Mon. Sep 21st, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 27 ตุลาคม 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา สเปน เซลต้า  18:00  โซเซียดาด
ลาลีกา สเปน กรานาด้า  20:00  เบติส
ลาลีกา สเปน เลบันเต้  22:00  เอสปันญ่อล
ลาลีกา สเปน เซบีย่า  0:30  เคตาเฟ่
ลาลีกา สเปน โอซาซูน่า  3:00  บาเลนเซีย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลีก คิโรน่า  18:00  อัลกอร์กอน
เซกุนด้า ลีก สปอร์ติ้ง คิฆอน  22:00  ซาราโกซ่า
เซกุนด้า ลีก ลาส พัลมาส  0:00  ฟูเอนลาบราด้า
เซกุนด้า ลีก อูเอสก้า  0:00  เอลเช่
เซกุนด้า ลีก อัลเมเรีย  3:00  เอกซ์เตรมาดูรา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คริลย่า โซเวตอฟ  18:00  เซนิต
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย โลโกโมทีฟ มอสโก  20:30  สปาร์ตัก มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ซีเอสเคเอ มอสโก  20:30  ดินาโม มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คราสโนดาร์  23:00  ORENBURG
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ฮีเรนวีน  18:15  โกรนิงเก้น
เอเรดิวิซี่ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  20:30  อูเทร็คท์
เอเรดิวิซี่ พีเอสวี  20:30  อาแซด อัลค์มาร์
เอเรดิวิซี่ อาแจ็กซ์  22:45  เฟเยนูร์ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ โบโลญญ่า  18:30  ซามพ์โดเรีย
เซเรีย เอ โตริโน่  21:00  กายารี่
เซเรีย เอ สปาล  21:00  นาโปลี
เซเรีย เอ อตาลันต้า  21:00  อูดิเนเซ่
เซเรีย เอ โรม่า  0:00  มิลาน
เซเรีย เอ ฟิออเรนติน่า  2:45  ลาซิโอ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี  19:00  คาร์ดิฟฟ์
แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  20:30  วีแกน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ อเบอร์ดีน  19:15  เซลติก
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เรนเจอร์ส  22:00  มาเธอร์เวลล์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ออสนาบูร์ก  19:30  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ลีกา 2 เยอรมนี เนิร์นแบร์ก  19:30  เรเกนสบวร์ก
ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  19:30  ซังต์.เพาลี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ACADEMICA CLINCENI  20:00  คราอิโอว่า
ลีกา 1 โรมาเนีย โบโตซานี่  22:30  เอฟซี อัสทรา
ลีกา 1 โรมาเนีย ดินาโม บูคาเรสต์  1:30  วีโตรุล คอนสตานต้า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เช็ก มลาเดน บอเลสลาฟ  20:30  สโลวาน ลิเบอเรช
กัมบรินุส เช็ก DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  20:30  คาร์วินา
กัมบรินุส เช็ก วิคตอเรีย พัลเซ่น  23:00  สลาเวีย ปราก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง แรนส์  21:00  ตูลูส
ลีกเอิง แซงต์-เอเตียน  23:00  อาเมียงส์
ลีกเอิง เปแอสเช  3:00  มาร์กเซย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  21:00  วูล์ฟแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  23:30  สเปอร์ส
พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล  23:30  คริสตัล พาเลซ
พรีเมียร์ลีก นอริช  23:30  แมนฯ ยูไนเต็ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ออลสเวนส์คาน ฮัคเค่น  21:00  นอร์โคปิ้ง
ออลสเวนส์คาน ฮาล์มสตัดส์  21:00  ซิริอุส
ออลสเวนส์คาน ออสเตอร์ซุนด์ส  23:30  ฮัมมาร์บี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา โวล์ฟสบวร์ก  21:30  เอาก์สบวร์ก
บุนเดสลีกา มึนเช่นกลัดบัค  0:00  แฟร้งค์เฟิร์ต
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน ทรอมโซ่  0:00  แรนไฮม์
อีลิทซีเรียน สตาเบ็ค  0:00  ออด เกรนแลนด์
อีลิทซีเรียน มอนดาเล่น  0:00  ชาร์ปสบอร์ก
อีลิทซีเรียน คริสเตียนซุนด์  0:00  ไวกิ้ง
อีลิทซีเรียน เฮาเกซุนด์  0:00  สตรอมส์ก็อดเซต
อีลิทซีเรียน โรเซนบอร์ก  2:00  โมลด์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี เครโมเนเซ่  3:00  โฟรซิโนเน่

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.