Thu. Jul 9th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 9 พฤศจิกายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
อุ่นเครื่อง ออสเตรเลีย (ญ)  11:00  ชิลี (ญ)
อุ่นเครื่อง อังกฤษ (ญ)  0:30  เยอรมนี (ญ)
อุ่นเครื่อง ฝรั่งเศส (ญ)  3:00  SERBIA (W)
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจ ลีก โยโกฮาม่า มารินอส  12:00  คอนซาโดเล ซัปโปโร
เจ ลีก นาโกย่า แกรมปัส  12:00  วิสเซล โคเบะ
เจ ลีก คาชิม่า แอนท์เลอร์ส  12:00  คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เจ ลีก จูบิโล่ อิวาตะ  12:00  เอฟซี โตเกียว
เจ ลีก เซเรโซ โอซาก้า  13:00  โชนัน เบลล์มาเร่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ACADEMICA CLINCENI  18:00  โปลิเทคนิก้า อายซี่
ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  22:30  คราอิโอว่า
ลีกา 1 โรมาเนีย โบโตซานี่  1:30  สเตอัว บูคาเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย รูบิ้น  18:00  ดินาโม มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟเค รอสตอฟ  20:30  TAMBOV
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย สปาร์ตัก มอสโก  23:00  คริลย่า โซเวตอฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ออสนาบูร์ก  19:00  สตุ๊ตการ์ท
ลีกา 2 เยอรมนี ซานด์เฮาเซ่น  19:00  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ลีกา 2 เยอรมนี โฮลสเท่น คีล  19:00  ฮัมบูร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา สเปน อลาเบส  19:00  บายาโดลิด
ลาลีกา สเปน บาเลนเซีย  22:00  กรานาด้า
ลาลีกา สเปน เออิบาร์  0:30  เรอัล มาดริด
ลาลีกา สเปน บาร์เซโลน่า  3:00  เซลต้า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  19:30  ดาร์บี้
แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  22:00  เบรนท์ฟอร์ด
แชมเปี้ยนชิพ เชฟฯ เว้นส์เดย์  22:00  สวอนซี
แชมเปี้ยนชิพ เร้ดดิ้ง  22:00  ลูตัน
แชมเปี้ยนชิพ คิวพีอาร์  22:00  มิดเดิ้ลสโบรช์
แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  22:00  ฮัดเดอร์สฟิลด์
แชมเปี้ยนชิพ มิลวอลล์  22:00  ชาร์ลตัน
แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  22:00  แบล็คเบิร์น
แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์  22:00  เวสต์บรอมวิช
แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  22:00  ฟูแล่ม
แชมเปี้ยนชิพ บาร์นสลี่ย์  22:00  สโต๊ค
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก เชลซี  19:30  คริสตัล พาเลซ
พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  22:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก เซาแฮมป์ตัน  22:00  เอฟเวอร์ตัน
พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  22:00  บอร์นมัธ
พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  22:00  เวสต์แฮม
พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์  0:30  อาร์เซนอล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เช็ก FC FASTAV ZLIN  20:30  ซิกม่า โอโลมูค
กัมบรินุส เช็ก เอฟเค ปริบราม  20:30  โอปาว่า
กัมบรินุส เช็ก ยาโบลเนช  23:00  สปาร์ต้า ปราก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีก เดอซ์ แก็งก็อง  20:45  อฌักซิโอ้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี เอ็นเตลล่า  21:00  ปอร์เดโนเน่
เซเรีย บี เวเนเซีย  21:00  ลิวอร์โน่
เซเรีย บี ปิซ่า  21:00  สเปเซีย
เซเรีย บี เปรูจา  21:00  ชิตตาเดลล่า
เซเรีย บี ยูเว่ สตาเบีย  21:00  เบเนเวนโต้
เซเรีย บี เอ็มโปลี  0:00  เปสคาร่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ เบรสชา  21:00  โตริโน่
เซเรีย เอ อินเตอร์  0:00  เวโรน่า
เซเรีย เอ นาโปลี  2:45  เจนัว
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  21:30  เอาก์สบวร์ก
บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  21:30  ไลป์ซิก
บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  21:30  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04  21:30  ดุสเซลดอร์ฟ
บุนเดสลีกา บาเยิร์น  0:30  ดอร์ทมุนด์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลีกา อูเอสก้า  22:00  เรอัล โอเบียโด้
เซกุนด้า ลีกา มิรานเดส  22:00  เอกซ์เตรมาดูรา
เซกุนด้า ลีกา สปอร์ติ้ง คิฆอน  0:00  นูมันเซีย
เซกุนด้า ลีกา อัลบาเซเต้  0:00  ลูโก้
เซกุนด้า ลีกา ลาส พัลมาส  2:00  อัลกอร์กอน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ คิลมาร์น็อค  22:00  ฮามิลตัน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ จอห์นสโตน  22:00  ฮิเบอร์เนี่ยน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮาร์ทส  22:00  เซนต์ เมียร์เรน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ รอสส์ เคาน์ตี้  22:00  อเบอร์ดีน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอฟเอคัพ เยโอวิล  22:00  ฮาร์ทลี่พูล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง เบรสต์  23:30  เปแอสเช
ลีกเอิง สตราส์บูร์ก  2:00  นีมส์
ลีกเอิง แร็งส์  2:00  อองเช่ร์
ลีกเอิง โมนาโก  2:00  ดิฌง
ลีกเอิง ลีลล์  2:00  เม็ตซ์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก อัล ฮิลาล  23:30  อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ เฮาเกซุนด์  0:00  ไวกิ้ง
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ฮีเรนวีน  0:30  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ FORTUNA SITTARD  1:45  เดน ฮาก
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฮราเคิ่ลส์  2:45  วีวีวี เฟนโล่

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.