Thu. Oct 1st, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 11 มกราคม 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 11 มกราคม 2563

 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เอฟซี ลูเซิร์น  15:30  ไมนซ์ 05  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เทปลิเซ่  17:00  อัสติ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  17:00  วิคตอเรีย ซิซคอฟ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง SC KRIENS  18:00  ฟลอร่า  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เฟเยนูร์ด  18:00  ดอร์ทมุนด์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง FC GLEISDORF 09  18:00  SV HORN  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง อินน์สบรูค  19:00  1860 มิวนิค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ฮันโนเวอร์ 96  19:00  พาเดอร์บอร์น  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ชาลเก้ 04 สมัครเล่น  20:00  พรอยส์เซ่น มุนสเตอร์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ดินาโม ซาเกร็บ  20:00  ซาเลเจอร์สเซกี้  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง WSG WATTENS  20:00  เรเกนสบวร์ก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง โวล์ฟเบอร์เกอร์  20:00  คลาเกนฟูร์ท  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เวียร์เนอร์ สปอร์ตคลับ  20:00  SK VORWARTS STEYR  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เวเฮ่น  20:00  ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สตวร์ม กราซ  20:00  FC BW LINZ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง นูชาแตล ซามักซ์  20:00  FC STADE LS OUCHY  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง กาลาตาซาราย  20:00  อาดาน่า เดเมียร์สปอร์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วิล  20:30  เอฟซี ธูน  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เอสเซ่น  21:00  โกรนิงเก้น  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง กราสฮอปเปอร์ ซูริค  21:00  ร็อสต๊อค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วิเทสส์ อาร์เน่ม  21:00  ดุ๊ยส์บวร์ก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  21:00  เฟเรนซ์วารอส  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เนิร์นแบร์ก  21:30  บาเยิร์น  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ดอร์ทมุนด์  23:00  ไมนซ์ 05  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง อาแจ็กซ์  23:00  คลับ บรูช  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  U23 ชิงแชมป์เอเชีย 2020 บาห์เรน ยู-23  17:15  อิรัก ยู-23  
  U23 ชิงแชมป์เอเชีย 2020 ออสเตรเลีย ยู-23  20:15  ทีมชาติไทย ยู-23  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  โกปา เดล เรย์ สเปน ซาโมร่า  18:00  มายอร์ก้า  
  โกปา เดล เรย์ สเปน HARO DEPORTIVO  18:00  โอซาซูน่า  
  โกปา เดล เรย์ สเปน กิมนาสติก  18:00  ซาราโกซ่า  
  โกปา เดล เรย์ สเปน อูกัม มูร์เซีย  18:00  มิรานเดส  
  โกปา เดล เรย์ สเปน เอโบร  22:00  ปอนเฟร์ราดิน่า  
  โกปา เดล เรย์ สเปน PORTUGALETE  22:00  เบติส  
  โกปา เดล เรย์ สเปน เรอัล มูร์เซีย  22:00  เลกานเญส  
  โกปา เดล เรย์ สเปน RAYO MAJADAHONDA  23:00  เตเนริเฟ่  
  โกปา เดล เรย์ สเปน YECLANO DEPORTIVO  23:30  เอลเช่  
  โกปา เดล เรย์ สเปน BADAJOZ  0:00  ลาส พัลมาส  
  โกปา เดล เรย์ สเปน เซสต้าโอ ริเวอร์  1:00  แอธเลติก บิลเบา  
  โกปา เดล เรย์ สเปน BADALONA  1:00  เคตาเฟ่  
  โกปา เดล เรย์ สเปน อูเอลบา  1:00  ฟูเอนลาบราด้า  
  โกปา เดล เรย์ สเปน กัลตูรัล เลโอเนซ่า  1:00  อูเอสก้า  
  โกปา เดล เรย์ สเปน การ์ตาเคน่า  1:00  คิโรน่า  
  โกปา เดล เรย์ สเปน โลโกรนเยส  2:00  กาดิซ  
  โกปา เดล เรย์ สเปน มาร์เบลลา  3:00  บายาโดลิด  
  โกปา เดล เรย์ สเปน TAMARACEITE  3:00  กรานาด้า  
