Thu. Dec 3rd, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 31 มกราคม 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 31 มกราคม 2563

 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  โปรลีก อิหร่าน PARS JONOUBI JAM  18:15  GOL GOHAR  
  โปรลีก อิหร่าน เพย์กัน  18:30  SHAHIN BUSHEHR  
  โปรลีก อิหร่าน TRACTOR SC  18:45  ซ็อบ อาฮาน  
  โปรลีก อิหร่าน NASSAJI MAZANDARAN  19:00  ไซปา  
  โปรลีก อิหร่าน เซปาฮาน  20:30  ฟูลัด เอฟซี  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ซุนด์สวาลล์  19:00  เอไอเค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง โบเตฟ พลอฟดิฟ  19:00  TSARSKO SELO  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สตวร์ม กราซ  22:00  ดอมเซล  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สตาร์ต  23:00  มอนดาเล่น  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง GRORUD  23:00  สตาเบ็ค  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สตรอมเมน  0:00  แบรั่ม  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เชลบอร์น  2:30  แคบินทีลี่ เอฟซี  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ซูโอเมน คัพ คูพีเอส  23:30  ลาห์ติ  
  ซูโอเมน คัพ SJK AKATEMIA  0:30  จาโร  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกา 2 เยอรมนี แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  0:30  บีเลเฟลด์  
  ลีกา 2 เยอรมนี เรเกนสบวร์ก  0:30  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกา 1 โรมาเนีย คราอิโอว่า  1:00  กาซ เมตัน  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น  2:00  เดอ กราฟสคัป  
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ เอ็กซ์เซลเซอร์  2:00  เอ็นเอซี เบรด้า  
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ เดน บอช  2:00  อาแซด อัลค์มาร์ II  
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ อัลเมเร่ ซิตี้  2:00  เทลสตาร์  
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ โฟเลนดัม  2:00  เฮลมอนด์ สปอร์ต  
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ TOP OSS  2:00  โรด้า  
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น  2:00  คัมบูร์  
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ เอ็มวีวี  2:00  พีเอสวี II  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแซด อัลค์มาร์  2:00  วาลไวจ์ค  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส RODEZ  2:00  วาล็องเซียนส์  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส นิออร์  2:00  ปารีส เอฟซี  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส LE MANS  2:00  น็องซี่  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส เลอ อาร์ฟ  2:00  ล็องส์  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส แก็งก็อง  2:00  โอแซร์  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ทรัวส์  2:00  GRENOBLE FOOT 38  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส CLERMONT FOOT 63  2:00  อ๊อกแล็งส์  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส CHAMBLY OISE  2:00  ก็อง  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส อฌักซิโอ้  2:00  ชาโต้รูซ์  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  2:30  ชาลเก้ 04  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์  2:45  เร้ดดิ้ง  
  แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  2:45  สโต๊ค  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส แรนส์  2:45  น็องต์ส  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  ลา ลีกา สเปน บียาร์เรอัล  3:00  โอซาซูน่า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซเรีย บี อิตาลี เครโมเนเซ่  3:00  ปิซ่า  
           
 

รายการ

ทีม

เวลา

ทีม

 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เตเนริเฟ่  3:00  สปอร์ติ้ง คิฆอน  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.