Sun. Jul 5th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2563

 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์  19:30  เชลซี  
  พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  22:00  เซาแฮมป์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  22:00  นอริช  
  พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ  22:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด  
  พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  22:00  แอสตัน วิลล่า  
  พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  22:00  ไบรท์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  22:00  เอฟเวอร์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  0:30  วูล์ฟแฮมป์ตัน  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก  17:00  FC BW LINZ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ไวบอร์ก  18:00  AARHUS FREMAD  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง คูคาริคกิ  18:00  เอฟซี ยูฟ่า  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วรอคลาวน์  18:00  ราเด็ค คราลอฟ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง โปกอน  19:00  วาร์ต้า พอซนาน  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ป๊อดเบสคิดเซีย  19:00  GKS TYCHY  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เบลชาตอฟ  19:00  โกลนิค เลชน่า  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง WEXFORD FC  19:00  โบฮีเมียนส์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ไนโคบิง เอฟซี  19:00  โรสกิลด์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ออสโล  19:00  เฟรดริคสตัด  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ชาร์ปสบอร์ก  19:00  โกเตนเบิร์ก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วิโซซิน่า จิคลาวา  19:00  PARDUBICE  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ไฮวีโดเวร  19:00  HIK  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง กราฟฟิน วลาซิม  20:00  ดุ๊คล่า ปราก  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ไวกิ้ง  20:00  ลาสค์ ลินซ์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก  20:00  กอร์นิค ซาเบอร์เซ่  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง THISTED FC  20:30  KOLDING IF  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เอฟซี นิทรา  21:00  DUKLA BANSKA BYSTRICA  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง อาเลซุนด์  21:00  HERD  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง GKS JASTRZEBIE  23:00  โอปาว่า  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง คูคาริคกิ  23:00  RIGAS FUTBOLA SKOLA  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ซีเอสเคเอ มอสโก  23:00  WSG WATTENS  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ดี.ซี.ยูไนเต็ด  23:30  นิวยอร์ก เร้ด บูลส์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้  1:00  FC CINCINNATI  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง กัลเวย์ ยูไนเต็ด  1:00  แชมร็อค โรเวอร์ส  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เอฟซี ดัลลัส  2:00  แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน  4:00  ชิคาโก้ ไฟร์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 1 โรมาเนีย ACADEMICA CLINCENI  18:00  โวลันทารี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย เฮอร์แมนน์สตัดท์  20:00  เซปซี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย ดินาโม บูคาเรสต์  1:00  เอฟซี อัสทรา  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ซูโอเมน คัพ INTER TURKU  18:00  ฮอนก้า  
  ซูโอเมน คัพ เฮลซิงกิ  18:30  เอชเจเค เฮลซิงกิ  
  ซูโอเมน คัพ เอสเจเค  19:00  ฮาก้า  
  ซูโอเมน คัพ อูลู  19:00  AC KAJAANI  
  ซูโอเมน คัพ อิลเวส  19:30  โรพีเอส  
  ซูโอเมน คัพ KPV  20:00  วีพีเอส  
  ซูโอเมน คัพ ค็อตก้า  20:30  EIF  
  ซูโอเมน คัพ GNISTAN  21:15  MP  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลา ลีกา สเปน กรานาด้า  19:00  เอสปันญ่อล  
  ลา ลีกา สเปน เรอัล มาดริด  22:00  แอต.มาดริด  
  ลา ลีกา สเปน มายอร์ก้า  0:30  บายาโดลิด  
  ลา ลีกา สเปน บาเลนเซีย  3:00  เซลต้า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 2 เยอรมนี คาร์ลสรูห์  19:00  โฮลสเท่น คีล  
  ลีกา 2 เยอรมนี ฮันโนเวอร์ 96  19:00  เวเฮ่น  
  ลีกา 2 เยอรมนี ซังต์.เพาลี  19:00  สตุ๊ตการ์ท  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์  19:30  เบรนท์ฟอร์ด  
  แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  22:00  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  
  แชมเปี้ยนชิพ เวสต์บรอมวิช  22:00  ลูตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  22:00  บาร์นสลี่ย์  
