Sat. Jul 31st, 2021

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 2 พฤศจิกายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
FiFa U-17 CANADA (U17)  6:00  นิวซีแลนด์ ยู-17
FiFa U-17 ANGOLA (U17)  6:00  บราซิล ยู-17
FiFa U-17 HAITI (U17)  3:00  ฝรั่งเศส ยู-17
FiFa U-17 ชิลี ยู-17  3:00  SOUTH KOREA (U17)
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก วิสเซล โคเบะ  11:00  เวกัลตะ เซนได
เจลีก ชิมิสุ เอส-พัลส์  12:00  จูบิโล่ อิวาตะ
เจลีก สากัน โตสู  12:00  โยโกฮาม่า มารินอส
เจลีก คอนซาโดเล ซัปโปโร  12:00  นาโกย่า แกรมปัส
เจลีก เซเรโซ โอซาก้า  13:00  มัตซูโมโตะ ยามากะ
เจลีก โออิตะ ตรินิต้า  13:05  เอฟซี โตเกียว
เจลีก คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  13:05  ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ดินาโม มอสโก  18:00  กรอซนี่
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟซี ยูฟ่า  18:00  โลโกโมทีฟ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย PFC SOCHI  20:30  TAMBOV
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เซนิต  23:00  ซีเอสเคเอ มอสโก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ออลสเวนส์คาน ฮัมมาร์บี้  19:00  ฮัคเค่น
ออลสเวนส์คาน ฟัลเคนเบิร์กส  19:00  ฮาล์มสตัดส์
ออลสเวนส์คาน โอเรโบร  19:00  มัลโม่
ออลสเวนส์คาน ซิริอุส  19:00  คัลมาร์
ออลสเวนส์คาน นอร์โคปิ้ง  19:00  เยอร์การ์เด้น
ออลสเวนส์คาน เอไอเค  19:00  ซุนด์สวาลล์
ออลสเวนส์คาน โกเตนเบิร์ก  19:00  ออสเตอร์ซุนด์ส
ออลสเวนส์คาน เฮลซิงบอร์ก  19:00  เอล์ฟสบอร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา เอสปันญ่อล  19:00  บาเลนเซีย
ลาลีกา เลบันเต้  22:00  บาร์เซโลน่า
ลาลีกา เซบีย่า  0:30  แอต.มาดริด
ลาลีกา เรอัล มาดริด  3:00  เบติส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  19:00  ดาร์มสตัดท์
ลีกา 2 เยอรมนี ซังต์.เพาลี  19:00  คาร์ลสรูห์
ลีกา 2 เยอรมนี แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  19:00  ไฮเดนไฮม์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ช้าง เอฟเอ คัพ ราชบุรี  19:00  การท่าเรือ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  19:30  สวอนซี
แชมเปี้ยนชิพ เร้ดดิ้ง  22:00  มิลวอลล์
แชมเปี้ยนชิพ ลูตัน  22:00  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  22:00  คิวพีอาร์
แชมเปี้ยนชิพ ฟูแล่ม  22:00  ฮัลล์
แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  22:00  มิดเดิ้ลสโบรช์
แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์  22:00  เบอร์มิงแฮม
แชมเปี้ยนชิพ เบรนท์ฟอร์ด  22:00  ฮัดเดอร์สฟิลด์
แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น  22:00  เชฟฯ เว้นส์เดย์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  19:30  แมนฯ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  22:00  นิวคาสเซิ่ล
พรีเมียร์ลีก เชฟฯ ยูไนเต็ด  22:00  เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ซิตี้  22:00  เซาแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  22:00  นอริช
พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลล่า  22:00  ลิเวอร์พูล
พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล  22:00  วูล์ฟแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  0:30  เชลซี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เช็ก ซิกม่า โอโลมูค  20:30  มลาเดน บอเลสลาฟ
กัมบรินุส เช็ก สลาเวีย ปราก  23:00  บานิค ออสตราว่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีก เดอซ์ ล็องส์  21:00  ลอริยองต์
ลีก เดอซ์ GRENOBLE FOOT 38  21:00  ปารีส เอฟซี
