Sun. Jul 5th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 19 มกราคม 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 19 มกราคม 2563

 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เอลเช่  18:00  อัลกอร์กอน  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลา กอรุนญ่า  22:00  กาดิซ  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราซิ่ง ซานตานเดร์  0:15  ลาส พัลมาส  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เรอัล โอเบียโด้  0:15  อูเอสก้า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เตเนริเฟ่  2:30  คิโรน่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เอกซ์เตรมาดูรา  2:30  อัลเมเรีย  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลา ลีกา สเปน มายอร์ก้า  18:00  บาเลนเซีย  
  ลา ลีกา สเปน เบติส  20:00  โซเซียดาด  
  ลา ลีกา สเปน บียาร์เรอัล  22:00  เอสปันญ่อล  
  ลา ลีกา สเปน แอธเลติก บิลเบา  0:30  เซลต้า  
  ลา ลีกา สเปน บาร์เซโลน่า  3:00  กรานาด้า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วีวีวี เฟนโล่  18:15  พีเอสวี  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอ็มเมน  20:30  เฮราเคิ่ลส์  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแจ็กซ์  20:30  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เดน ฮาก  22:45  วาลไวจ์ค  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซเรีย อา อิตาลี มิลาน  18:30  อูดิเนเซ่  
  เซเรีย อา อิตาลี โบโลญญ่า  21:00  เวโรน่า  
  เซเรีย อา อิตาลี เลชเช่  21:00  อินเตอร์  
  เซเรีย อา อิตาลี เบรสชา  21:00  กายารี่  
  เซเรีย อา อิตาลี เจนัว  0:00  โรม่า  
  เซเรีย อา อิตาลี ยูเวนตุส  2:45  ปาร์ม่า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  แชมเปี้ยนชิพ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  19:00  ลูตัน  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  20:00  เซนต์. กัลเลน  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง บาเซิ่ล  21:00  ฮัมบูร์ก  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ เดน บอช  20:30  โก อเฮด อีเกิ้ลส์  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซเรีย บี อิตาลี สเปเซีย  21:00  ชิตตาเดลล่า  
  เซเรีย บี อิตาลี เปสคาร่า  21:00  ซาแลร์นิตาน่า  
  เซเรีย บี อิตาลี เบเนเวนโต้  3:00  ปิซ่า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  21:00  เลสเตอร์  
  พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  23:30  แมนฯ ยูไนเต็ด  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  21:30  บาเยิร์น  
  บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  0:00  เลเวอร์คูเซ่น  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เฟร้นช์ คัพ ROUEN  23:15  อองเช่ร์  
  เฟร้นช์ คัพ มงต์เปลลิเยร์  23:15  ก็อง  
  เฟร้นช์ คัพ ดิฌง  23:15  นีมส์  
  เฟร้นช์ คัพ ATHLETICO MARSEILLE  23:15  แรนส์  
  เฟร้นช์ คัพ ลอริยองต์  2:55  เปแอสเช  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.