Sat. Sep 26th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 26 ตุลาคม 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก คอนซาโดเล ซัปโปโร  11:05  คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ไทยลีก การท่าเรือ  18:00  สมุทรปราการ ซิตี้
ไทยลีก นครราชสีมา เอฟซี  18:00  สุโขทัย เอฟซี
ไทยลีก ชลบุรี  18:00  ชัยนาท ฮอร์นบิล
ไทยลีก เชียงใหม่ เอฟซี  18:00  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ไทยลีก แบงค็อก ยูไนเต็ด  18:00  พีทีที ระยอง
ไทยลีก สุพรรณบุรี  18:00  เชียงราย ยูไนเต็ด
ไทยลีก ประจวบ เอฟซี  18:00  ราชบุรี
ไทยลีก ตราด เอฟซี  18:00  เมืองทอง ยูไนเต็ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา บาร์เซโลน่า  18:00  เรอัล มาดริด
ลาลีกา เลกานเญส  21:00  มายอร์ก้า
ลาลีกา บายาโดลิด  23:30  เออิบาร์
ลาลีกา แอต.มาดริด  2:00  แอธเลติก บิลเบา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี คาร์ลสรูห์  18:00  ฮันโนเวอร์ 96
ลีกา 2 เยอรมนี ฮัมบูร์ก  18:00  สตุ๊ตการ์ท
ลีกา 2 เยอรมนี เดรสเดน  18:00  บีเลเฟลด์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย TAMBOV  18:00  เอฟซี ยูฟ่า
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย กรอซนี่  20:30  อาร์เซน่อล ทูล่า
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟเค รอสตอฟ  23:00  PFC SOCHI
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ออลสเวนส์คาน ซุนด์สวาลล์  18:30  เฮลซิงบอร์ก
ออลสเวนส์คาน คัลมาร์  21:00  ฟัลเคนเบิร์กส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ เชฟฯ เว้นส์เดย์  18:30  ลีดส์
แชมเปี้ยนชิพ เวสต์บรอมวิช  21:00  ชาร์ลตัน
แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  21:00  แบล็คเบิร์น
แชมเปี้ยนชิพ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  21:00  เร้ดดิ้ง
แชมเปี้ยนชิพ มิลวอลล์  21:00  สโต๊ค
แชมเปี้ยนชิพ มิดเดิ้ลสโบรช์  21:00  ฟูแล่ม
แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์  21:00  ดาร์บี้
แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  21:00  บาร์นสลี่ย์
แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  21:00  ลูตัน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ซิตี้  18:30  แอสตัน วิลล่า
พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  21:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  21:00  บอร์นมัธ
พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  21:00  เอฟเวอร์ตัน
พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  23:30  เชลซี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู เอ็กเซเตอร์  19:00  พลีมัธ
ลีกทู วอลซอลล์  21:00  แมนส์ฟิลด์
ลีกทู สตีฟเนจ  21:00  มอร์แคมบ์
ลีกทู ซัลฟอร์ด  21:00  สคันธอร์ป
ลีกทู พอร์ท เวล  21:00  โอลด์แฮม
ลีกทู นอร์ธแฮมป์ตัน  21:00  เคมบริดจ์
ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  21:00  แบรดฟอร์ด
ลีกทู เลย์ตัน โอเรียนท์  21:00  คาร์ไลส์
ลีกทู กริมสบี้  21:00  เชลแน่ม
ลีกทู ฟอเรสต์ กรีน  21:00  ครูว์
ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  21:00  สวินดอน
ลีกทู โคลเชสเตอร์  21:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา สโลวัคโก้  19:30  โอปาว่า
กัมบรินุส ลีกา เอฟเค ปริบราม  19:30  FC FASTAV ZLIN
กัมบรินุส ลีกา บานิค ออสตราว่า  19:30  ซิกม่า โอโลมูค
กัมบรินุส ลีกา สปาร์ต้า ปราก  22:00  โบฮีเมียนส์ 1905
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ เลชเช่  20:00  ยูเวนตุส
เซเรีย เอ อินเตอร์  23:00  ปาร์ม่า
เซเรีย เอ เจนัว  1:45  เบรสชา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี ทราปานี่  20:00  เอ็มโปลี
เซเรีย บี สเปเซีย  20:00  ยูเว่ สตาเบีย
เซเรีย บี ซาแลร์นิตาน่า  20:00  เปรูจา
เซเรีย บี ปอร์เดโนเน่  20:00  ชิตตาเดลล่า
เซเรีย บี เปสคาร่า  20:00  เบเนเวนโต้
เซเรีย บี โครโตเน่  20:00  เวเนเซีย
เซเรีย บี โคเซนซ่า  20:00  คิเอโว่
เซเรีย บี ลิวอร์โน่  23:00  ปิซ่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีก เดอซ์ ลอริยองต์  20:00  ทรัวส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  20:30  ดุสเซลดอร์ฟ
บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก  20:30  ไลป์ซิก
บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  20:30  โฮฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04  20:30  ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา บาเยิร์น  20:30  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น  23:30  เบรเมน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ จอห์นสโตน  21:00  ฮามิลตัน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ลิฟวิงสตัน  21:00  ฮาร์ทส
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ คิลมาร์น็อค  21:00  เซนต์ เมียร์เรน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮิเบอร์เนี่ยน  21:00  รอสส์ เคาน์ตี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน ลีลล์สตรอม  21:00  วาเลเรนก้า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน ทรานเมียร์  21:00  ดอนคาสเตอร์
ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  21:00  อิปสวิช
ลีกวัน ชรูว์บิวรี่  21:00  ซันเดอร์แลนด์
ลีกวัน ร็อตเธอร์แฮม  21:00  วีคอมบ์
ลีกวัน ปีเตอร์โบโร่  21:00  โคเวนทรี
ลีกวัน อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  21:00  โรชเดล
ลีกวัน ลินคอล์น  21:00  โบลตัน
ลีกวัน ฟลีทวู้ด ทาวน์  21:00  มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลีกวัน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  21:00  แบล็คพูล
ลีกวัน บริสตอล โรเวอร์ส  21:00  พอร์ทสมัธ
ลีกวัน แอ็คคริงตัน  21:00  จิลลิ่งแฮม
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ราโย่ บาเยกาโน่  21:00  ปอนเฟร์ราดิน่า
เซกุนด้า ราซิ่ง ซานตานเดร์  23:00  ลา กอรุนญ่า
เซกุนด้า มิรานเดส  23:00  เตเนริเฟ่
เซกุนด้า นูมันเซีย  1:00  ลูโก้
เซกุนด้า มาลาก้า  1:00  เรอัล โอเบียโด้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  22:00  กาซ เมตัน
ลีกา 1 โรมาเนีย เฮอร์แมนน์สตัดท์  0:30  สเตอัว บูคาเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ลีลล์  22:30  บอร์กโดซ์
ลีกเอิง สตราส์บูร์ก  1:00  นีซ
ลีกเอิง เบรสต์  1:00  ดิฌง
ลีกเอิง แร็งส์  1:00  นีมส์
ลีกเอิง มงต์เปลลิเยร์  1:00  อองเช่ร์
ลีกเอิง ลียง  1:00  เม็ตซ์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ วิลเลม ทเว  23:30  วาลไวจ์ค
เอเรดิวิซี่ วิเทสส์ อาร์เน่ม  0:45  เดน ฮาก
เอเรดิวิซี่ FORTUNA SITTARD  0:45  วีวีวี เฟนโล่
เอเรดิวิซี่ เฮราเคิ่ลส์  1:45  ซโวลล์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.