Thu. Sep 24th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2563

1 min read
leicester vs man city

leicester vs man city

 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เจ ลีก เวกัลตะ เซนได  12:00  นาโกย่า แกรมปัส  
  เจ ลีก คาชิว่า เรย์โซล  13:00  คอนซาโดเล ซัปโปโร  
  เจ ลีก เซเรโซ โอซาก้า  13:00  โออิตะ ตรินิต้า  
  เจ ลีก คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  13:00  สากัน โตสู  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  โตโยต้า ไทยลีก การท่าเรือ  17:45  สมุทรปราการ ซิตี้  
  โตโยต้า ไทยลีก เชียงราย ยูไนเต็ด  18:00  สุพรรณบุรี  
  โตโยต้า ไทยลีก บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  19:00  ชลบุรี  
  โตโยต้า ไทยลีก ประจวบ เอฟซี  20:00  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ซูโอเมน คัพ GNISTAN  18:00  ไมปา  
  ซูโอเมน คัพ อูลู  19:00  SJK AKATEMIA  
  ซูโอเมน คัพ ค็อตก้า  19:00  MP  
  ซูโอเมน คัพ EIF  19:00  MUSA  
  ซูโอเมน คัพ ลาห์ติ  19:00  ฮาก้า  
  ซูโอเมน คัพ อิลเวส  19:30  เอสเจเค  
  ซูโอเมน คัพ KPV  20:00  AC KAJAANI  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 2 เยอรมนี สตุ๊ตการ์ท  19:00  เรเกนสบวร์ก  
  ลีกา 2 เยอรมนี โฮลสเท่น คีล  19:00  ไฮเดนไฮม์  
  ลีกา 2 เยอรมนี ฮัมบูร์ก  19:00  ซังต์.เพาลี  
  ลีกา 2 เยอรมนี เดรสเดน  19:00  โบคุ่ม  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลา ลีกา สเปน เซลต้า  19:00  เลกานเญส  
  ลา ลีกา สเปน บาร์เซโลน่า  22:00  เออิบาร์  
  ลา ลีกา สเปน โซเซียดาด  0:30  บาเลนเซีย  
  ลา ลีกา สเปน เลบันเต้  3:00  เรอัล มาดริด  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 1 โรมาเนีย โวลันทารี่  19:30  เฮอร์แมนน์สตัดท์  
  ลีกา 1 โรมาเนีย สเตอัว บูคาเรสต์  1:00  ชินเดียทาร์โกวิสเต้  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  แชมเปี้ยนชิพ เบรนท์ฟอร์ด  19:30  แบล็คเบิร์น  
  แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  22:00  มิลวอลล์  
  แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี  22:00  ฮัดเดอร์สฟิลด์  
  แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค  22:00  คาร์ดิฟฟ์  
  แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  22:00  ฮัลล์  
  แชมเปี้ยนชิพ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  22:00  คิวพีอาร์  
  แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  22:00  เร้ดดิ้ง  
  แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  22:00  ลูตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  22:00  เวสต์บรอมวิช  
  แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  22:00  เชฟฯ เว้นส์เดย์  
  แชมเปี้ยนชิพ บาร์นสลี่ย์  22:00  มิดเดิ้ลสโบรช์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก* เชลซี  19:30  สเปอร์ส  
  พรีเมียร์ลีก เซาแฮมป์ตัน  22:00  แอสตัน วิลล่า  
  พรีเมียร์ลีก เชฟฯ ยูไนเต็ด  22:00  ไบรท์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ  22:00  นิวคาสเซิ่ล  
  พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  22:00  บอร์นมัธ  
  พรีเมียร์ลีก* เลสเตอร์  0:30  แมนฯ ซิตี้  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สโลวาน ลิเบอเรช  20:30  โบฮีเมียนส์ 1905  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สลาเวีย ปราก  20:30  โอปาว่า  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก มลาเดน บอเลสลาฟ  20:30  สโลวัคโก้  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก วิคตอเรีย พัลเซ่น  22:30  เอฟเค ปริบราม  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย บี อิตาลี อัสโคลี่  21:00  เครโมเนเซ่  
  เซเรีย บี อิตาลี ชิตตาเดลล่า  21:00  ยูเว่ สตาเบีย  
  เซเรีย บี อิตาลี เอ็นเตลล่า  21:00  เบเนเวนโต้  
  เซเรีย บี อิตาลี ทราปานี่  21:00  สเปเซีย  
