Thu. Oct 1st, 2020

โปรแแกรมแข่งขันฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 8 ธันวาคม 2562

1 min read

โปรแแกรมแข่งขันฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 8 ธันวาคม 2562

รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คริลย่า โซเวตอฟ  18:00  อูราล
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย PFC SOCHI  20:30  รูบิ้น
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย สปาร์ตัก มอสโก  23:00  เอฟเค รอสตอฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลีกา สเปน คิโรน่า  18:00  ลูโก้
เซกุนด้า ลีกา สเปน ลา กอรุนญ่า  22:00  ซาราโกซ่า
เซกุนด้า ลีกา สเปน ลาส พัลมาส  0:00  นูมันเซีย
เซกุนด้า ลีกา สเปน กาดิซ  3:00  เอลเช่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลา ลีกา สเปน เออิบาร์  18:00  เคตาเฟ่
ลา ลีกา สเปน เบติส  20:00  แอธเลติก บิลเบา
ลา ลีกา สเปน บายาโดลิด  22:00  โซเซียดาด
ลา ลีกา สเปน เลกานเญส  0:30  เซลต้า
ลา ลีกา สเปน โอซาซูน่า  3:00  เซบีย่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วิเทสส์ อาร์เน่ม  18:15  เฟเยนูร์ด
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วาลไวจ์ค  20:30  ฮีเรนวีน
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ โกรนิงเก้น  20:30  อูเทร็คท์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  22:45  เฮราเคิ่ลส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย อา อิตาลี เลชเช่  18:30  เจนัว
เซเรีย อา อิตาลี ซาสซูโอโล่  21:00  กายารี่
เซเรีย อา อิตาลี โตริโน่  21:00  ฟิออเรนติน่า
เซเรีย อา อิตาลี สปาล  21:00  เบรสชา
เซเรีย อา อิตาลี ซามพ์โดเรีย  0:00  ปาร์ม่า
เซเรีย อา อิตาลี โบโลญญ่า  2:45  มิลาน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ เวสต์บรอมวิช  19:00  สวอนซี
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เฟร้นช์ คัพ LINAS MONTLHERY  19:30  EVREUX
เฟร้นช์ คัพ SENLIS  19:30  LE PORTEL STADE
เฟร้นช์ คัพ REIMS SAINTE-ANNE  19:30  DUNKERQUE
เฟร้นช์ คัพ NANTERRE  19:30  BASTIA-BORGO
เฟร้นช์ คัพ DIEPPE  19:45  ล็องส์
เฟร้นช์ คัพ OLYMPIQUE VALENCE  20:00  ปารีส เอฟซี
เฟร้นช์ คัพ AF VIROIS  20:30  VERSAILLES 78 FC
เฟร้นช์ คัพ TOURCOING  21:00  วาล็องเซียนส์
เฟร้นช์ คัพ STRASBOURG VAUBAN  21:00  น็องซี่
เฟร้นช์ คัพ LES HERBIERS  21:00  LE MANS
เฟร้นช์ คัพ SAINT-PIERROISE  21:30  THAON
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี เรเกนสบวร์ก  19:30  ซังต์.เพาลี
ลีกา 2 เยอรมนี เวเฮ่น  19:30  ดาร์มสตัดท์
ลีกา 2 เยอรมนี เดรสเดน  19:30  ซานด์เฮาเซ่น
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา เช็ก คาร์วินา  20:30  ซิกม่า โอโลมูค
กัมบรินุส ลีกา เช็ก DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  20:30  เอฟเค ปริบราม
กัมบรินุส ลีกา เช็ก สปาร์ต้า ปราก  23:00  มลาเดน บอเลสลาฟ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ฝรั่งเศส แร็งส์  21:00  แซงต์-เอเตียน
ลีกเอิง ฝรั่งเศส น็องต์ส  23:00  ดิฌง
ลีกเอิง ฝรั่งเศส มาร์กเซย  3:00  บอร์กโดซ์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  21:00  เซาแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลล่า  21:00  เลสเตอร์
พรีเมียร์ลีก นอริช  21:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  23:30  วูล์ฟแฮมป์ตัน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี อิตาลี ยูเว่ สตาเบีย  21:00  โฟรซิโนเน่
เซเรีย บี อิตาลี ปิซ่า  21:00  เอ็นเตลล่า
เซเรีย บี อิตาลี ปอร์เดโนเน่  3:00  โครโตเน่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  21:30  โคโลญจน์
บุนเดสลีกา เบรเมน  0:00  พาเดอร์บอร์น
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย โบโตซานี่  22:30  คลูจ
ลีกา 1 โรมาเนีย เอฟซี อัสทรา  1:30  คราอิโอว่า

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.