Sun. Oct 25th, 2020

โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 20 ตุลาคม 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ORENBURG  15:30  คริลย่า โซเวตอฟ
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟซี ยูฟ่า  18:00  ซีเอสเคเอ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อาร์เซน่อล ทูล่า  20:30  PFC SOCHI
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ดินาโม มอสโก  23:00  คราสโนดาร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ฟูเอนลาบราด้า  17:00  อัลบาเซเต้
เซกุนด้า ลา กอรุนญ่า  21:00  มาลาก้า
เซกุนด้า เตเนริเฟ่  23:00  ราซิ่ง ซานตานเดร์
เซกุนด้า เรอัล โอเบียโด้  23:00  คิโรน่า
เซกุนด้า ซาราโกซ่า  2:00  มิรานเดส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา อลาเบส  17:00  เซลต้า
ลาลีกา โซเซียดาด  19:00  เบติส
ลาลีกา เอสปันญ่อล  21:00  บียาร์เรอัล
ลาลีกา แอธเลติก บิลเบา  23:30  บายาโดลิด
ลาลีกา เซบีย่า  2:00  เลบันเต้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ซโวลล์  17:15  เดน ฮาก
เอเรดิวิซี่ โกรนิงเก้น  19:30  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
เอเรดิวิซี่ เอ็มเมน  19:30  FORTUNA SITTARD
เอเรดิวิซี่ เฟเยนูร์ด  21:45  เฮราเคิ่ลส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ ซาสซูโอโล่  17:30  อินเตอร์
เซเรีย เอ อูดิเนเซ่  20:00  โตริโน่
เซเรีย เอ ซามพ์โดเรีย  20:00  โรม่า
เซเรีย เอ กายารี่  20:00  สปาล
เซเรีย เอ ปาร์ม่า  23:00  เจนัว
เซเรีย เอ มิลาน  1:45  เลชเช่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน แอ็คคริงตัน  18:00  อิปสวิช
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
โตโยต้า ไทยลีก สุโขทัย เอฟซี  18:00  ตราด เอฟซี
โตโยต้า ไทยลีก สมุทรปราการ ซิตี้  18:00  สุพรรณบุรี
โตโยต้า ไทยลีก ราชบุรี  18:00  แบงค็อก ยูไนเต็ด
โตโยต้า ไทยลีก พีทีที ระยอง  18:00  เชียงใหม่ เอฟซี
โตโยต้า ไทยลีก เมืองทอง ยูไนเต็ด  18:00  ชลบุรี
โตโยต้า ไทยลีก เชียงราย ยูไนเต็ด  18:00  ประจวบ เอฟซี
โตโยต้า ไทยลีก ชัยนาท ฮอร์นบิล  18:00  นครราชสีมา เอฟซี
โตโยต้า ไทยลีก บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  18:00  การท่าเรือ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮาร์ทส  18:15  เรนเจอร์ส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี โบคุ่ม  18:30  คาร์ลสรูห์
ลีกา 2 เยอรมนี สตุ๊ตการ์ท  18:30  โฮลสเท่น คีล
ลีกา 2 เยอรมนี ฮันโนเวอร์ 96  18:30  ออสนาบูร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ACADEMICA CLINCENI  19:30  วีโตรุล คอนสตานต้า
ลีกา 1 โรมาเนีย เซปซี่  21:45  เอฟซี อัสทรา
ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  0:30  สเตอัว บูคาเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  20:00  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี ปิซ่า  20:00  โครโตเน่
เซเรีย บี คิเอโว่  20:00  อัสโคลี่
เซเรีย บี เอ็มโปลี  2:00  เครโมเนเซ่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ออลสเวนส์คาน ฮัมมาร์บี้  20:00  มัลโม่
ออลสเวนส์คาน ฟัลเคนเบิร์กส  20:00  เอไอเค
ออลสเวนส์คาน นอร์โคปิ้ง  22:30  คัลมาร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง บอร์กโดซ์  20:00  แซงต์-เอเตียน
ลีกเอิง โมนาโก  22:00  แรนส์
ลีกเอิง มาร์กเซย  2:00  สตราส์บูร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา โคโลญจน์  20:30  พาเดอร์บอร์น
บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  23:00  ชาลเก้ 04
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เช็ก วิคตอเรีย พัลเซ่น  20:30  บานิค ออสตราว่า
กัมบรินุส เช็ก คาร์วินา  20:30  สโลวัคโก้
กัมบรินุส เช็ก โบฮีเมียนส์ 1905  20:30  โอปาว่า
กัมบรินุส เช็ก เทปลิเซ่  23:00  สปาร์ต้า ปราก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  22:30  ลิเวอร์พูล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน ไวกิ้ง  23:00  ทรอมโซ่
อีลิทซีเรียน สตรอมส์ก็อดเซต  23:00  ลีลล์สตรอม
อีลิทซีเรียน แรนไฮม์  23:00  ออด เกรนแลนด์
อีลิทซีเรียน โมลด์  23:00  เฮาเกซุนด์
อีลิทซีเรียน ชาร์ปสบอร์ก  1:00  บรานน์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.