิวพีอาร์
แชมเปี้ยนชิพชาร์ลตัน 21:00 ดาร์บี้
แชมเปี้ยนชิพเบรนท์ฟอร์ด 21:00 มิลวอลล์
แชมเปี้ยนชิพบาร์นสลี่ย์ 21:00 สวอนซี
รายการทีมเวลาทีม
ออลสเวนส์คานเฮลซิงบอร์ก 18:30 ฮัคเค่น
ออลสเวนส์คานออสเตอร์ซุนด์ส 21:30 ซิริอุส
รายการทีมเวลาทีม
พรีเมียร์ลีกเอฟเวอร์ตัน 18:30 เวสต์แฮม
พรีเมียร์ลีกสเปอร์ส 21:00 วัตฟอร์ด
พรีเมียร์ลีกเลสเตอร์ 21:00 เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ลีกเชลซี 21:00 นิวคาสเซิ่ล
พรีเมียร์ลีกบอร์นมัธ 21:00 นอริช
พรีเมียร์ลีกแอสตัน วิลล่า 21:00 ไบรท์ตัน
พรีเมียร์ลีกวูล์ฟแฮมป์ตัน 21:00 เซาแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีกคริสตัล พาเลซ 23:30 แมนฯ ซิตี้
รายการทีมเวลาทีม
ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์อิลเวส 19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ
ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์ฮอนก้า 19:00 มารีฮามน์
ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์เฮลซิงกิ 19:00 โรพีเอส
ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์เอสเจเค 19:00 ลาห์ติ
ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์KPV 19:00 วีพีเอส
ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์INTER TURKU 19:00 คูพีเอส
รายการทีมเวลาทีม
ดัตช์ คัพFC S-GRAVENZANDE 19:30 STEDOCO
รายการทีมเวลาทีม
กัมบรินุส ลีกา เช็กสโลวาน ลิเบอเรช 19:30 ยาโบลเนช
กัมบรินุส ลีกา เช็กซิกม่า โอโลมูค 21:30 DYNAMO CESKE BUDEJOVICE
กัมบรินุส ลีกา เช็กFC FASTAV ZLIN 21:30 มลาเดน บอเลสลาฟ
กัมบรินุส ลีกา เช็กสลาเวีย ปราก 0:00 เอฟเค ปริบราม
รายการทีมเวลาทีม
เซเรีย บีเวเนเซีย 20:00 ซาแลร์นิตาน่า
เซเรีย บีเปสคาร่า 20:00 สเปเซีย
เซเรีย บียูเว่ สตาเบีย 20:00 ปอร์เดโนเน่
เซเรีย บีเอ็นเตลล่า 20:00 ทราปานี่
เซเรีย บีเบเนเวนโต้ 23:00 เปรูจา
รายการทีมเวลาทีม
เซเรีย เอลาซิโอ 20:00 อตาลันต้า
เซเรีย เอนาโปลี 23:00 เวโรน่า
เซเรีย เอยูเวนตุส 1:45 โบโลญญ่า
รายการทีมเวลาทีม
ลีกเดอซ์เลอ อาร์ฟ 20:00 ลอริยองต์
รายการทีมเวลาทีม
บุนเดสลีกา เยอรมนีเอาก์สบวร์ก 20:30 บาเยิร์น
บุนเดสลีกา เยอรมนีไลป์ซิก 20:30 โวล์ฟสบวร์ก
บุนเดสลีกา เยอรมนีดุสเซลดอร์ฟ 20:30 ไมนซ์ 05
บุนเดสลีกา เยอรมนียูเนี่ยน เบอร์ลิน 20:30 ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา เยอรมนีเบรเมน 20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา เยอรมนีดอร์ทมุนด์ 23:30 มึนเช่นกลัดบัค
รายการทีมเวลาทีม
ลีกวันเอเอฟซี วิมเบิลดัน 21:00 พอร์ทสมัธ
ลีกวันจิลลิ่งแฮม 21:00 ปีเตอร์โบโร่
ลีกวันฟลีทวู้ด ทาวน์ 21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลีกวันดอนคาสเตอร์ 21:00 บริสตอล โรเวอร์ส
ลีกวันโบลตัน 21:00 โรชเดล
ลีกวันวีคอมบ์ 21:00 ซันเดอร์แลนด์
ลีกวันร็อตเธอร์แฮม 21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ลีกวันมิลตัน คีนส์ ดอนส์ 21:00 โคเวนทรี
รายการทีมเวลาทีม
เซกุนด้า ลีกา สเปนปอนเฟร์ราดิน่า 21:00 นูมันเซีย
เซกุนด้า ลีกา สเปนอัลกอร์กอน 21:00 อัลเมเรีย
เซกุนด้า ลีกา สเปนลูโก้ 23:00 อูเอสก้า
เซกุนด้า ลีกา สเปนเอลเช่ 23:00 สปอร์ติ้ง คิฆอน
เซกุนด้า ลีกา สเปนเอกซ์เตรมาดูรา 1:00 ราโย่ บาเยกาโน่
รายการทีมเวลาทีม
ลีกทูวอลซอลล์ 21:00 เชลแน่ม
ลีกทูพอร์ท เวล 21:00 สตีฟเนจ
ลีกทูพลีมัธ 21:00 คาร์ไลส์
ลีกทูโอลด์แฮม 21:00 แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
ลีกทูนอร์ธแฮมป์ตัน 21:00 ซัลฟอร์ด
ลีกทูนิวพอร์ท เคาน์ตี้ 21:00 สคันธอร์ป
ลีกทูกริมสบี้ 21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์
ลีกทูฟอเรสต์ กรีน 21:00 แมนส์ฟิลด์
ลีกทูครูว์ 21:00 สวินดอน
ลีกทูโคลเชสเตอร์ 21:00 มอร์แคมบ์
ลีกทูเคมบริดจ์ 21:00 เอ็กเซเตอร์
ลีกทูแบรดฟอร์ด 21:00 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
รายการทีมเวลาทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพเซนต์ เมียร์เรน 21:00 เซนต์ จอห์นสโตน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพมาเธอร์เวลล์ 21:00 อเบอร์ดีน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพคิลมาร์น็อค 21:00 ลิฟวิงสตัน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพฮามิลตัน 21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพเซลติก 21:00 รอสส์ เคาน์ตี้
รายการทีมเวลาทีม
ลีกเอิงลียง 22:30 ดิฌง
ลีกเอิงเม็ตซ์ 1:00 น็องต์ส
ลีกเอิงอองเช่ร์ 1:00 เบรสต์
ลีกเอิงตูลูส 1:00 ลีลล์
ลีกเอิงแร็งส์ 1:00 มงต์เปลลิเยร์
ลีกเอิงนีมส์ 1:00 อาเมียงส์
รายการทีมเวลาทีม
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์คริสเตียนซุนด์ 23:00 โรเซนบอร์ก
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์วาเลเรนก้า 1:30 สตาเบ็ค
รายการทีมเวลาทีม
เอเรดิวิซี่วาลไวจ์ค 23:30 อาแจ็กซ์
เอเรดิวิซี่อาแซด อัลค์มาร์ 23:30 ฮีเรนวีน
เอเรดิวิซี่ทเวนเต้ 0:45 วิลเลม ทเว
เอเรดิวิซี่วีวีวี เฟนโล่ 1:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม
เอเรดิวิซี่อูเทร็คท์ 1:45 พีเอสวี
รายการทีมเวลาทีม
ลีกา 1 โรมาเนียคลูจ 0:30 คราอิโอว่า
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.