Fri. Oct 30th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 18 มกราคม 2563

1 min read
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สโลวาน ลิเบอเรช  16:30  TABORSKO  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สปาร์ต้า ปราก  17:00  DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง RADOMIAK RADOM  17:00  ซาเกลบี้ โซสโนเวียค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เซนิก้า  17:00  FC PETRZALKA 1898  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง โอปาว่า  17:00  เอเอส เทรนชิน  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เทปลิเซ่  17:00  MFK CHRUDIM  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วิคตอเรีย พัลเซ่น  17:00  อัสติ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วิสล่า คราคอฟ  18:00  STAL MIELEC  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เทอร์นาวา  18:00  ซิกม่า โอโลมูค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เอชเจเค เฮลซิงกิ  18:00  RIGAS FUTBOLA SKOLA  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ร็อสต๊อค  18:00  ลูเบ็ค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง FC VION ZLATE MORAVCE  18:30  MFK DUBNICA  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ชไวน์เฟิร์ต  19:00  โฮลสเท่น คีล  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ฮิลซิงกอร์  19:00  เฟรมัด อมาเกอร์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง อูล์ม 1846  19:00  กรอสซาสปัช  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ยัง บอยส์  19:00  ชาฟฟ์เฮาเซ่น  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ซอนเดอร์ยีสเค่  19:00  KOLDING IF  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง รูซอมเบร็อก  19:00  TATRAN LIPTOVSKY MIKULAS  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง INTER TURKU  19:30  ฟลอร่า  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ค็อตบุส  19:30  เชมนิตเซอร์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ออสเตรีย เวียนนา  20:00  FLORIDSDORFER AC  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง อาเค่น  20:00  วิคตอเรีย  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เอไอเค  20:00  KARLSTAD BK  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ลูกาโน่  20:00  SC KRIENS  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง แอดมิร่า วัคเกอร์  20:00  คลาเกนฟูร์ท  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง อัลทัค  20:00  เอฟซี ซูริค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง SC WIENER NEUSTADT  20:00  ราปิด เวียนนา  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง กราสฮอปเปอร์ ซูริค  20:00  RAPPERSWIL  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง จาโร  20:15  เอสเจเค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สลาเวน เบลูโป  20:30  ซาเลเจอร์สเซกี้  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เซอร์เว็ตต์ เอฟซี  21:00  FC STADE LS OUCHY  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง KAPFENBERGER SV  21:00  โวล์ฟเบอร์เกอร์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สเตอัว บูคาเรสต์  21:00  คาร์ลสรูห์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส  21:00  เรเกนสบวร์ก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง FC WELS  21:00  ลาสค์ ลินซ์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ซังต์.เพาลี  21:00  บีเลเฟลด์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง บานิค ออสตราว่า  21:00  ซิลิน่า  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ยัง บอยส์  22:00  FC CHIASSO  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง โอเรโบร  22:00  ยอนโคปิ้งส์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สตวร์ม กราซ  23:00  ออสนาบูร์ก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง กอร์นิค ซาเบอร์เซ่  23:00  ดิออสกีโอรี่  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลา ลีกา สเปน เลบันเต้  19:00  อลาเบส  
  ลา ลีกา สเปน เรอัล มาดริด  22:00  เซบีย่า  
  ลา ลีกา สเปน โอซาซูน่า  0:30  บายาโดลิด  
  ลา ลีกา สเปน เออิบาร์  3:00  แอต.มาดริด  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เฟร้นช์ คัพ นีซ  19:00  เร้ด สตาร์ 93  
  เฟร้นช์ คัพ เอปิญัล  19:00  SAINT-PIERROISE  
  เฟร้นช์ คัพ AS PRIX-LES-MEZIERES  19:00  LIMONEST  
  เฟร้นช์ คัพ GONFREVILLE  21:00  ลีลล์  
  เฟร้นช์ คัพ BELFORT  21:00  น็องซี่  
  เฟร้นช์ คัพ ปารีส เอฟซี  0:00  แซงต์-เอเตียน  
