Sun. Oct 25th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 30 ตุลาคม 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
FIFA U-17 AUSTRALIA (U17)  6:00  ฮังการี ยู-17
FIFA U-17 บราซิล ยู-17  6:00  นิวซีแลนด์ ยู-17
FIFA U-17 SOUTH KOREA (U17)  3:00  ฝรั่งเศส ยู-17
FIFA U-17 ฮอลแลนด์ ยู-17  3:00  SENEGAL (U17)
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
คูป้า โรมาเนีย ACADEMICA CLINCENI  19:30  โบโตซานี่
คูป้า โรมาเนีย SANATATEA CLUJ  22:00  เปโตรลุล โปลเอียสติ
คูป้า โรมาเนีย ACS FORESTA SUCEAVA  0:30  ดินาโม บูคาเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เช็กคัพ CHLUMEC NAD CIDLINOU  20:00  วิคตอเรีย พัลเซ่น
เช็กคัพ สโลวัคโก้  20:30  วิคตอเรีย ซิซคอฟ
เช็กคัพ มลาเดน บอเลสลาฟ  21:00  FC FASTAV ZLIN
เช็กคัพ DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  23:00  สปาร์ต้า ปราก
เช็กคัพ บานิค ออสตราว่า  23:00  สลาเวีย ปราก
เช็กคัพ สโลวาน ลิเบอเรช  23:30  เทปลิเซ่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เดเอฟเบ โพคาล SC VERL  0:30  โฮลสเท่น คีล
เดเอฟเบ โพคาล ไกเซอร์สเลาเทิร์น  0:30  เนิร์นแบร์ก
เดเอฟเบ โพคาล เบรเมน  0:30  ไฮเดนไฮม์
เดเอฟเบ โพคาล โวล์ฟสบวร์ก  0:30  ไลป์ซิก
เดเอฟเบ โพคาล ดุสเซลดอร์ฟ  2:45  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
เดเอฟเบ โพคาล ซังต์.เพาลี  2:45  แฟร้งค์เฟิร์ต
เดเอฟเบ โพคาล ดอร์ทมุนด์  2:45  มึนเช่นกลัดบัค
เดเอฟเบ โพคาล แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  2:45  เดรสเดน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ดัตช์ คัพ เฮราเคิ่ลส์  0:30  วาลไวจ์ค
ดัตช์ คัพ CV QUICK  1:45  วิลเลม ทเว
ดัตช์ คัพ AJAX (AM)  1:45  OFC OOSTZAAN
ดัตช์ คัพ AFC  1:45  ODIN 59
ดัตช์ คัพ สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก  1:45  FORTUNA WORMERVEER
ดัตช์ คัพ สปาเคนเบิร์ก  1:45  ASWH
ดัตช์ คัพ HARKEMASE BOYS  1:45  โกรนิงเก้น
ดัตช์ คัพ GROENE STER  1:45  วีวีวี เฟนโล่
ดัตช์ คัพ EXCELSIOR MAASSLUIS  1:45  ฮีเรนวีน
ดัตช์ คัพ เดอ ทริฟเฟอร์  1:45  ทเวนเต้
ดัตช์ คัพ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  2:45  โฟเลนดัม
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
คูป เดอ ลา ลีก LE MANS  0:45  นีซ
คูป เดอ ลา ลีก แร็งส์  3:05  บรูค พีรอนนาส
คูป เดอ ลา ลีก น็องต์ส  3:05  ปารีส เอฟซี
คูป เดอ ลา ลีก มงต์เปลลิเยร์  3:05  น็องซี่
คูป เดอ ลา ลีก โมนาโก  3:05  มาร์กเซย
คูป เดอ ลา ลีก เม็ตซ์  3:05  เบรสต์
คูป เดอ ลา ลีก CHAMOIS NIORTAIS  3:05  ตูลูส
คูป เดอ ลา ลีก อาเมียงส์  3:05  อองเช่ร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี เบเนเวนโต้  0:50  เครโมเนเซ่
เซเรีย บี โฟรซิโนเน่  3:00  ทราปานี่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา บาเลนเซีย  1:00  เซบีย่า
ลาลีกา โซเซียดาด  1:00  เลบันเต้
ลาลีกา แอธเลติก บิลเบา  2:00  เอสปันญ่อล
ลาลีกา เบติส  3:00  เซลต้า
ลาลีกา เรอัล มาดริด  3:15  เลกานเญส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ นาโปลี  1:00  อตาลันต้า
เซเรีย เอ ซาสซูโอโล่  3:00  ฟิออเรนติน่า
เซเรีย เอ ลาซิโอ  3:00  โตริโน่
เซเรีย เอ ซามพ์โดเรีย  3:00  เลชเช่
เซเรีย เอ ยูเวนตุส  3:00  เจนัว
เซเรีย เอ กายารี่  3:00  โบโลญญ่า
เซเรีย เอ อูดิเนเซ่  3:00  โรม่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกคัพ ลิเวอร์พูล  2:30  อาร์เซนอล
ลีกคัพ แอสตัน วิลล่า  2:45  วูล์ฟแฮมป์ตัน
ลีกคัพ เชลซี  3:05  แมนฯ ยูไนเต็ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ จอห์นสโตน  2:45  ฮาร์ทส
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ รอสส์ เคาน์ตี้  2:45  เรนเจอร์ส
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ มาเธอร์เวลล์  2:45  คิลมาร์น็อค
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮิเบอร์เนี่ยน  2:45  ลิฟวิงสตัน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซลติก  2:45  เซนต์ เมียร์เรน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮามิลตัน  2:45  อเบอร์ดีน

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.