  แชมเปี้ยนชิพ เชฟฯ เว้นส์เดย์  22:00  มิลวอลล์  
  แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  22:00  วีแกน  
  แชมเปี้ยนชิพ คิวพีอาร์  22:00  บริสตอล  
  แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  22:00  สวอนซี  
  แชมเปี้ยนชิพ มิดเดิ้ลสโบรช์  22:00  แบล็คเบิร์น  
  แชมเปี้ยนชิพ ฟูแล่ม  22:00  ฮัดเดอร์สฟิลด์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย บี อิตาลี ทราปานี่  21:00  ชิตตาเดลล่า  
  เซเรีย บี อิตาลี สเปเซีย  21:00  ปอร์เดโนเน่  
  เซเรีย บี อิตาลี ลิวอร์โน่  21:00  อัสโคลี่  
  เซเรีย บี อิตาลี โฟรซิโนเน่  21:00  เอ็นเตลล่า  
  เซเรีย บี อิตาลี เอ็มโปลี  0:00  โครโตเน่  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย อา อิตาลี โบโลญญ่า  21:00  เบรสชา  
  เซเรีย อา อิตาลี กายารี่  0:00  ปาร์ม่า  
  เซเรีย อา อิตาลี ซาสซูโอโล่  2:45  โรม่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส โซโชซ์  21:30  ลอริยองต์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  21:30  บาเยิร์น  
  บุนเดสลีกา ดุสเซลดอร์ฟ  21:30  แฟร้งค์เฟิร์ต  
  บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  21:30  เบรเมน  
  บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์  21:30  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  
  บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  21:30  เลเวอร์คูเซ่น  
  บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  0:30  มึนเช่นกลัดบัค  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกวัน อิปสวิช  22:00  ปีเตอร์โบโร่  
  ลีกวัน ฟลีทวู้ด ทาวน์  22:00  ดอนคาสเตอร์  
  ลีกวัน บริสตอล โรเวอร์ส  22:00  โคเวนทรี  
  ลีกวัน โบลตัน  22:00  ทรานเมียร์  
  ลีกวัน แอ็คคริงตัน  22:00  เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
  ลีกวัน ร็อตเธอร์แฮม  22:00  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  
  ลีกวัน โรชเดล  22:00  ชรูว์บิวรี่  
  ลีกวัน พอร์ทสมัธ  22:00  ซันเดอร์แลนด์  
  ลีกวัน อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  22:00  แบล็คพูล  
  ลีกวัน มิลตัน คีนส์ ดอนส์  22:00  วีคอมบ์  
  ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  22:00  ลินคอล์น  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกทู วอลซอลล์  22:00  ครูว์  
  ลีกทู สวินดอน  22:00  เอ็กเซเตอร์  
  ลีกทู สตีฟเนจ  22:00  เลย์ตัน โอเรียนท์  
  ลีกทู พอร์ท เวล  22:00  ซัลฟอร์ด  
  ลีกทู พลีมัธ  22:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
  ลีกทู โอลด์แฮม  22:00  แบรดฟอร์ด  
  ลีกทู แมนส์ฟิลด์  22:00  คาร์ไลส์  
  ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  22:00  นอร์ธแฮมป์ตัน  
  ลีกทู กริมสบี้  22:00  ฟอเรสต์ กรีน  
  ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  22:00  สคันธอร์ป  
  ลีกทู เชลแน่ม  22:00  มอร์แคมบ์  
  ลีกทู เคมบริดจ์  22:00  โคลเชสเตอร์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เอกซ์เตรมาดูรา  22:00  ลูโก้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ปอนเฟร์ราดิน่า  0:15  อูเอสก้า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลา กอรุนญ่า  0:15  ลาส พัลมาส  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เอลเช่  3:00  มาลาก้า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ จอห์นสโตน  22:00  ฮาร์ทส  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เรนเจอร์ส  22:00  อเบอร์ดีน  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ลิฟวิงสตัน  22:00  มาเธอร์เวลล์  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ คิลมาร์น็อค  22:00  รอสส์ เคาน์ตี้  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮิเบอร์เนี่ยน  22:00  เซนต์ เมียร์เรน  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส เปแอสเช  23:30  มงต์เปลลิเยร์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส สตราส์บูร์ก  2:00  ลีลล์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีมส์  2:00  โมนาโก  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ดิฌง  2:00  เบรสต์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส อองเช่ร์  2:00  แร็งส์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส อาเมียงส์  2:00  ตูลูส  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เดน ฮาก  0:30  วิเทสส์ อาร์เน่ม  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ทเวนเต้  1:45  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฟเยนูร์ด  1:45  เอ็มเมน  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ซโวลล์  2:45  โกรนิงเก้น  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง สหรัฐฯ  3:55  คอสตาริกา  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.