Mon. Jul 6th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 24 พฤศจิกายน 2562

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 24 พฤศจิกายน

รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟซี ยูฟ่า  15:30  PFC SOCHI
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อูราล  18:00  สปาร์ตัก มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อาร์เซน่อล ทูล่า  20:30  คราสโนดาร์
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ซีเอสเคเอ มอสโก  23:00  คริลย่า โซเวตอฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก อุราวะ เร้ด ไดมอนส์  17:00  อัล ฮิลาล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลาลีกา เอสปันญ่อล  18:00  เคตาเฟ่
ลาลีกา โอซาซูน่า  20:00  แอธเลติก บิลเบา
ลาลีกา เออิบาร์  22:00  อลาเบส
ลาลีกา บียาร์เรอัล  0:30  เซลต้า
ลาลีกา บายาโดลิด  3:00  เซบีย่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า อัลเมเรีย  18:00  นูมันเซีย
เซกุนด้า มาลาก้า  22:00  เอลเช่
เซกุนด้า อัลบาเซเต้  22:00  มิรานเดส
เซกุนด้า ลาส พัลมาส  0:00  เรอัล โอเบียโด้
เซกุนด้า คิโรน่า  0:00  ฟูเอนลาบราด้า
เซกุนด้า กาดิซ  3:00  ลูโก้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ โกรนิงเก้น  18:15  เฟเยนูร์ด
เอเรดิวิซี่ พีเอสวี  20:30  ฮีเรนวีน
เอเรดิวิซี่ วาลไวจ์ค  20:30  เอ็มเมน
เอเรดิวิซี่ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  22:45  วิเทสส์ อาร์เน่ม
เอเรดิวิซี่ วีวีวี เฟนโล่  22:45  ทเวนเต้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
โรมาเนีย ลีกา 1 ACADEMICA CLINCENI  18:30  ดินาโม บูคาเรสต์
โรมาเนีย ลีกา 1 กาซ เมตัน  21:30  โบโตซานี่
โรมาเนีย ลีกา 1 คราอิโอว่า  0:30  เฮอร์แมนน์สตัดท์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย เอ โบโลญญ่า  18:30  ปาร์ม่า
เซเรีย เอ เวโรน่า  21:00  ฟิออเรนติน่า
เซเรีย เอ ซาสซูโอโล่  21:00  ลาซิโอ
เซเรีย เอ โรม่า  21:00  เบรสชา
เซเรีย เอ ซามพ์โดเรีย  0:00  อูดิเนเซ่
เซเรีย เอ เลชเช่  2:45  กายารี่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
มาซิโดเนีย ลีก BOREC VELES  19:00  ซิเล็กส์
มาซิโดเนีย ลีก AKADEMIJA PANDEV  19:00  FK STRUGA
มาซิโดเนีย ลีก วาร์ดาร์  19:00  SHKUPI 1927
มาซิโดเนีย ลีก SHKENDIJA  19:00  เรโนว่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แขมเปี้ยนชิพ มิดเดิ้ลสโบรช์  19:00  ฮัลล์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช ฮามิลตัน  19:15  เรนเจอร์ส
สกอตติช เซนต์ จอห์นสโตน  22:00  อเบอร์ดีน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี สตุ๊ตการ์ท  19:30  คาร์ลสรูห์
ลีกา 2 เยอรมนี กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  19:30  เนิร์นแบร์ก
ลีกา 2 เยอรมนี เรเกนสบวร์ก  19:30  ไฮเดนไฮม์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี ชิตตาเดลล่า  21:00  ปิซ่า
เซเรีย บี อัสโคลี่  21:00  โคเซนซ่า
เซเรีย บี สเปเซีย  3:00  โฟรซิโนเน่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง บอร์กโดซ์  21:00  โมนาโก
ลีกเอิง แซงต์-เอเตียน  23:00  มงต์เปลลิเยร์
ลีกเอิง ตูลูส  3:00  มาร์กเซย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  21:30  แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  0:00  ไมนซ์ 05
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก เชฟฯ ยูไนเต็ด  23:30  แมนฯ ยูไนเต็ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน ไวกิ้ง  0:00  โรเซนบอร์ก
อีลิทซีเรียน วาเลเรนก้า  0:00  โมลด์
อีลิทซีเรียน สตรอมส์ก็อดเซต  0:00  บรานน์
อีลิทซีเรียน สตาเบ็ค  0:00  มอนดาเล่น
อีลิทซีเรียน ชาร์ปสบอร์ก  0:00  เฮาเกซุนด์
อีลิทซีเรียน แรนไฮม์  0:00  ลีลล์สตรอม
อีลิทซีเรียน ออด เกรนแลนด์  0:00  ทรอมโซ่
อีลิทซีเรียน โบโด กลิมท์  0:00  คริสเตียนซุนด์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.