Fri. Sep 25th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 29 มกราคม 2563

1 min read
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เอเอฟซี คัพ 2020 PSM MAKASSAR  15:30  LALENOK UTD FC  
  เอเอฟซี คัพ 2020 YANGON UNITED FC  16:00  INDERA SC  
  เอเอฟซี คัพ 2020 MASTER 7 FC  17:00  SVAY RIENG FC  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ซาเกลบี้ โซสโนเวียค  17:00  FK ZELEZIARNE PODBREZOVA  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง GZIRA UNITED  17:00  ดูนาจสก้า  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง GKS TYCHY  17:00  เบลชาตอฟ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วิโซซิน่า จิคลาวา  19:00  FK POHRONIE D. ZDANA  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ฮิเบอร์เนี่ยนส์  19:30  มลาเดน บอเลสลาฟ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง TABORSKO  20:00  ดุ๊คล่า ปราก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง รีด  20:30  เอฟซี นิทรา  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง โอเดนเซ่  21:00  ราปิด เวียนนา  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ลาสค์ ลินซ์  21:00  ซิลค์บอร์ก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เลฟสกี้ โซเฟีย  21:30  ฟิวนิค เยเรวาน  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง นาเอสเวด  23:00  ไนโคบิง เอฟซี  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เวนซิสเซล  23:00  THISTED FC  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง บราบรานด์  23:00  สคีฟซ์  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกา 2 เยอรมนี สตุ๊ตการ์ท  0:30  ไฮเดนไฮม์  
  ลีกา 2 เยอรมนี ออสนาบูร์ก  2:30  ซานด์เฮาเซ่น  
  ลีกา 2 เยอรมนี โฮลสเท่น คีล  2:30  ดาร์มสตัดท์  
  ลีกา 2 เยอรมนี เดรสเดน  2:30  คาร์ลสรูห์  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เฟร้นช์ คัพ PAU  0:30  เปแอสเช  
  เฟร้นช์ คัพ เอปิญัล  0:30  ลีลล์  
  เฟร้นช์ คัพ มาร์กเซย  3:05  สตราส์บูร์ก  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ จอห์นสโตน  2:45  เซลติก  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เรนเจอร์ส  2:45  รอสส์ เคาน์ตี้  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  2:45  ลิเวอร์พูล  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกวัน ทรานเมียร์  2:45  ซันเดอร์แลนด์  
  ลีกวัน จิลลิ่งแฮม  2:45  ชรูว์บิวรี่  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  โคปปา อิตาเลีย อินเตอร์  2:45  ฟิออเรนติน่า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  คาราบาว คัพ แมนฯ ซิตี้  2:45  แมนฯ ยูไนเต็ด  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.