  เฟร้นช์ คัพ ANGOULEME  0:00  สตราส์บูร์ก  
  เฟร้นช์ คัพ น็องต์ส  2:55  ลียง  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  แชมเปี้ยนชิพ คิวพีอาร์  19:30  ลีดส์  
  แชมเปี้ยนชิพ มิลวอลล์  22:00  เร้ดดิ้ง  
  แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  22:00  เบรนท์ฟอร์ด  
  แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  22:00  ฮัลล์  
  แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  22:00  บาร์นสลี่ย์  
  แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  22:00  คาร์ดิฟฟ์  
  แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี  22:00  วีแกน  
  แชมเปี้ยนชิพ เชฟฯ เว้นส์เดย์  22:00  แบล็คเบิร์น  
  แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  22:00  ชาร์ลตัน  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  19:30  สเปอร์ส  
  พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  22:00  เอฟเวอร์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก เซาแฮมป์ตัน  22:00  วูล์ฟแฮมป์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก นอริช  22:00  บอร์นมัธ  
  พรีเมียร์ลีก แมนฯ ซิตี้  22:00  คริสตัล พาเลซ  
  พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  22:00  แอสตัน วิลล่า  
  พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล  22:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด  
  พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  0:30  เชลซี  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซเรีย บี อิตาลี ทราปานี่  21:00  อัสโคลี่  
  เซเรีย บี อิตาลี ลิวอร์โน่  21:00  เอ็นเตลล่า  
  เซเรีย บี อิตาลี ยูเว่ สตาเบีย  21:00  เอ็มโปลี  
  เซเรีย บี อิตาลี เครโมเนเซ่  21:00  เวเนเซีย  
  เซเรีย บี อิตาลี คิเอโว่  0:00  เปรูจา  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซเรีย อา อิตาลี ลาซิโอ  21:00  ซามพ์โดเรีย  
  เซเรีย อา อิตาลี ซาสซูโอโล่  0:00  โตริโน่  
  เซเรีย อา อิตาลี นาโปลี  2:45  ฟิออเรนติน่า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  21:30  ดอร์ทมุนด์  
  บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  21:30  แฟร้งค์เฟิร์ต  
  บุนเดสลีกา ดุสเซลดอร์ฟ  21:30  เบรเมน  
  บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  21:30  ไฟร์บวร์ก  
  บุนเดสลีกา โคโลญจน์  21:30  โวล์ฟสบวร์ก  
  บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  0:30  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกทู วอลซอลล์  22:00  ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  
  ลีกทู แบรดฟอร์ด  22:00  สคันธอร์ป  
  ลีกทู พอร์ท เวล  22:00  เลย์ตัน โอเรียนท์  
  ลีกทู พลีมัธ  22:00  แมนส์ฟิลด์  
  ลีกทู โอลด์แฮม  22:00  คาร์ไลส์  
  ลีกทู นอร์ธแฮมป์ตัน  22:00  มอร์แคมบ์  
  ลีกทู นิวพอร์ท เคาน์ตี้  22:00  สวินดอน  
  ลีกทู กริมสบี้  22:00  เอ็กเซเตอร์  
  ลีกทู ฟอเรสต์ กรีน  22:00  ซัลฟอร์ด  
  ลีกทู ครูว์  22:00  เชลแน่ม  
  ลีกทู โคลเชสเตอร์  22:00  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  
  ลีกทู เคมบริดจ์  22:00  สตีฟเนจ  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกวัน ฟลีทวู้ด ทาวน์  22:00  ชรูว์บิวรี่  
  ลีกวัน ทรานเมียร์  22:00  อิปสวิช  
  ลีกวัน วีคอมบ์  22:00  โรชเดล  
  ลีกวัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน  22:00  ปีเตอร์โบโร่  
  ลีกวัน ร็อตเธอร์แฮม  22:00  บริสตอล โรเวอร์ส  
  ลีกวัน มิลตัน คีนส์ ดอนส์  22:00  ซันเดอร์แลนด์  
  ลีกวัน ดอนคาสเตอร์  22:00  โคเวนทรี  
  ลีกวัน ลินคอล์น  22:00  แบล็คพูล  
  ลีกวัน แอ็คคริงตัน  22:00  เซาธ์เอ็นด์  
  ลีกวัน โบลตัน  22:00  พอร์ทสมัธ  
  ลีกวัน จิลลิ่งแฮม  22:00  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน นูมันเซีย  22:00  สปอร์ติ้ง คิฆอน  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลูโก้  0:15  อัลบาเซเต้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ปอนเฟร์ราดิน่า  0:15  ราโย่ บาเยกาโน่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน มิรานเดส  3:00  ซาราโกซ่า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส แก็งก็อง  0:30  ล็องส์  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ FORTUNA SITTARD  0:30  วิเทสส์ อาร์เน่ม  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฟเยนูร์ด  1:45  ฮีเรนวีน  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ทเวนเต้  1:45  โกรนิงเก้น  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแซด อัลค์มาร์  2:45  วิลเลม ทเว  
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.