Fri. Nov 27th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 3 พฤศจิกายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
FIFA U-17 SENEGAL (U17)  6:00  ญี่ปุ่น ยู-17
FIFA U-17 ฮอลแลนด์ ยู-17  6:00  สหรัฐอเมริกา ยู-17
FIFA U-17 CAMEROON (U17)  3:00  สเปน ยู-17
FIFA U-17 ARGENTINA (U17)  3:00  TAJIKISTAN (U17)
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก โชนัน เบลล์มาเร่  14:00  กัมบะ โอซาก้า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า เอกซ์เตรมาดูรา  18:00  คิโรน่า
เซกุนด้า ลูโก้  22:00  ราโย่ บาเยกาโน่
เซกุนด้า ซาราโกซ่า  0:30  ลาส พัลมาส
เซกุนด้า เอลเช่  2:00  มิรานเดส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา บายาโดลิด  18:00  มายอร์ก้า
ลาลีกา บียาร์เรอัล  20:00  แอธเลติก บิลเบา
ลาลีกา โอซาซูน่า  22:00  อลาเบส
ลาลีกา เลกานเญส  0:30  เออิบาร์
ลาลีกา เซลต้า  0:30  เคตาเฟ่
ลาลีกา กรานาด้า  3:00  โซเซียดาด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ เอ็มเมน  18:15  วิเทสส์ อาร์เน่ม
เอเรดิวิซี่ อูเทร็คท์  20:30  FORTUNA SITTARD
เอเรดิวิซี่ โกรนิงเก้น  20:30  วิลเลม ทเว
เอเรดิวิซี่ วีวีวี เฟนโล่  20:30  เฟเยนูร์ด
เอเรดิวิซี่ เดน ฮาก  22:45  ฮีเรนวีน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ อตาลันต้า  18:30  กายารี่
เซเรีย เอ เวโรน่า  21:00  เบรสชา
เซเรีย เอ เลชเช่  21:00  ซาสซูโอโล่
เซเรีย เอ เจนัว  21:00  อูดิเนเซ่
เซเรีย เอ ฟิออเรนติน่า  0:00  ปาร์ม่า
เซเรีย เอ มิลาน  2:45  ลาซิโอ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  19:00  เปรสตัน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี สตุ๊ตการ์ท  19:30  เดรสเดน
ลีกา 2 เยอรมนี เวเฮ่น  19:30  ฮัมบูร์ก
ลีกา 2 เยอรมนี บีเลเฟลด์  19:30  โฮลสเท่น คีล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เช็ก ลีก้า เทปลิเซ่  20:30  DYNAMO CESKE BUDEJOVICE
เช็ก ลีก้า สโลวาน ลิเบอเรช  20:30  เอฟเค ปริบราม
เช็ก ลีก้า คาร์วินา  20:30  ยาโบลเนช
เช็ก ลีก้า โอปาว่า  23:00  สปาร์ต้า ปราก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คราสโนดาร์  20:30  เอฟเค รอสตอฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี ปอร์เดโนเน่  21:00  ทราปานี่
เซเรีย บี ชิตตาเดลล่า  21:00  โฟรซิโนเน่
เซเรีย บี เบเนเวนโต้  3:00  เอ็มโปลี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง บอร์กโดซ์  21:00  น็องต์ส
ลีกเอิง นีซ  23:00  แร็งส์
ลีกเอิง แซงต์-เอเตียน  3:00  โมนาโก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ  21:00  เลสเตอร์
พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  23:30  สเปอร์ส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย โวลันทารี่  21:30  โบโตซานี่
ลีกา 1 โรมาเนีย สเตอัว บูคาเรสต์  2:00  เซปซี่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา ดุสเซลดอร์ฟ  21:30  โคโลญจน์
บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  0:00  ชาลเก้ 04
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน ไวกิ้ง  0:00  ลีลล์สตรอม
อีลิทซีเรียน ชาร์ปสบอร์ก  0:00  ทรอมโซ่
อีลิทซีเรียน แรนไฮม์  0:00  สตาเบ็ค
อีลิทซีเรียน โบโด กลิมท์  0:00  เฮาเกซุนด์
อีลิทซีเรียน วาเลเรนก้า  2:00  บรานน์
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.