Sun. Aug 16th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2563

 รายการทีมเวลาทีม 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องFC ZBROJOVKA BRNO 17:00 FK ZELEZIARNE PODBREZOVA 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องชิคาโก้ ไฟร์ 18:00 โคโลราโด้ ราปิดส์ 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องโอเรโบร 19:00 เดเกอร์ฟอร์ส 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องฮาล์มสตัด 19:00 ฟัลเคนเบิร์กส 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องนอร์บี้ ไอเอฟ 20:00 วาร์เบิร์กส์ 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องดินาโม เคียฟ 20:00 ดินาโม ทบิลิซี่ 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องออสเตอร์ซุนด์ส 21:00 เลวานเจอร์ 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องFC LINKOPING CITY 21:00 ดัลคุลด์ 
 ฟุตบอลอุ่นเครื่องเยอร์การ์เด้น 21:00 บรานน์ 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 โตโยต้า ไทยลีกแบงค็อก ยูไนเต็ด 17:45 ประจวบ เอฟซี 
 โตโยต้า ไทยลีกสุโขทัย เอฟซี 18:00 สุพรรณบุรี 
 โตโยต้า ไทยลีกบีจี ปทุม ยูไนเต็ด 19:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด 
 โตโยต้า ไทยลีกการท่าเรือ 20:00 นครราชสีมา เอฟซี 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 โปรแกรมทีพีเอส 18:00 ฮอนก้า 
 โปรแกรมเอชเจเค เฮลซิงกิ 18:30 มารีฮามน์ 
 โปรแกรมMP 19:00 EIF 
 โปรแกรมลาห์ติ 19:00 โรพีเอส 
 โปรแกรมไมปา 19:00 ค็อตก้า 
 โปรแกรมฮาก้า 19:30 อิลเวส 
 โปรแกรมจาโร 20:15 อูลู 
 โปรแกรมAC KAJAANI 23:00 วีพีเอส 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 ลีกา 2 เยอรมนีกรอยเธอร์ เฟือร์ธ 19:00 บีเลเฟลด์ 
 ลีกา 2 เยอรมนีเรเกนสบวร์ก 19:00 เวเฮ่น 
 ลีกา 2 เยอรมนีฮันโนเวอร์ 96 19:00 ฮัมบูร์ก 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 ลา ลีกา สเปนมายอร์ก้า 19:00 อลาเบส 
 ลา ลีกา สเปนบาร์เซโลน่า 22:00 เคตาเฟ่ 
 ลา ลีกา สเปนบียาร์เรอัล 0:30 เลบันเต้ 
 ลา ลีกา สเปนกรานาด้า 3:00 บายาโดลิด 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 ลีกา 1 โรมาเนียACADEMICA CLINCENI 19:30 กาซ เมตัน 
 ลีกา 1 โรมาเนียโปลิเทคนิก้า อายซี่ 1:00 คราอิโอว่า 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 แชมเปี้ยนชิพเวสต์บรอมวิช 19:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 
 แชมเปี้ยนชิพเชฟฯ เว้นส์เดย์ 22:00 เร้ดดิ้ง 
 แชมเปี้ยนชิพคิวพีอาร์ 22:00 สโต๊ค 
 แชมเปี้ยนชิพเปรสตัน 22:00 มิลวอลล์ 
 แชมเปี้ยนชิพมิดเดิ้ลสโบรช์ 22:00 ลูตัน 
 แชมเปี้ยนชิพลีดส์ 22:00 บริสตอล 
 แชมเปี้ยนชิพฟูแล่ม 22:00 บาร์นสลี่ย์ 
 แชมเปี้ยนชิพดาร์บี้ 22:00 ฮัดเดอร์สฟิลด์ 
 แชมเปี้ยนชิพชาร์ลตัน 22:00 แบล็คเบิร์น 
 แชมเปี้ยนชิพคาร์ดิฟฟ์ 22:00 วีแกน 
 แชมเปี้ยนชิพเบอร์มิงแฮม 22:00 เบรนท์ฟอร์ด 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 พรีเมียร์ลีกเซาแฮมป์ตัน 19:30 เบิร์นลี่ย์ 
 พรีเมียร์ลีกนอริช 0:30 ลิเวอร์พูล 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็กเทปลิเซ่ 20:30 ซิกม่า โอโลมูค 
 กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็กสโลวัคโก้ 20:30 บานิค ออสตราว่า 
 กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็กคาร์วินา 21:30 FC FASTAV ZLIN 
 กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็กสปาร์ต้า ปราก 23:00 สโลวาน ลิเบอเรช 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศสน็องซี่ 21:00 แก็งก็อง 
 ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศสลอริยองต์ 21:00 CLERMONT FOOT 63 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 เซเรีย บี อิตาลีเวเนเซีย 21:00 เอ็นเตลล่า 
 เซเรีย บี อิตาลีลิวอร์โน่ 21:00 โคเซนซ่า 
 เซเรีย บี อิตาลียูเว่ สตาเบีย 21:00 โครโตเน่ 
 เซเรีย บี อิตาลีเบเนเวนโต้ 21:00 ปอร์เดโนเน่ 
 เซเรีย บี อิตาลีสเปเซีย 0:00 อัสโคลี่ 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 เซเรีย อา อิตาลีเลชเช่ 21:00 สปาล 
 เซเรีย อา อิตาลีโบโลญญ่า 0:00 เจนัว 
 เซเรีย อา อิตาลีอตาลันต้า 2:45 โรม่า 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 บุนเดสลีกายูเนี่ยน เบอร์ลิน 21:30 เลเวอร์คูเซ่น 
 บุนเดสลีกาพาเดอร์บอร์น 21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 
 บุนเดสลีกาไลป์ซิก 21:30 เบรเมน 
 บุนเดสลีกาเอาก์สบวร์ก 21:30 ไฟร์บวร์ก 
 บุนเดสลีกาโฮฟเฟ่นไฮม์ 21:30 โวล์ฟสบวร์ก 
 บุนเดสลีกาดุสเซลดอร์ฟ 0:30 มึนเช่นกลัดบัค 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 สกอตติช พรีเมียร์ชิพมาเธอร์เวลล์ 22:00 เซนต์ เมียร์เรน 
 สกอตติช พรีเมียร์ชิพฮาร์ทส 22:00 ฮามิลตัน 
 สกอตติช พรีเมียร์ชิพรอสส์ เคาน์ตี้ 22:00 เซนต์ จอห์นสโตน 
 สกอตติช พรีเมียร์ชิพเรนเจอร์ส 22:00 ลิฟวิงสตัน 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 ลีกทูวอลซอลล์ 22:00 นอร์ธแฮมป์ตัน 
 ลีกทูสวินดอน 22:00 สคันธอร์ป 
 ลีกทูสตีฟเนจ 22:00 ซัลฟอร์ด 
 ลีกทูพอร์ท เวล 22:00 โคลเชสเตอร์ 
 ลีกทูพลีมัธ 22:00 ครูว์ 
 ลีกทูโอลด์แฮม 22:00 ฟอเรสต์ กรีน 
 ลีกทูแมนส์ฟิลด์ 22:00 นิวพอร์ท เคาน์ตี้ 
 ลีกทูแม็คเคิ่ลส์ฟิลด์ 22:00 เอ็กเซเตอร์ 
 ลีกทูกริมสบี้ 22:00 มอร์แคมบ์ 
 ลีกทูครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 22:00 คาร์ไลส์ 
 ลีกทูเชลแน่ม 22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 
 ลีกทูเคมบริดจ์ 22:00 แบรดฟอร์ด 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 ลีกวันเซาธ์เอ็นด์ 22:00 โคเวนทรี 
 ลีกวันร็อตเธอร์แฮม 22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 
 ลีกวันโรชเดล 22:00 ทรานเมียร์ 
 ลีกวันพอร์ทสมัธ 22:00 ชรูว์บิวรี่ 
 ลีกวันอ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 22:00 ซันเดอร์แลนด์ 
 ลีกวันอิปสวิช 22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 
 ลีกวันจิลลิ่งแฮม 22:00 ดอนคาสเตอร์ 
 ลีกวันฟลีทวู้ด ทาวน์ 22:00 ปีเตอร์โบโร่ 
 ลีกวันบริสตอล โรเวอร์ส 22:00 แบล็คพูล 
 ลีกวันโบลตัน 22:00 วีคอมบ์ 
 ลีกวันแอ็คคริงตัน 22:00 ลินคอล์น 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 เซกุนด้า ลีกา สเปนอูเอสก้า 22:00 อัลเมเรีย 
 เซกุนด้า ลีกา สเปนเรอัล โอเบียโด้ 0:15 อัลกอร์กอน 
 เซกุนด้า ลีกา สเปนนูมันเซีย 0:15 ลาส พัลมาส 
 เซกุนด้า ลีกา สเปนเอลเช่ 3:00 ซาราโกซ่า 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 ลีกเอิง ฝรั่งเศสอาเมียงส์ 23:30 เปแอสเช 
 ลีกเอิง ฝรั่งเศสบอร์กโดซ์ 2:00 ดิฌง 
 ลีกเอิง ฝรั่งเศสตูลูส 2:00 นีซ 
 ลีกเอิง ฝรั่งเศสนีมส์ 2:00 อองเช่ร์ 
 ลีกเอิง ฝรั่งเศสน็องต์ส 2:00 เม็ตซ์ 
      
 รายการทีมเวลาทีม 
 เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์เดน ฮาก 1:45 พีเอสวี 
 เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ทเวนเต้ 1:45 อาแซด อัลค์มาร์ 
 เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์FORTUNA SITTARD 2:45 เอ็มเมน 
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.