ลีก เดอซ์ CLERMONT FOOT 63  21:00  LE MANS
ลีก เดอซ์ นิออร์  21:00  โซโชซ์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี อัสโคลี่  21:00  เวเนเซีย
เซเรีย บี ลิวอร์โน่  21:00  ยูเว่ สตาเบีย
เซเรีย บี โครโตเน่  21:00  เปรูจา
เซเรีย บี เปสคาร่า  21:00  ปิซ่า
เซเรีย บี ซาแลร์นิตาน่า  0:00  เอ็นเตลล่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ โรม่า  21:00  นาโปลี
เซเรีย เอ โบโลญญ่า  0:00  อินเตอร์
เซเรีย เอ โตริโน่  2:45  ยูเวนตุส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น  21:30  มึนเช่นกลัดบัค
บุนเดสลีกา แฟร้งค์เฟิร์ต  21:30  บาเยิร์น
บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์  21:30  โวล์ฟสบวร์ก
บุนเดสลีกา เบรเมน  21:30  ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  21:30  ไมนซ์ 05
บุนเดสลีกา ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  0:30  แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู สวินดอน  22:00  วอลซอลล์
ลีกทู สคันธอร์ป  22:00  สตีฟเนจ
ลีกทู พลีมัธ  22:00  กริมสบี้
ลีกทู โอลด์แฮม  22:00  นอร์ธแฮมป์ตัน
ลีกทู นิวพอร์ท เคาน์ตี้  22:00  ซัลฟอร์ด
ลีกทู มอร์แคมบ์  22:00  เลย์ตัน โอเรียนท์
ลีกทู แมนส์ฟิลด์  22:00  โคลเชสเตอร์
ลีกทู ครูว์  22:00  พอร์ท เวล
ลีกทู เชลแน่ม  22:00  ฟอเรสต์ กรีน
ลีกทู คาร์ไลส์  22:00  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
ลีกทู เคมบริดจ์  22:00  ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ลีกทู แบรดฟอร์ด  22:00  เอ็กเซเตอร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ อเบอร์ดีน  22:00  คิลมาร์น็อค
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เรนเจอร์ส  22:00  เซนต์ จอห์นสโตน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ มาเธอร์เวลล์  22:00  ลิฟวิงสตัน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮามิลตัน  22:00  รอสส์ เคาน์ตี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน วีคอมบ์  22:00  ชรูว์บิวรี่
ลีกวัน ซันเดอร์แลนด์  22:00  เซาธ์เอ็นด์
ลีกวัน โรชเดล  22:00  บริสตอล โรเวอร์ส
ลีกวัน พอร์ทสมัธ  22:00  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ลีกวัน มิลตัน คีนส์ ดอนส์  22:00  ทรานเมียร์
ลีกวัน จิลลิ่งแฮม  22:00  ร็อตเธอร์แฮม
ลีกวัน ดอนคาสเตอร์  22:00  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลีกวัน โคเวนทรี  22:00  แอ็คคริงตัน
ลีกวัน โบลตัน  22:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์
ลีกวัน แบล็คพูล  22:00  ปีเตอร์โบโร่
ลีกวัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน  22:00  ลินคอล์น
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ฟูเอนลาบราด้า  22:00  ลา กอรุนญ่า
เซกุนด้า อัลกอร์กอน  0:00  ราซิ่ง ซานตานเดร์
เซกุนด้า เตเนริเฟ่  2:00  อูเอสก้า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย กาซ เมตัน  23:00  เฮอร์แมนน์สตัดท์
ลีกา 1 โรมาเนีย คลูจ  1:30  ACADEMICA CLINCENI
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง มาร์กเซย  23:30  ลีลล์
ลีกเอิง ตูลูส  2:00  ลียง
ลีกเอิง นีมส์  2:00  แรนส์
ลีกเอิง เม็ตซ์  2:00  มงต์เปลลิเยร์
ลีกเอิง อองเช่ร์  2:00  สตราส์บูร์ก
ลีกเอิง อาเมียงส์  2:00  เบรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน โมลด์  0:30  คริสเตียนซุนด์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ วาลไวจ์ค  0:30  เฮราเคิ่ลส์
เอเรดิวิซี่ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  1:45  พีเอสวี
เอเรดิวิซี่ อาแซด อัลค์มาร์  2:45  ทเวนเต้

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.