Fri. Jul 3rd, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 7 ธันวาคม 2562

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 7 ธันวาคม 2562

รายการ ทีม เวลา ทีม
เจ ลีก โยโกฮาม่า มารินอส  12:00  เอฟซี โตเกียว
เจ ลีก วิสเซล โคเบะ  12:00  จูบิโล่ อิวาตะ
เจ ลีก อุราวะ เร้ด ไดมอนส์  12:00  กัมบะ โอซาก้า
เจ ลีก ชิมิสุ เอส-พัลส์  12:00  สากัน โตสู
เจ ลีก ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  12:00  เวกัลตะ เซนได
เจ ลีก โออิตะ ตรินิต้า  12:00  เซเรโซ โอซาก้า
เจ ลีก นาโกย่า แกรมปัส  12:00  คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เจ ลีก มัตซูโมโตะ ยามากะ  12:00  โชนัน เบลล์มาเร่
เจ ลีก คอนซาโดเล ซัปโปโร  12:00  คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย TAMBOV  18:00  ORENBURG
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คราสโนดาร์  20:30  ซีเอสเคเอ มอสโก
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย กรอซนี่  23:00  เอฟซี ยูฟ่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลา ลีกา สเปน เรอัล มาดริด  19:00  เอสปันญ่อล
ลา ลีกา สเปน กรานาด้า  22:00  อลาเบส
ลา ลีกา สเปน เลบันเต้  0:30  บาเลนเซีย
ลา ลีกา สเปน บาร์เซโลน่า  3:00  มายอร์ก้า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ฮันโนเวอร์ 96  19:00  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ลีกา 2 เยอรมนี กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  19:00  โบคุ่ม
ลีกา 2 เยอรมนี โฮลสเท่น คีล  19:00  ออสนาบูร์ก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เฟร้นช์ คัพ VANDOEUVRE  19:30  เร้ด สตาร์ 93
เฟร้นช์ คัพ AS PRIX-LES-MEZIERES  19:30  เกววีลย์ อูแอส
เฟร้นช์ คัพ ANNECY  20:00  CHAMBLY OISE
เฟร้นช์ คัพ CHARTRES  20:15  ก็อง
เฟร้นช์ คัพ STADE PONTIVYEN  20:15  ลอริยองต์
เฟร้นช์ คัพ ตูร์  21:00  CLUB FRANCISCAIN
เฟร้นช์ คัพ MULHOUSE  23:00  เอปิญัล
เฟร้นช์ คัพ MONTCEAU BOURGOGNE  0:00  RACING BESANCON
เฟร้นช์ คัพ LIMONEST  0:00  VILLEFRANCHE
เฟร้นช์ คัพ CHATEAUBRIANT  0:00  SAINT-BRIEUC
เฟร้นช์ คัพ CHALLANS  0:00  COLOMIERS
เฟร้นช์ คัพ แบร์เฌอรัก  0:00  เตรลิสซาค
เฟร้นช์ คัพ ROUEN  0:00  อ๊อกแล็งส์
เฟร้นช์ คัพ PLABENNEC  0:00  แกรนวิลล์
เฟร้นช์ คัพ โครอิค  0:00  ENTENTE S ST GRATIEN
เฟร้นช์ คัพ เฟรฌุส  0:30  OLYMPIQUE ALES
เฟร้นช์ คัพ MARSSAC  1:00  PAU
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  19:30  ลีดส์
แชมเปี้ยนชิพ เชฟฯ เว้นส์เดย์  22:00  เบรนท์ฟอร์ด
แชมเปี้ยนชิพ เร้ดดิ้ง  22:00  เบอร์มิงแฮม
แชมเปี้ยนชิพ คิวพีอาร์  22:00  เปรสตัน
แชมเปี้ยนชิพ มิดเดิ้ลสโบรช์  22:00  ชาร์ลตัน
แชมเปี้ยนชิพ ลูตัน  22:00  วีแกน
แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์  22:00  สโต๊ค
แชมเปี้ยนชิพ ฟูแล่ม  22:00  บริสตอล
แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์  22:00  บาร์นสลี่ย์
แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น  22:00  ดาร์บี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  19:30  เชลซี
พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  22:00  คริสตัล พาเลซ
พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  22:00  เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  22:00  ลิเวอร์พูล
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ซิตี้  0:30  แมนฯ ยูไนเต็ด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก เทปลิเซ่  20:30  FC FASTAV ZLIN
กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก โอปาว่า  20:30  ยาโบลเนช
กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สโลวัคโก้  23:00  วิคตอเรีย พัลเซ่น
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี อิตาลี สเปเซีย  21:00  ลิวอร์โน่
เซเรีย บี อิตาลี เปสคาร่า  21:00  เวเนเซีย
เซเรีย บี อิตาลี เอ็มโปลี  21:00  อัสโคลี่
