Sat. Jul 4th, 2020

โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 14 ธันวาคม 2562

1 min read

โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 14 ธันวาคม 2562

รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ACADEMICA CLINCENI  18:00  โบโตซานี่
ลีกา 1 โรมาเนีย โปลิเทคนิก้า อายซี่  20:00  กาซ เมตัน
ลีกา 1 โรมาเนีย คราอิโอว่า  1:00  โวลันทารี่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลา ลีกา สเปน กรานาด้า  19:00  เลบันเต้
ลา ลีกา สเปน โซเซียดาด  22:00  บาร์เซโลน่า
ลา ลีกา สเปน แอธเลติก บิลเบา  0:30  เออิบาร์
ลา ลีกา สเปน แอต.มาดริด  3:00  โอซาซูน่า
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  19:00  บีเลเฟลด์
ลีกา 2 เยอรมนี คาร์ลสรูห์  19:00  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
ลีกา 2 เยอรมนี ซังต์.เพาลี  19:00  เวเฮ่น
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  19:30  เวสต์บรอมวิช
แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  22:00  ฮัดเดอร์สฟิลด์
แชมเปี้ยนชิพ เบรนท์ฟอร์ด  22:00  ฟูแล่ม
แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี  22:00  มิดเดิ้ลสโบรช์
แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค  22:00  เร้ดดิ้ง
แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  22:00  ลูตัน
แชมเปี้ยนชิพ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  22:00  เชฟฯ เว้นส์เดย์
แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  22:00  แบล็คเบิร์น
แชมเปี้ยนชิพ บาร์นสลี่ย์  22:00  คิวพีอาร์
แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  22:00  มิลวอลล์
แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  22:00  คาร์ดิฟฟ์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  19:30  วัตฟอร์ด
พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  22:00  นิวคาสเซิ่ล
พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์  22:00  นอริช
พรีเมียร์ลีก เชลซี  22:00  บอร์นมัธ
พรีเมียร์ลีก เชฟฯ ยูไนเต็ด  22:00  แอสตัน วิลล่า
พรีเมียร์ลีก เซาแฮมป์ตัน  0:30  เวสต์แฮม
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา เช็ก สโลวาน ลิเบอเรช  20:30  คาร์วินา
กัมบรินุส ลีกา เช็ก ซิกม่า โอโลมูค  20:30  โบฮีเมียนส์ 1905
กัมบรินุส ลีกา เช็ก เอฟเค ปริบราม  20:30  สโลวัคโก้
กัมบรินุส ลีกา เช็ก FC FASTAV ZLIN  20:30  โอปาว่า
กัมบรินุส ลีกา เช็ก บานิค ออสตราว่า  23:00  สปาร์ต้า ปราก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี อิตาลี โฟรซิโนเน่  21:00  เปสคาร่า
เซเรีย บี อิตาลี อัสโคลี่  21:00  ชิตตาเดลล่า
เซเรีย บี อิตาลี เอ็นเตลล่า  21:00  เอ็มโปลี
เซเรีย บี อิตาลี เวเนเซีย  21:00  สเปเซีย
เซเรีย บี อิตาลี ลิวอร์โน่  0:00  เบเนเวนโต้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย อา อิตาลี เบรสชา  21:00  เลชเช่
เซเรีย อา อิตาลี นาโปลี  0:00  ปาร์ม่า
เซเรีย อา อิตาลี เจนัว  2:45  ซามพ์โดเรีย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส อฌักซิโอ้  21:00  ล็องส์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ฟีฟ่า คลับ เวิลด์ คัพ อัล ฮิลาล  21:00  ESPERANCE ST
ฟีฟ่า คลับ เวิลด์ คัพ มอนเตอร์เรย์  0:30  มาดากัสการ์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  21:30  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  21:30  ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  21:30  ดอร์ทมุนด์
บุนเดสลีกา โคโลญจน์  21:30  เลเวอร์คูเซ่น
บุนเดสลีกา บาเยิร์น  21:30  เบรเมน
บุนเดสลีกา ดุสเซลดอร์ฟ  0:30  ไลป์ซิก
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกวัน ลินคอล์น  22:00  ทรานเมียร์
ลีกวัน ฟลีทวู้ด ทาวน์  22:00  จิลลิ่งแฮม
ลีกวัน ซันเดอร์แลนด์  22:00  แบล็คพูล
ลีกวัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน  22:00  ดอนคาสเตอร์
ลีกวัน อิปสวิช  22:00  บริสตอล โรเวอร์ส
ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  22:00  ร็อตเธอร์แฮม
ลีกวัน ชรูว์บิวรี่  22:00  โคเวนทรี
ลีกวัน มิลตัน คีนส์ ดอนส์  22:00  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ลีกวัน ปีเตอร์โบโร่  22:00  โบลตัน
ลีกวัน วีคอมบ์  22:00  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ลีกวัน แอ็คคริงตัน  22:00  พอร์ทสมัธ
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ รอสส์ เคาน์ตี้  22:00  คิลมาร์น็อค
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮาร์ทส  22:00  เซนต์ จอห์นสโตน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ อเบอร์ดีน  22:00  ฮามิลตัน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ เมียร์เรน  22:00  ลิฟวิงสตัน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกทู เลย์ตัน โอเรียนท์  22:00  แบรดฟอร์ด
ลีกทู วอลซอลล์  22:00  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
ลีกทู สวินดอน  22:00  โอลด์แฮม
ลีกทู ครูว์  22:00  แมนส์ฟิลด์
ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  22:00  พอร์ท เวล
ลีกทู พลีมัธ  22:00  มอร์แคมบ์
ลีกทู เชลแน่ม  22:00  เคมบริดจ์
ลีกทู สคันธอร์ป  22:00  โคลเชสเตอร์
ลีกทู นอร์ธแฮมป์ตัน  22:00  ฟอเรสต์ กรีน
ลีกทู คาร์ไลส์  22:00  กริมสบี้
ลีกทู นิวพอร์ท เคาน์ตี้  22:00  สตีฟเนจ
ลีกทู ซัลฟอร์ด  22:00  เอ็กเซเตอร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลีกา สเปน มิรานเดส  22:00  อูเอสก้า
เซกุนด้า ลีกา สเปน เตเนริเฟ่  0:00  อัลกอร์กอน
เซกุนด้า ลีกา สเปน ปอนเฟร์ราดิน่า  0:00  ลา กอรุนญ่า
เซกุนด้า ลีกา สเปน ซาราโกซ่า  3:00  ราซิ่ง ซานตานเดร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ฝรั่งเศส เม็ตซ์  23:30  มาร์กเซย
ลีกเอิง ฝรั่งเศส ตูลูส  2:00  แร็งส์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส เบรสต์  2:00  นีซ
ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีมส์  2:00  น็องต์ส
ลีกเอิง ฝรั่งเศส อองเช่ร์  2:00  โมนาโก
ลีกเอิง ฝรั่งเศส อาเมียงส์  2:00  ดิฌง
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เดน ฮาก  0:30  โกรนิงเก้น
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วีวีวี เฟนโล่  1:45  ซโวลล์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ FORTUNA SITTARD  1:45  วาลไวจ์ค
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ทเวนเต้  2:45  วิเทสส์ อาร์เน่ม

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.