Thu. Oct 1st, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 21 ธันวาคม 2562

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 21 ธันวาคม 2562

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ลา ลีกา สเปน มายอร์ก้า  19:00  เซบีย่า
ลา ลีกา สเปน บาร์เซโลน่า  22:00  อลาเบส
ลา ลีกา สเปน บียาร์เรอัล  0:30  เคตาเฟ่
ลา ลีกา สเปน บายาโดลิด  3:00  บาเลนเซีย
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ลีกา 2 เยอรมนี ดาร์มสตัดท์  19:00  ฮัมบูร์ก
ลีกา 2 เยอรมนี ฮันโนเวอร์ 96  19:00  สตุ๊ตการ์ท
ลีกา 2 เยอรมนี ซังต์.เพาลี  19:00  บีเลเฟลด์
ลีกา 2 เยอรมนี แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  19:00  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  19:30  อาร์เซนอล
พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  21:00  ลิเวอร์พูล
พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลล่า  22:00  เซาแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  22:00  เบิร์นลี่ย์
พรีเมียร์ลีก นอริช  22:00  วูล์ฟแฮมป์ตัน
พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  22:00  คริสตัล พาเลซ
พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  22:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก แมนฯ ซิตี้  0:30  เลสเตอร์
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์  19:30  เปรสตัน
แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์  22:00  เบอร์มิงแฮม
แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  22:00  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
แชมเปี้ยนชิพ ฟูแล่ม  22:00  ลีดส์
แชมเปี้ยนชิพ เร้ดดิ้ง  22:00  ดาร์บี้
แชมเปี้ยนชิพ คิวพีอาร์  22:00  ชาร์ลตัน
แชมเปี้ยนชิพ มิลวอลล์  22:00  บาร์นสลี่ย์
แชมเปี้ยนชิพ เวสต์บรอมวิช  22:00  เบรนท์ฟอร์ด
แชมเปี้ยนชิพ ลูตัน  22:00  สวอนซี
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ลีกา 1 โรมาเนีย เฮอร์แมนน์สตัดท์  19:30  โปลิเทคนิก้า อายซี่
ลีกา 1 โรมาเนีย โวลันทารี่  1:00  คลูจ
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ลีกทู กริมสบี้  20:00  สคันธอร์ป
ลีกทู มอร์แคมบ์  22:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้
ลีกทู แมนส์ฟิลด์  22:00  นอร์ธแฮมป์ตัน
ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  22:00  พลีมัธ
ลีกทู ฟอเรสต์ กรีน  22:00  สวินดอน
ลีกทู โคลเชสเตอร์  22:00  คาร์ไลส์
ลีกทู เคมบริดจ์  22:00  เลย์ตัน โอเรียนท์
ลีกทู เอ็กเซเตอร์  22:00  วอลซอลล์
ลีกทู แบรดฟอร์ด  22:00  ซัลฟอร์ด
ลีกทู สตีฟเนจ  22:00  ครูว์
ลีกทู โอลด์แฮม  22:00  ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
ลีกทู พอร์ท เวล  22:00  เชลแน่ม
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ลีกวัน จิลลิ่งแฮม  20:00  มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลีกวัน พอร์ทสมัธ  22:00  อิปสวิช
ลีกวัน อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  22:00  วีคอมบ์
ลีกวัน ดอนคาสเตอร์  22:00  แอ็คคริงตัน
ลีกวัน โคเวนทรี  22:00  ลินคอล์น
ลีกวัน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  22:00  โรชเดล
ลีกวัน บริสตอล โรเวอร์ส  22:00  ปีเตอร์โบโร่
ลีกวัน โบลตัน  22:00  เซาธ์เอ็นด์
ลีกวัน แบล็คพูล  22:00  ชรูว์บิวรี่
ลีกวัน ทรานเมียร์  22:00  เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ลีกวัน ร็อตเธอร์แฮม  22:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ล็องส์  21:00  นิออร์
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ปารีส เอฟซี  21:00  LE MANS
ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ทรัวส์  22:00  อฌักซิโอ้
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

เซเรีย บี อิตาลี เปรูจา  21:00  เอ็นเตลล่า
เซเรีย บี อิตาลี ยูเว่ สตาเบีย  21:00  เวเนเซีย
เซเรีย บี อิตาลี เอ็มโปลี  21:00  ซาแลร์นิตาน่า
เซเรีย บี อิตาลี โครโตเน่  21:00  ลิวอร์โน่
เซเรีย บี อิตาลี ชิตตาเดลล่า  21:00  คิเอโว่
เซเรีย บี อิตาลี เบเนเวนโต้  0:00  โฟรซิโนเน่
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

เซเรีย อา อิตาลี อูดิเนเซ่  21:00  กายารี่
เซเรีย อา อิตาลี อินเตอร์  0:00  เจนัว
เซเรีย อา อิตาลี โตริโน่  2:45  สปาล
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  21:30  เอาก์สบวร์ก
บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  21:30  เลเวอร์คูเซ่น
บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04  21:30  ไฟร์บวร์ก
บุนเดสลีกา โคโลญจน์  21:30  เบรเมน
บุนเดสลีกา บาเยิร์น  21:30  โวล์ฟสบวร์ก
บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  0:30  มึนเช่นกลัดบัค
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ฟีฟ่า คลับ เวิลด์ คัพ ตูนิเซีย  21:30  ไนจีเรีย
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

สกอตติช พรีเมียร์ชิพ คิลมาร์น็อค  22:00  มาเธอร์เวลล์
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮามิลตัน  22:00  ฮาร์ทส
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซลติก  22:00  อเบอร์ดีน
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ลิฟวิงสตัน  22:00  รอสส์ เคาน์ตี้
สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ จอห์นสโตน  22:00  เซนต์ เมียร์เรน
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

เซกุนด้า ลีกา สเปน มาลาก้า  22:00  ลูโก้
เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลบาเซเต้  22:00  เอลเช่
เซกุนด้า ลีกา สเปน สปอร์ติ้ง คิฆอน  0:00  เอกซ์เตรมาดูรา
เซกุนด้า ลีกา สเปน ลาส พัลมาส  0:00  ราโย่ บาเยกาโน่
เซกุนด้า ลีกา สเปน ราซิ่ง ซานตานเดร์  2:00  เรอัล โอเบียโด้
เซกุนด้า ลีกา สเปน กาดิซ  3:00  นูมันเซีย
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ฟีฟ่า คลับ เวิลด์ คัพ เซเนกัล  0:30  แอลจีเรีย
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ฮีเรนวีน  0:30  เฮราเคิ่ลส์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  1:45  อาแซด อัลค์มาร์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ พีเอสวี  1:45  ซโวลล์
เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วิลเลม ทเว  2:45  FORTUNA SITTARD
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ เอ็นเอซี เบรด้า  1:45  ดอร์เดรชต์
       

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

ลีกเอิง ฝรั่งเศส สตราส์บูร์ก  2:45  แซงต์-เอเตียน
ลีกเอิง ฝรั่งเศส แรนส์  2:45  บอร์กโดซ์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส แร็งส์  2:45  ลียง
ลีกเอิง ฝรั่งเศส เปแอสเช  2:45  อาเมียงส์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีซ  2:45  ตูลูส
ลีกเอิง ฝรั่งเศส น็องต์ส  2:45  อองเช่ร์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส มงต์เปลลิเยร์  2:45  เบรสต์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส โมนาโก  2:45  ลีลล์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส มาร์กเซย  2:45  นีมส์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส ดิฌง  2:45  เม็ตซ์

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.