Wed. Sep 30th, 2020

โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล วันที่ 1 ธันวาคม 2562

1 min read
รายการ ทีม เวลา ทีม
ซีเกมส์ 2019 ทีมชาติไทย  15:00  สิงคโปร์
ซีเกมส์ 2019 ลาว  15:00  บรูไน
ซีเกมส์ 2019 เวียดนาม  19:00  อินโดนีเซีย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลีกา สเปน ฟูเอนลาบราด้า  18:00  กาดิซ
เซกุนด้า ลีกา สเปน เรอัล โอเบียโด้  22:00  ราโย่ บาเยกาโน่
เซกุนด้า ลีกา สเปน ลูโก้  0:00  ลา กอรุนญ่า
เซกุนด้า ลีกา สเปน เอลเช่  0:00  ราซิ่ง ซานตานเดร์
เซกุนด้า ลีกา สเปน เอกซ์เตรมาดูรา  2:00  ลาส พัลมาส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลา ลีกา สเปน เซบีย่า  18:00  เลกานเญส
ลา ลีกา สเปน แอธเลติก บิลเบา  20:00  กรานาด้า
ลา ลีกา สเปน เอสปันญ่อล  22:00  โอซาซูน่า
ลา ลีกา สเปน เคตาเฟ่  0:30  เลบันเต้
ลา ลีกา สเปน แอต.มาดริด  3:00  บาร์เซโลน่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย PFC SOCHI  18:00  ORENBURG
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย โลโกโมทีฟ มอสโก  20:30  ดินาโม มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เซนิต  23:00  สปาร์ตัก มอสโก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ทเวนเต้  18:15  อาแจ็กซ์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อูเทร็คท์  20:30  วาลไวจ์ค
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฟเยนูร์ด  22:45  ซโวลล์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแซด อัลค์มาร์  22:45  วีวีวี เฟนโล่
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอ็มเมน  2:00  พีเอสวี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย อา อิตาลี ยูเวนตุส  18:30  ซาสซูโอโล่
เซเรีย อา อิตาลี ลาซิโอ  21:00  อูดิเนเซ่
เซเรีย อา อิตาลี อินเตอร์  21:00  สปาล
เซเรีย อา อิตาลี ปาร์ม่า  21:00  มิลาน
เซเรีย อา อิตาลี นาโปลี  0:00  โบโลญญ่า
เซเรีย อา อิตาลี เวโรน่า  2:45  โรม่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ รอสส์ เคาน์ตี้  19:00  เซลติก
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เรนเจอร์ส  22:00  ฮาร์ทส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ดาร์มสตัดท์  19:30  บีเลเฟลด์
ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  19:30  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ลีกา 2 เยอรมนี ซานด์เฮาเซ่น  19:30  สตุ๊ตการ์ท
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา เช็ก วิคตอเรีย พัลเซ่น  20:30  โบฮีเมียนส์ 1905
กัมบรินุส ลีกา เช็ก มลาเดน บอเลสลาฟ  20:30  เทปลิเซ่
กัมบรินุส ลีกา เช็ก ยาโบลเนช  20:30  DYNAMO CESKE BUDEJOVICE
กัมบรินุส ลีกา เช็ก สลาเวีย ปราก  23:00  คาร์วินา
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก วูล์ฟแฮมป์ตัน  21:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก นอริช  21:00  อาร์เซนอล
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  23:30  แอสตัน วิลล่า
พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์  23:30  เอฟเวอร์ตัน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  21:00  ACADEMICA CLINCENI
ลีกา 1 โรมาเนีย เฮอร์แมนน์สตัดท์  0:00  คลูจ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี อิตาลี เอ็นเตลล่า  21:00  ยูเว่ สตาเบีย
เซเรีย บี อิตาลี ทราปานี่  21:00  คิเอโว่
เซเรีย บี อิตาลี เปรูจา  3:00  เปสคาร่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ฝรั่งเศส น็องต์ส  21:00  ตูลูส
ลีกเอิง ฝรั่งเศส แรนส์  23:00  แซงต์-เอเตียน
ลีกเอิง ฝรั่งเศส โมนาโก  3:00  เปแอสเช
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอฟเอคัพ โรชเดล  21:00  BOSTON UTD
เอฟเอคัพ นอร์ธแฮมป์ตัน  21:00  น็อตส์ เคาน์ตี้
เอฟเอคัพ จิลลิ่งแฮม  21:00  ดอนคาสเตอร์
เอฟเอคัพ เอ็กเซเตอร์  21:00  ฮาร์ทลี่พูล
เอฟเอคัพ ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  21:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์
เอฟเอคัพ แบล็คพูล  21:00  เมดสโตน ยูไนเต็ด
เอฟเอคัพ บริสตอล โรเวอร์ส  21:00  พลีมัธ
เอฟเอคัพ โคเวนทรี  21:00  อิปสวิช
เอฟเอคัพ ทรานเมียร์  22:00  CHICHESTER CITY
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา มึนเช่นกลัดบัค  21:30  ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา โวล์ฟสบวร์ก  0:00  เบรเมน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ ทรอมโซ่  0:00  สตาเบ็ค
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ โรเซนบอร์ก  0:00  แรนไฮม์
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ โมลด์  0:00  โบโด กลิมท์
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ มอนดาเล่น  0:00  วาเลเรนก้า
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ ลีลล์สตรอม  0:00  ชาร์ปสบอร์ก
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ คริสเตียนซุนด์  0:00  สตรอมส์ก็อดเซต
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ เฮาเกซุนด์  0:00  ออด เกรนแลนด์
อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ บรานน์  0:00  ไวกิ้ง

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.