Thu. Oct 1st, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 23 พฤศจิกายน 2562

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 23 พฤศจิกายน

รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก วิสเซล โคเบะ  11:00  เซเรโซ โอซาก้า
เจลีก ชิมิสุ เอส-พัลส์  12:00  โออิตะ ตรินิต้า
เจลีก ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  12:00  คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เจลีก นาโกย่า แกรมปัส  12:00  สากัน โตสู
เจลีก มัตซูโมโตะ ยามากะ  12:00  โยโกฮาม่า มารินอส
เจลีก เอฟซี โตเกียว  12:00  โชนัน เบลล์มาเร่
เจลีก คอนซาโดเล ซัปโปโร  12:00  จูบิโล่ อิวาตะ
เจลีก กัมบะ โอซาก้า  13:00  เวกัลตะ เซนได
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ORENBURG  15:30  กรอซนี่
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย รูบิ้น  18:00  เซนิต
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ดินาโม มอสโก  20:30  เอฟเค รอสตอฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
มาซิโดเนีย ลีกา มาเคโดนิย่า  19:00  ราบ็อตนิคกี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เยอรมนี ลีกา 2 เวเฮ่น  19:00  โฮลสเท่น คีล
เยอรมนี ลีกา 2 ฮัมบูร์ก  19:00  เดรสเดน
เยอรมนี ลีกา 2 บีเลเฟลด์  19:00  ซานด์เฮาเซ่น
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา เลกานเญส  19:00  บาร์เซโลน่า
ลาลีกา เบติส  22:00  บาเลนเซีย
ลาลีกา กรานาด้า  0:30  แอต.มาดริด
ลาลีกา เรอัล มาดริด  3:00  โซเซียดาด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  19:30  คาร์ดิฟฟ์
แชมเปี้ยนชิพ เวสต์บรอมวิช  22:00  เชฟฯ เว้นส์เดย์
แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี  22:00  มิลวอลล์
แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค  22:00  วีแกน
แชมเปี้ยนชิพ ลูตัน  22:00  ลีดส์
แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  22:00  เบอร์มิงแฮม
แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  22:00  เปรสตัน
แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  22:00  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
แชมเปี้ยนชิพ เบรนท์ฟอร์ด  22:00  เร้ดดิ้ง
แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น  22:00  บาร์นสลี่ย์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  19:30  สเปอร์ส
พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล  22:00  เซาแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  22:00  นอริช
พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ  22:00  ลิเวอร์พูล
พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  22:00  วูล์ฟแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  22:00  เลสเตอร์
พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  22:00  เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ซิตี้  0:30  เชลซี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุสลีกา เช็ก โอปาว่า  20:30  มลาเดน บอเลสลาฟ
กัมบรินุสลีกา เช็ก โบฮีเมียนส์ 1905  20:30  เอฟเค ปริบราม
กัมบรินุสลีกา เช็ก สโลวาน ลิเบอเรช  20:30  FC FASTAV ZLIN
กัมบรินุสลีกา เช็ก ซิกม่า โอโลมูค  23:00  สลาเวีย ปราก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเดอซ์ ล็องส์  21:00  โซโชซ์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี เบเนเวนโต้  21:00  โครโตเน่
เซเรีย บี ยูเว่ สตาเบีย  21:00  ซาแลร์นิตาน่า
เซเรีย บี ปอร์เดโนเน่  21:00  เปรูจา
เซเรีย บี ลิวอร์โน่  21:00  ทราปานี่
เซเรีย บี เอ็มโปลี  0:00  เวเนเซีย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ อตาลันต้า  21:00  ยูเวนตุส
เซเรีย เอ มิลาน  0:00  นาโปลี
เซเรีย เอ โตริโน่  2:45  อินเตอร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา เบรเมน  21:30  ชาลเก้ 04
บุนเดสลีกา ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  21:30  มึนเช่นกลัดบัค
บุนเดสลีกา ดุสเซลดอร์ฟ  21:30  บาเยิร์น
บุนเดสลีกา แฟร้งค์เฟิร์ต  21:30  โวล์ฟสบวร์ก
บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น  21:30  ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  0:30  โคโลญจน์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู ซัลฟอร์ด  22:00  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
ลีกทู พลีมัธ  22:00  แบรดฟอร์ด
ลีกทู นอร์ธแฮมป์ตัน  22:00  กริมสบี้
ลีกทู นิวพอร์ท เคาน์ตี้  22:00  โอลด์แฮม
ลีกทู เลย์ตัน โอเรียนท์  22:00  ฟอเรสต์ กรีน
ลีกทู ครูว์  22:00  มอร์แคมบ์
ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  22:00  เอ็กเซเตอร์
ลีกทู เชลแน่ม  22:00  โคลเชสเตอร์
ลีกทู คาร์ไลส์  22:00  เคมบริดจ์
ลีกทู วอลซอลล์  22:00  สตีฟเนจ
ลีกทู สวินดอน  22:00  แมนส์ฟิลด์
ลีกทู สคันธอร์ป  22:00  พอร์ท เวล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน ชรูว์บิวรี่  22:00  บริสตอล โรเวอร์ส
ลีกวัน โรชเดล  22:00  พอร์ทสมัธ
ลีกวัน ปีเตอร์โบโร่  22:00  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลีกวัน มิลตัน คีนส์ ดอนส์  22:00  ร็อตเธอร์แฮม
ลีกวัน อิปสวิช  22:00  แบล็คพูล
ลีกวัน ซันเดอร์แลนด์  22:00  โคเวนทรี
ลีกวัน ฟลีทวู้ด ทาวน์  22:00  ทรานเมียร์
ลีกวัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน  22:00  จิลลิ่งแฮม
ลีกวัน แอ็คคริงตัน  22:00  โบลตัน
ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  22:00  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ลีกวัน วีคอมบ์  22:00  ดอนคาสเตอร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ราโย่ บาเยกาโน่  22:00  ซาราโกซ่า
เซกุนด้า ราซิ่ง ซานตานเดร์  0:00  เอกซ์เตรมาดูรา
เซกุนด้า ลา กอรุนญ่า  0:00  อัลกอร์กอน
เซกุนด้า อูเอสก้า  2:00  ปอนเฟร์ราดิน่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช เซนต์ เมียร์เรน  22:00  รอสส์ เคาน์ตี้
สกอตติช คิลมาร์น็อค  22:00  ฮาร์ทส
สกอตติช ฮิเบอร์เนี่ยน  22:00  มาเธอร์เวลล์
สกอตติช เซลติก  22:00  ลิฟวิงสตัน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
โรมาเนีย ลีกา 1 โปลิเทคนิก้า อายซี่  23:00  โวลันทารี่
โรมาเนีย ลีกา 1 สเตอัว บูคาเรสต์  1:30  เอฟซี อัสทรา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ลียง  23:30  นีซ
ลีกเอิง เบรสต์  2:00  น็องต์ส
ลีกเอิง เม็ตซ์  2:00  แร็งส์
ลีกเอิง ดิฌง  2:00  แรนส์
ลีกเอิง อองเช่ร์  2:00  นีมส์
ลีกเอิง อาเมียงส์  2:00  สตราส์บูร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ อูเทร็คท์  0:30  อาแซด อัลค์มาร์
เอเรดิวิซี่ อาแจ็กซ์  1:45  เฮราเคิ่ลส์
เอเรดิวิซี่ ซโวลล์  1:45  FORTUNA SITTARD
เอเรดิวิซี่ เดน ฮาก  2:45  วิลเลม ทเว

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.