Mon. Nov 30th, 2020

โปรแกรมการแข่งขัน วันที่ 22 มกราคม 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขัน วันที่ 22 มกราคม 2563

 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ALIANZA LIMA  8:00  มิยอนาริออส  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง GKS JASTRZEBIE  17:00  ซาเกลบี้ โซสโนเวียค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง บานิค ออสตราว่า  17:00  รูซอมเบร็อก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง โอเดนเซ่  18:00  เฮลซิงบอร์ก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง TSARSKO SELO  19:00  BOTEV GALABOVO  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง แรนเดอร์ส  19:00  เวนซิสเซล  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เซนิก้า  19:00  MFK DUBNICA  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สปาร์ต้า ปราก  19:00  วิโซซิน่า จิคลาวา  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สโลวาน ลิเบอเรช  19:30  DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง รีด  20:00  WSG WATTENS  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ไฮเดนไฮม์  20:00  ออสเตรีย ลุสเตนัว  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สเตอัว บูคาเรสต์  22:00  ชุนบัค มอเตอร์ส  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง โฮลสเท่น คีล  23:00  ฟลอร่า  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง นูชาแตล ซามักซ์  1:00  FC LA CHAUX-DE-FONDS  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เอเอฟซี คัพ 2020 LALENOK UTD FC  14:30  PSM MAKASSAR  
  เอเอฟซี คัพ 2020 SVAY RIENG FC  18:00  MASTER 7 FC  
  เอเอฟซี คัพ 2020 INDERA SC  19:15  YANGON UNITED FC  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก FC BUNYODKOR  16:00  AL-ZAWRAA  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เอเอฟซี คัพ 2020 DEFENDERS FC  20:30  PARO FC  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  KNVB Cup เฮราเคิ่ลส์  0:30  วิเทสส์ อาร์เน่ม  
  KNVB Cup ฮีเรนวีน  2:45  วิลเลม ทเว  
  KNVB Cup อาแจ็กซ์  2:45  สปาเคนเบิร์ก  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  2:30  นอริช  
  พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์  2:30  เวสต์แฮม  
  พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  3:15  เบิร์นลี่ย์  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  แชมเปี้ยนชิพ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  2:45  เร้ดดิ้ง  
  แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  2:45  ฟูแล่ม  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮิเบอร์เนี่ยน  2:45  ฮามิลตัน  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เรนเจอร์ส  2:45  เซนต์ เมียร์เรน  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ลิฟวิงสตัน  2:45  เซนต์ จอห์นสโตน  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ อเบอร์ดีน  2:45  มาเธอร์เวลล์  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ รอสส์ เคาน์ตี้  2:45  ฮาร์ทส  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ คิลมาร์น็อค  2:45  เซลติก  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เฟร้นช์ ลีก คัพ แร็งส์  3:00  เปแอสเช  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.