Fri. Sep 25th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 30 พฤศจิกายน 2562

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 30 พฤศจิกายน 2562

รายการ ทีม เวลา ทีม
เจลีก กัมบะ โอซาก้า  12:00  มัตซูโมโตะ ยามากะ
เจลีก เอฟซี โตเกียว  12:00  อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
เจลีก เซเรโซ โอซาก้า  12:00  ชิมิสุ เอส-พัลส์
เจลีก เวกัลตะ เซนได  12:00  โออิตะ ตรินิต้า
เจลีก โชนัน เบลล์มาเร่  12:00  ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เจลีก สากัน โตสู  12:00  คอนซาโดเล ซัปโปโร
เจลีก คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  12:00  โยโกฮาม่า มารินอส
เจลีก คาชิม่า แอนท์เลอร์ส  12:00  วิสเซล โคเบะ
เจลีก จูบิโล่ อิวาตะ  12:00  นาโกย่า แกรมปัส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คริลย่า โซเวตอฟ  18:00  เอฟซี ยูฟ่า
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟเค รอสตอฟ  20:30  อูราล
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย กรอซนี่  23:00  รูบิ้น
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี เนิร์นแบร์ก  19:00  เวเฮ่น
ลีกา 2 เยอรมนี โบคุ่ม  19:00  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ลีกา 2 เยอรมนี เดรสเดน  19:00  โฮลสเท่น คีล
ลีกา 2 เยอรมนี ซังต์.เพาลี  19:00  ฮันโนเวอร์ 96
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลา ลีกา สเปน อลาเบส  19:00  เรอัล มาดริด
ลา ลีกา สเปน โซเซียดาด  22:00  เออิบาร์
ลา ลีกา สเปน มายอร์ก้า  0:30  เบติส
ลา ลีกา สเปน บาเลนเซีย  3:00  บียาร์เรอัล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  19:30  เชฟฯ เว้นส์เดย์
แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  22:00  เร้ดดิ้ง
แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค  22:00  แบล็คเบิร์น
แชมเปี้ยนชิพ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  22:00  คาร์ดิฟฟ์
แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  22:00  มิดเดิ้ลสโบรช์
แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  22:00  คิวพีอาร์
แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  22:00  ฮัดเดอร์สฟิลด์
แชมเปี้ยนชิพ เบรนท์ฟอร์ด  22:00  ลูตัน
แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  22:00  มิลวอลล์
แชมเปี้ยนชิพ บาร์นสลี่ย์  22:00  ฮัลล์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  19:30  แมนฯ ซิตี้
พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  22:00  บอร์นมัธ
พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  22:00  ไบรท์ตัน
พรีเมียร์ลีก เชลซี  22:00  เวสต์แฮม
พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  22:00  คริสตัล พาเลซ
พรีเมียร์ลีก เซาแฮมป์ตัน  0:30  วัตฟอร์ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส โซโชซ์  20:30  ทรัวส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา เช็ก ซิกม่า โอโลมูค  20:30  สโลวาน ลิเบอเรช
กัมบรินุส ลีกา เช็ก FC FASTAV ZLIN  20:30  สโลวัคโก้
กัมบรินุส ลีกา เช็ก เอฟเค ปริบราม  23:00  สปาร์ต้า ปราก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี อิตาลี เวเนเซีย  21:00  เบเนเวนโต้
เซเรีย บี อิตาลี โฟรซิโนเน่  21:00  เอ็มโปลี
เซเรีย บี อิตาลี โครโตเน่  21:00  ชิตตาเดลล่า
เซเรีย บี อิตาลี เครโมเนเซ่  21:00  ลิวอร์โน่
เซเรีย บี อิตาลี ซาแลร์นิตาน่า  0:00  อัสโคลี่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย อา อิตาลี เบรสชา  21:00  อตาลันต้า
เซเรีย อา อิตาลี เจนัว  0:00  โตริโน่
เซเรีย อา อิตาลี ฟิออเรนติน่า  2:45  เลชเช่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  21:30  ไลป์ซิก
บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  21:30  ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา โคโลญจน์  21:30  เอาก์สบวร์ก
บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  21:30  ดุสเซลดอร์ฟ
บุนเดสลีกา บาเยิร์น  0:30  เลเวอร์คูเซ่น
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัลฟ์ คัพ ออฟ เนชั่นส์ คูเวต  21:30  โอมาน
กัลฟ์ คัพ ออฟ เนชั่นส์ บาห์เรน  0:00  ซาอุดีอาระเบีย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  22:00  แบรดฟอร์ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
FA Cup นอร์ธแฮมป์ตัน  22:00  น็อตส์ เคาน์ตี้
FA Cup KINGSTONIAN  22:00  เอเอฟซี ฟิลด์
FA Cup ฟอเรสต์ กรีน  22:00  คาร์ไลส์
FA Cup ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  22:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์
FA Cup แบล็คพูล  22:00  เมดสโตน ยูไนเต็ด
FA Cup พอร์ทสมัธ  22:00  อัลทริงค์แฮม
FA Cup ชรูว์บิวรี่  22:00  แมนส์ฟิลด์
FA Cup ปีเตอร์โบโร่  22:00  โดเวอร์
FA Cup วอลซอลล์  22:00  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
FA Cup โอลด์แฮม  22:00  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
FA Cup เชลแน่ม  22:00  พอร์ท เวล
FA Cup อีสต์ไลก์  0:30  ครูว์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลีกา สเปน มิรานเดส  22:00  สปอร์ติ้ง คิฆอน
เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลกอร์กอน  22:00  อูเอสก้า
เซกุนด้า ลีกา สเปน ปอนเฟร์ราดิน่า  0:00  อัลบาเซเต้
เซกุนด้า ลีกา สเปน เตเนริเฟ่  0:00  อัลเมเรีย
เซกุนด้า ลีกา สเปน ซาราโกซ่า  3:00  คิโรน่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ มาเธอร์เวลล์  22:00  เซนต์ จอห์นสโตน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ลิฟวิงสตัน  22:00  ฮามิลตัน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮิเบอร์เนี่ยน  22:00  คิลมาร์น็อค
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ อเบอร์ดีน  22:00  เซนต์ เมียร์เรน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย เซปซี่  22:30  คราอิโอว่า
ลีกา 1 โรมาเนีย โวลันทารี่  1:30  สเตอัว บูคาเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ฝรั่งเศส สตราส์บูร์ก  23:30  ลียง
ลีกเอิง ฝรั่งเศส แร็งส์  2:00  บอร์กโดซ์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีมส์  2:00  เม็ตซ์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีซ  2:00  อองเช่ร์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส มงต์เปลลิเยร์  2:00  อาเมียงส์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส ลีลล์  2:00  ดิฌง
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วิลเลม ทเว  0:30  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ FORTUNA SITTARD  1:45  โกรนิงเก้น
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฮราเคิ่ลส์  2:45  เดน ฮาก

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.