เซเรีย บี อิตาลี ชิตตาเดลล่า  21:00  ซาแลร์นิตาน่า
เซเรีย บี อิตาลี คิเอโว่  0:00  เครโมเนเซ่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย อา อิตาลี อตาลันต้า  21:00  เวโรน่า
เซเรีย อา อิตาลี อูดิเนเซ่  0:00  นาโปลี
เซเรีย อา อิตาลี ลาซิโอ  2:45  ยูเวนตุส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก  21:30  โวล์ฟสบวร์ก
บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  21:30  โฮฟเฟ่นไฮม์
บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  21:30  ไมนซ์ 05
บุนเดสลีกา มึนเช่นกลัดบัค  21:30  บาเยิร์น
บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์  21:30  ดุสเซลดอร์ฟ
บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น  0:30  ชาลเก้ 04
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู เอ็กเซเตอร์  22:00  นอร์ธแฮมป์ตัน
ลีกทู โคลเชสเตอร์  22:00  ซัลฟอร์ด
ลีกทู เคมบริดจ์  22:00  พลีมัธ
ลีกทู แบรดฟอร์ด  22:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้
ลีกทู กริมสบี้  22:00  สวินดอน
ลีกทู ฟอเรสต์ กรีน  22:00  สคันธอร์ป
ลีกทู สตีฟเนจ  22:00  ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ลีกทู พอร์ท เวล  22:00  วอลซอลล์
ลีกทู โอลด์แฮม  22:00  เลย์ตัน โอเรียนท์
ลีกทู มอร์แคมบ์  22:00  คาร์ไลส์
ลีกทู แมนส์ฟิลด์  22:00  เชลแน่ม
ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  22:00  ครูว์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน แบล็คพูล  22:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์
ลีกวัน ทรานเมียร์  22:00  แอ็คคริงตัน
ลีกวัน ร็อตเธอร์แฮม  22:00  โรชเดล
ลีกวัน พอร์ทสมัธ  22:00  ปีเตอร์โบโร่
ลีกวัน อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  22:00  ชรูว์บิวรี่
ลีกวัน จิลลิ่งแฮม  22:00  ซันเดอร์แลนด์
ลีกวัน ดอนคาสเตอร์  22:00  มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลีกวัน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  22:00  ลินคอล์น
ลีกวัน บริสตอล โรเวอร์ส  22:00  เซาธ์เอ็นด์
ลีกวัน โบลตัน  22:00  เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ลีกวัน โคเวนทรี  22:00  อิปสวิช
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ จอห์นสโตน  22:00  เซลติก
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เรนเจอร์ส  22:00  รอสส์ เคาน์ตี้
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ มาเธอร์เวลล์  22:00  ฮาร์ทส
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ลิฟวิงสตัน  22:00  คิลมาร์น็อค
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮิเบอร์เนี่ยน  22:00  อเบอร์ดีน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮามิลตัน  22:00  เซนต์ เมียร์เรน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลีกา สเปน อูเอสก้า  22:00  ราโย่ บาเยกาโน่
เซกุนด้า ลีกา สเปน สปอร์ติ้ง คิฆอน  0:00  ปอนเฟร์ราดิน่า
เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลเมเรีย  2:00  มิรานเดส
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  23:00  โปลิเทคนิก้า อายซี่
ลีกา 1 โรมาเนีย เฮอร์แมนน์สตัดท์  1:30  ดินาโม บูคาเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ฝรั่งเศส มงต์เปลลิเยร์  23:30  เปแอสเช
ลีกเอิง ฝรั่งเศส สตราส์บูร์ก  2:00  ตูลูส
ลีกเอิง ฝรั่งเศส แรนส์  2:00  อองเช่ร์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีซ  2:00  เม็ตซ์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส โมนาโก  2:00  อาเมียงส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เดน ฮาก  0:30  ทเวนเต้
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วีวีวี เฟนโล่  1:45  เอ็มเมน
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ พีเอสวี  1:45  FORTUNA SITTARD
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ซโวลล์  2:45  อาแซด อัลค์มาร์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.