Wed. Oct 21st, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 15 ธันวาคม 2562

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 15 ธันวาคม 2562

รายการ ทีม เวลา ทีม
เซกุนด้า ลีกา สเปน เอกซ์เตรมาดูรา  18:00  มาลาก้า
เซกุนด้า ลีกา สเปน เรอัล โอเบียโด้  22:00  กาดิซ
เซกุนด้า ลีกา สเปน ลูโก้  0:00  สปอร์ติ้ง คิฆอน
เซกุนด้า ลีกา สเปน เอลเช่  0:00  ลาส พัลมาส
เซกุนด้า ลีกา สเปน ราโย่ บาเยกาโน่  2:00  อัลบาเซเต้
เซกุนด้า ลีกา สเปน ฟูเอนลาบราด้า  2:00  อัลเมเรีย
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลา ลีกา สเปน เคตาเฟ่  18:00  บายาโดลิด
ลา ลีกา สเปน เซลต้า  20:00  มายอร์ก้า
ลา ลีกา สเปน เอสปันญ่อล  22:00  เบติส
ลา ลีกา สเปน เซบีย่า  0:30  บียาร์เรอัล
ลา ลีกา สเปน บาเลนเซีย  3:00  เรอัล มาดริด
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอ็มเมน  18:15  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฟเยนูร์ด  20:30  พีเอสวี
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแซด อัลค์มาร์  22:45  อาแจ็กซ์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฮราเคิ่ลส์  22:45  อูเทร็คท์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย อา อิตาลี เวโรน่า  18:30  โตริโน่
เซเรีย อา อิตาลี โบโลญญ่า  21:00  อตาลันต้า
เซเรีย อา อิตาลี มิลาน  21:00  ซาสซูโอโล่
เซเรีย อา อิตาลี ยูเวนตุส  21:00  อูดิเนเซ่
เซเรีย อา อิตาลี โรม่า  0:00  สปาล
เซเรีย อา อิตาลี ฟิออเรนติน่า  2:45  อินเตอร์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ มาเธอร์เวลล์  19:00  เรนเจอร์ส
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซลติก  22:00  ฮิเบอร์เนี่ยน
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 2 เยอรมนี ออสนาบูร์ก  19:30  เดรสเดน
ลีกา 2 เยอรมนี ซานด์เฮาเซ่น  19:30  ฮัมบูร์ก
ลีกา 2 เยอรมนี เนิร์นแบร์ก  19:30  โฮลสเท่น คีล
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก วิคตอเรีย พัลเซ่น  20:30  เทปลิเซ่
กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สลาเวีย ปราก  23:00  DYNAMO CESKE BUDEJOVICE
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
เซเรีย บี อิตาลี โคเซนซ่า  21:00  ปอร์เดโนเน่
เซเรีย บี อิตาลี เครโมเนเซ่  21:00  เปรูจา
เซเรีย บี อิตาลี ซาแลร์นิตาน่า  3:00  โครโตเน่
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกเอิง ฝรั่งเศส บอร์กโดซ์  21:00  สตราส์บูร์ก
ลีกเอิง ฝรั่งเศส ลียง  23:00  แรนส์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส แซงต์-เอเตียน  3:00  เปแอสเช
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
พรีเมียร์ลีก วูล์ฟแฮมป์ตัน  21:00  สเปอร์ส
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  21:00  เอฟเวอร์ตัน
พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล  23:30  แมนฯ ซิตี้
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
บุนเดสลีกา โวล์ฟสบวร์ก  21:30  มึนเช่นกลัดบัค
บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04  0:00  แฟร้งค์เฟิร์ต
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  23:00  เฮอร์แมนน์สตัดท์
ลีกา 1 โรมาเนีย วีโตรุล คอนสตานต้า  1:30  สเตอัว บูคาเรสต์
       
รายการ ทีม เวลา ทีม
ฟุตบอลอุ่นเครื่อง บราซิล (ญ)  4:30  เม็กซิโก (ญ)

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.