Fri. Jul 3rd, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 10 พฤศจิกายน 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
อุ่นเครื่อง ญี่ปุ่น (ญ)  10:45  แอฟริกาใต้ (ญ)
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก เวกัลตะ เซนได  11:05  ชิมิสุ เอส-พัลส์
เจลีก โออิตะ ตรินิต้า  12:00  กัมบะ โอซาก้า
เจลีก สากัน โตสู  13:00  มัตซูโมโตะ ยามากะ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ORENBURG  15:30  เอฟซี ยูฟ่า
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อาร์เซน่อล ทูล่า  18:00  เซนิต
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย PFC SOCHI  20:30  ซีเอสเคเอ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย โลโกโมทีฟ มอสโก  23:00  คราสโนดาร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา มายอร์ก้า  18:00  บียาร์เรอัล
ลาลีกา แอธเลติก บิลเบา  20:00  เลบันเต้
ลาลีกา แอต.มาดริด  22:00  เอสปันญ่อล
ลาลีกา เคตาเฟ่  0:30  โอซาซูน่า
ลาลีกา เบติส  3:00  เซบีย่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลา กอรุนญ่า  18:00  เอลเช่
เซกุนด้า อัลเมเรีย  22:00  ซาราโกซ่า
เซกุนด้า ราซิ่ง ซานตานเดร์  0:00  ปอนเฟร์ราดิน่า
เซกุนด้า มาลาก้า  0:00  ฟูเอนลาบราด้า
เซกุนด้า ราโย่ บาเยกาโน่  3:00  กาดิซ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ อาแจ็กซ์  18:15  อูเทร็คท์
เอเรดิวิซี่ วิลเลม ทเว  20:30  พีเอสวี
เอเรดิวิซี่ ทเวนเต้  20:30  ซโวลล์
เอเรดิวิซี่ เฟเยนูร์ด  22:45  วาลไวจ์ค
เอเรดิวิซี่ อาแซด อัลค์มาร์  2:00  เอ็มเมน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ กายารี่  18:30  ฟิออเรนติน่า
เซเรีย เอ ลาซิโอ  21:00  เลชเช่
เซเรีย เอ อูดิเนเซ่  21:00  สปาล
เซเรีย เอ ซามพ์โดเรีย  21:00  อตาลันต้า
เซเรีย เอ ปาร์ม่า  0:00  โรม่า
เซเรีย เอ ยูเวนตุส  2:45  มิลาน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์  19:00  บริสตอล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ดาร์มสตัดท์  19:30  เรเกนสบวร์ก
ลีกา 2 เยอรมนี เนิร์นแบร์ก  19:30  บีเลเฟลด์
ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  19:30  ฮันโนเวอร์ 96
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา มึนเช่นกลัดบัค  19:30  เบรเมน
บุนเดสลีกา โวล์ฟสบวร์ก  21:30  เลเวอร์คูเซ่น
บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก  0:00  แฟร้งค์เฟิร์ต
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส เช็ก วิคตอเรีย พัลเซ่น  20:30  สโลวาน ลิเบอเรช
กัมบรินุส เช็ก DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  20:30  สโลวัคโก้
กัมบรินุส เช็ก สลาเวีย ปราก  23:00  เทปลิเซ่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย เซปซี่  21:00  กาซ เมตัน
ลีกา 1 โรมาเนีย ดินาโม บูคาเรสต์  0:00  คลูจ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีก เอิง แรนส์  21:00  อาเมียงส์
ลีก เอิง น็องต์ส  23:00  แซงต์-เอเตียน
ลีก เอิง มงต์เปลลิเยร์  23:00  ตูลูส
ลีก เอิง มาร์กเซย  3:00  ลียง
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก วูล์ฟแฮมป์ตัน  21:00  แอสตัน วิลล่า
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  21:00  ไบรท์ตัน
พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  23:30  แมนฯ ซิตี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี ทราปานี่  21:00  โคเซนซ่า
เซเรีย บี เครโมเนเซ่  21:00  ซาแลร์นิตาน่า
เซเรีย บี โฟรซิโนเน่  3:00  คิเอโว่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สก็อตติช ลิฟวิงสตัน  22:00  เรนเจอร์ส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน ทรอมโซ่  0:00  วาเลเรนก้า
อีลิทซีเรียน โมลด์  0:00  สตรอมส์ก็อดเซต
อีลิทซีเรียน มอนดาเล่น  0:00  แรนไฮม์
อีลิทซีเรียน ลีลล์สตรอม  0:00  สตาเบ็ค
อีลิทซีเรียน คริสเตียนซุนด์  0:00  ชาร์ปสบอร์ก
อีลิทซีเรียน โรเซนบอร์ก  2:00  โบโด กลิมท์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.