Thu. Jul 9th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 4 มกราคม 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันวันที่ 4 มกราคม 2563

 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง แก็งก็อง  17:00  อูแอส กงการ์กโน่  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง BEZIERS  22:00  CLERMONT FOOT 63  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ฟูเอนลาบราด้า  19:00  ลาส พัลมาส  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ปอนเฟร์ราดิน่า  22:00  กาดิซ  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เตเนริเฟ่  0:00  อัลบาเซเต้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลูโก้  0:00  อัลเมเรีย  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน มิรานเดส  2:00  ราซิ่ง ซานตานเดร์  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เอลเช่  2:00  อูเอสก้า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลา ลีกา สเปน บาเลนเซีย  19:00  เออิบาร์  
  ลา ลีกา สเปน เคตาเฟ่  22:00  เรอัล มาดริด  
  ลา ลีกา สเปน แอต.มาดริด  0:30  เลบันเต้  
  ลา ลีกา สเปน เอสปันญ่อล  3:00  บาร์เซโลน่า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เฟร้นช์ คัพ GUICHEN FC  19:00  ก็อง  
  เฟร้นช์ คัพ BAYONNE  19:00  น็องต์ส  
  เฟร้นช์ คัพ FABREGUES  19:00  ปารีส เอฟซี  
  เฟร้นช์ คัพ VERSAILLES 78 FC  19:00  แกรนวิลล์  
  เฟร้นช์ คัพ นิออร์  19:00  SAINT-PIERROISE  
  เฟร้นช์ คัพ LE PORTEL STADE  21:00  สตราส์บูร์ก  
  เฟร้นช์ คัพ SAINT-BRIEUC  21:00  GONFREVILLE  
  เฟร้นช์ คัพ โมนาโก  21:00  แร็งส์  
  เฟร้นช์ คัพ ตูร์  21:00  นีมส์  
  เฟร้นช์ คัพ SABLE-SUR-SARTHE FC  0:00  PAU  
  เฟร้นช์ คัพ แรนส์  0:00  อาเมียงส์  
  เฟร้นช์ คัพ BELFORT  0:00  MONTCEAU BOURGOGNE  
  เฟร้นช์ คัพ ATHLETICO MARSEILLE  0:00  RODEZ  
  เฟร้นช์ คัพ ANGOULEME  0:00  CHALLANS  
  เฟร้นช์ คัพ เร้ด สตาร์ 93  0:00  CHAMBLY OISE  
  เฟร้นช์ คัพ ST PRYVE ST HILAIRE  0:00  ตูลูส  
  เฟร้นช์ คัพ บรูค พีรอนนาส  2:55  ลียง  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เอฟเอ คัพ ร็อตเธอร์แฮม  19:31  ฮัลล์  
  เอฟเอ คัพ โรชเดล  19:31  นิวคาสเซิ่ล  
  เอฟเอ คัพ มิลวอลล์  19:31  นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
  เอฟเอ คัพ เบิร์นลี่ย์  19:31  ปีเตอร์โบโร่  
  เอฟเอ คัพ บริสตอล  19:31  ชรูว์บิวรี่  
  เอฟเอ คัพ เบอร์มิงแฮม  19:31  แบล็คเบิร์น  
  เอฟเอ คัพ ฟูแล่ม  22:01  แอสตัน วิลล่า  
  เอฟเอ คัพ คาร์ดิฟฟ์  22:01  คาร์ไลส์  
  เอฟเอ คัพ วัตฟอร์ด  22:01  ทรานเมียร์  
  เอฟเอ คัพ ไบรท์ตัน  22:01  เชฟฯ เว้นส์เดย์  
  เอฟเอ คัพ เซาแฮมป์ตัน  22:01  ฮัดเดอร์สฟิลด์  
  เอฟเอ คัพ เบรนท์ฟอร์ด  22:01  สโต๊ค  
  เอฟเอ คัพ เร้ดดิ้ง  22:01  แบล็คพูล  
  เอฟเอ คัพ เปรสตัน  22:01  นอริช  
  เอฟเอ คัพ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  22:01  ฮาร์ทลี่พูล  
  เอฟเอ คัพ วูล์ฟแฮมป์ตัน  0:31  แมนฯ ยูไนเต็ด  
  เอฟเอ คัพ แมนฯ ซิตี้  0:31  พอร์ท เวล  
  เอฟเอ คัพ เลสเตอร์  0:31  วีแกน  
  เอฟเอ คัพ ฟลีทวู้ด ทาวน์  0:31  พอร์ทสมัธ  
  เอฟเอ คัพ บอร์นมัธ  0:31  ลูตัน  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกทู เลย์ตัน โอเรียนท์  22:00  นอร์ธแฮมป์ตัน  
  ลีกทู คาร์ไลส์  22:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
  ลีกทู เชลแน่ม  22:00  โอลด์แฮม  
  ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  22:00  เคมบริดจ์  
  ลีกทู ซัลฟอร์ด  22:00  วอลซอลล์  
  ลีกทู สคันธอร์ป  22:00  พลีมัธ  
  ลีกทู แมนส์ฟิลด์  22:00  กริมสบี้  
  ลีกทู เอ็กเซเตอร์  22:00  ครูว์  
  ลีกทู สวินดอน  22:00  แบรดฟอร์ด  
  ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  22:00  ฟอเรสต์ กรีน  
  ลีกทู สตีฟเนจ  22:00  โคลเชสเตอร์  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีก โทรฟี่ เอ็กเซเตอร์  22:00  อิปสวิช  

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.