Sun. Nov 29th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2563

 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  21:00  อาร์เซนอล  
  พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  23:30  แมนฯ ซิตี้  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลา ลีกา สเปน เลกานเญส  18:00  โซเซียดาด  
  ลา ลีกา สเปน เออิบาร์  20:00  เบติส  
  ลา ลีกา สเปน แอธเลติก บิลเบา  22:00  เคตาเฟ่  
  ลา ลีกา สเปน เซบีย่า  0:30  อลาเบส  
  ลา ลีกา สเปน บาร์เซโลน่า  3:00  เลบันเต้  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ฟูเอนลาบราด้า  18:00  คิโรน่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน กาดิซ  22:00  ซาราโกซ่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน นูมันเซีย  0:15  อัลเมเรีย  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน มิรานเดส  0:15  ราโย่ บาเยกาโน่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เรอัล โอเบียโด้  2:30  อัลบาเซเต้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราซิ่ง ซานตานเดร์  2:30  อัลกอร์กอน  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วิลเลม ทเว  18:15  เฮราเคิ่ลส์  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วีวีวี เฟนโล่  20:30  อูเทร็คท์  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ FORTUNA SITTARD  20:30  ฮีเรนวีน  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแจ็กซ์  22:45  พีเอสวี  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย อา อิตาลี ยูเวนตุส  18:30  ฟิออเรนติน่า  
  เซเรีย อา อิตาลี มิลาน  21:00  เวโรน่า  
  เซเรีย อา อิตาลี อตาลันต้า  21:00  เจนัว  
  เซเรีย อา อิตาลี ลาซิโอ  21:00  สปาล  
  เซเรีย อา อิตาลี เลชเช่  0:00  โตริโน่  
  เซเรีย อา อิตาลี อูดิเนเซ่  2:45  อินเตอร์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ซูโอเมน คัพ ไมปา  19:00  MUSA  
  ซูโอเมน คัพ มารีฮามน์  0:00  ทีพีเอส  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง คัลมาร์  19:00  ออสเตอร์ ไอเอฟ  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ฟัลเคนเบิร์กส  19:00  FC LINKOPING CITY  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ฮาล์มสตัดส์  20:00  AKROPOLIS IF  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  21:00  คูคาริคกิ  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮามิลตัน  19:30  เซลติก  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 2 เยอรมนี ดาร์มสตัดท์  19:30  ออสนาบูร์ก  
  ลีกา 2 เยอรมนี เนิร์นแบร์ก  19:30  ซานด์เฮาเซ่น  
  ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  19:30  เดรสเดน  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีซ  21:00  ลียง  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส เม็ตซ์  23:00  แซงต์-เอเตียน  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส บอร์กโดซ์  3:00  มาร์กเซย  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย บี อิตาลี ยูเว่ สตาเบีย  21:00  เปรูจา  
  เซเรีย บี อิตาลี คิเอโว่  21:00  เวเนเซีย  
  เซเรีย บี อิตาลี เบเนเวนโต้  3:00  ซาแลร์นิตาน่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  บุนเดสลีกา โคโลญจน์  21:30  ไฟร์บวร์ก  
  บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  0:00  โวล์ฟสบวร์ก  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  22:00  โบโตซานี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย คลูจ  1:00  สเตอัว บูคาเรสต์  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.