  โกปา เดล เรย์ สเปน ORIHUELA  3:00  บียาร์เรอัล  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  แชมเปี้ยนชิพ เบรนท์ฟอร์ด  19:30  คิวพีอาร์  
  แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค  22:00  มิลวอลล์  
  แชมเปี้ยนชิพ มิดเดิ้ลสโบรช์  22:00  ดาร์บี้  
  แชมเปี้ยนชิพ ลูตัน  22:00  เบอร์มิงแฮม  
  แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  22:00  เชฟฯ เว้นส์เดย์  
  แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์  22:00  ฟูแล่ม  
  แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  22:00  เวสต์บรอมวิช  
  แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น  22:00  เปรสตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ บาร์นสลี่ย์  22:00  ฮัดเดอร์สฟิลด์  
  แชมเปี้ยนชิพ เร้ดดิ้ง  22:00  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  
  แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  22:00  บริสตอล  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ  19:30  อาร์เซนอล  
  พรีเมียร์ลีก วูล์ฟแฮมป์ตัน  22:00  นิวคาสเซิ่ล  
  พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  22:00  นอริช  
  พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์  22:00  เซาแฮมป์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  22:00  ไบรท์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก เชลซี  22:00  เบิร์นลี่ย์  
  พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  0:30  ลิเวอร์พูล  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซเรีย อา อิตาลี กายารี่  21:00  มิลาน  
  เซเรีย อา อิตาลี ลาซิโอ  0:00  นาโปลี  
  เซเรีย อา อิตาลี อินเตอร์  2:45  อตาลันต้า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส แก็งก็อง  21:00  ล็องส์  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกทู ซัลฟอร์ด  22:00  นอร์ธแฮมป์ตัน  
  ลีกทู แมนส์ฟิลด์  22:00  ฟอเรสต์ กรีน  
  ลีกทู มอร์แคมบ์  22:00  โคลเชสเตอร์  
  ลีกทู สวินดอน  22:00  ครูว์  
  ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  22:00  โอลด์แฮม  
  ลีกทู เชลแน่ม  22:00  วอลซอลล์  
  ลีกทู คาร์ไลส์  22:00  พลีมัธ  
  ลีกทู เอ็กเซเตอร์  22:00  เคมบริดจ์  
  ลีกทู สตีฟเนจ  22:00  พอร์ท เวล  
  ลีกทู เลย์ตัน โอเรียนท์  22:00  กริมสบี้  
  ลีกทู สคันธอร์ป  22:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
  ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  22:00  แบรดฟอร์ด  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกวัน ปีเตอร์โบโร่  22:00  จิลลิ่งแฮม  
  ลีกวัน อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  22:00  ร็อตเธอร์แฮม  
  ลีกวัน อิปสวิช  22:00  แอ็คคริงตัน  
  ลีกวัน โคเวนทรี  22:00  มิลตัน คีนส์ ดอนส์  
  ลีกวัน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  22:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์  
  ลีกวัน โรชเดล  22:00  โบลตัน  
  ลีกวัน บริสตอล โรเวอร์ส  22:00  ดอนคาสเตอร์  
  ลีกวัน พอร์ทสมัธ  22:00  เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
  ลีกวัน ซันเดอร์แลนด์  22:00  วีคอมบ์  
  ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  22:00  ทรานเมียร์  
  ลีกวัน ชรูว์บิวรี่  22:00  ลินคอล์น  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส บอร์กโดซ์  23:30  ลียง  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส เม็ตซ์  2:00  สตราส์บูร์ก  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ตูลูส  2:00  เบรสต์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส อองเช่ร์  2:00  นีซ  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีมส์  2:00  แร็งส์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส อาเมียงส์  2:00  มงต์เปลลิเยร์  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.