  เซเรีย บี อิตาลี ปิซ่า  0:00  เวเนเซีย  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย อา อิตาลี โบโลญญ่า  21:00  อูดิเนเซ่  
  เซเรีย อา อิตาลี สปาล  0:00  ยูเวนตุส  
  เซเรีย อา อิตาลี ฟิออเรนติน่า  2:45  มิลาน  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ล็องส์  21:00  ก็อง  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  บุนเดสลีกา เบรเมน  21:30  ดอร์ทมุนด์  
  บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก  21:30  ดุสเซลดอร์ฟ  
  บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  21:30  โคโลญจน์  
  บุนเดสลีกา มึนเช่นกลัดบัค  21:30  โฮฟเฟ่นไฮม์  
  บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04  0:30  ไลป์ซิก  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกทู นอร์ธแฮมป์ตัน  22:00  เอ็กเซเตอร์  
  ลีกทู นิวพอร์ท เคาน์ตี้  22:00  แบรดฟอร์ด  
  ลีกทู เลย์ตัน โอเรียนท์  22:00  โอลด์แฮม  
  ลีกทู ครูว์  22:00  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  
  ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  22:00  สตีฟเนจ  
  ลีกทู เชลแน่ม  22:00  แมนส์ฟิลด์  
  ลีกทู คาร์ไลส์  22:00  มอร์แคมบ์  
  ลีกทู พลีมัธ  22:00  เคมบริดจ์  
  ลีกทู วอลซอลล์  22:00  พอร์ท เวล  
  ลีกทู สวินดอน  22:00  กริมสบี้  
  ลีกทู สคันธอร์ป  22:00  ฟอเรสต์ กรีน  
  ลีกทู ซัลฟอร์ด  22:00  โคลเชสเตอร์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกวัน วีคอมบ์  22:00  ทรานเมียร์  
  ลีกวัน ซันเดอร์แลนด์  22:00  บริสตอล โรเวอร์ส  
  ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  22:00  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  
  ลีกวัน ชรูว์บิวรี่  22:00  ดอนคาสเตอร์  
  ลีกวัน โรชเดล  22:00  โคเวนทรี  
  ลีกวัน มิลตัน คีนส์ ดอนส์  22:00  โบลตัน  
  ลีกวัน ลินคอล์น  22:00  จิลลิ่งแฮม  
  ลีกวัน อิปสวิช  22:00  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  
  ลีกวัน ฟลีทวู้ด ทาวน์  22:00  พอร์ทสมัธ  
  ลีกวัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน  22:00  แบล็คพูล  
  ลีกวัน แอ็คคริงตัน  22:00  ร็อตเธอร์แฮม  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลเมเรีย  22:00  ฟูเอนลาบราด้า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลกอร์กอน  22:00  ลาส พัลมาส  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เตเนริเฟ่  0:15  เอลเช่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน คิโรน่า  0:15  ปอนเฟร์ราดิน่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลบาเซเต้  2:30  นูมันเซีย  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮามิลตัน  22:00  มาเธอร์เวลล์  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ อเบอร์ดีน  22:00  รอสส์ เคาน์ตี้  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮิเบอร์เนี่ยน  22:00  ลิฟวิงสตัน  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส มาร์กเซย  23:30  น็องต์ส  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ดิฌง  2:00  โมนาโก  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส อองเช่ร์  2:00  มงต์เปลลิเยร์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส สตราส์บูร์ก  2:00  อาเมียงส์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ลีลล์  2:00  ตูลูส  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอ็มเมน  0:30  วิลเลม ทเว  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ฮีเรนวีน  1:45  เดน ฮาก  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฟเยนูร์ด  1:45  FORTUNA SITTARD  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ โกรนิงเก้น  2:45  วีวีวี เฟนโล่  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง มินนิโซตา ยูไนเต็ด  5:30  แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.