Sun. Dec 6th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2563

           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วิคตอเรีย ซิซคอฟ  16:30  FK BANIK SOKOLOV  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง HIK  17:00  VANLOSE  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง คองสวินเกอร์  19:00  มอนดาเล่น  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ดินาโม มินส์ค  21:00  โวลิน  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง แอตแลนต้า ยูไนเต็ด  2:00  CHARLOTTE INDEPENDENCE  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  โตโยต้า ไทยลีก ระยอง เอฟซี  17:45  สุพรรณบุรี  
  โตโยต้า ไทยลีก ประจวบ เอฟซี  18:00  สุโขทัย เอฟซี  
  โตโยต้า ไทยลีก แบงค็อก ยูไนเต็ด  19:00  เชียงราย ยูไนเต็ด  
  โตโยต้า ไทยลีก นครราชสีมา เอฟซี  20:00  ราชบุรี  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ซีเอสเคเอ มอสโก  18:00  อูราล  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ดินาโม มอสโก  20:30  สปาร์ตัก มอสโก  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เซนิต  23:00  โลโกโมทีฟ มอสโก  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย กรอซนี่  23:00  เอฟเค รอสตอฟ  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 2 เยอรมนี กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  19:00  สตุ๊ตการ์ท  
  ลีกา 2 เยอรมนี ดาร์มสตัดท์  19:00  ไฮเดนไฮม์  
  ลีกา 2 เยอรมนี แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  19:00  ฮัมบูร์ก  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลา ลีกา สเปน เออิบาร์  19:00  เลบันเต้  
  ลา ลีกา สเปน บาเลนเซีย  22:00  เบติส  
  ลา ลีกา สเปน เลกานเญส  0:30  อลาเบส  
  ลา ลีกา สเปน กรานาด้า  3:00  เซลต้า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์  19:30  ลีดส์  
  แชมเปี้ยนชิพ เชฟฯ เว้นส์เดย์  22:00  ดาร์บี้  
  แชมเปี้ยนชิพ เร้ดดิ้ง  22:00  บาร์นสลี่ย์  
  แชมเปี้ยนชิพ คิวพีอาร์  22:00  เบอร์มิงแฮม  
  แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  22:00  ชาร์ลตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ ฟูแล่ม  22:00  เปรสตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์  22:00  เบรนท์ฟอร์ด  
  แชมเปี้ยนชิพ มิลวอลล์  22:00  บริสตอล  
  แชมเปี้ยนชิพ ลูตัน  22:00  สโต๊ค  
  แชมเปี้ยนชิพ เวสต์บรอมวิช  22:00  วีแกน  
  แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น  22:00  สวอนซี  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  19:30  คริสตัล พาเลซ  
  พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  22:00  เซาแฮมป์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลล่า  22:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด  
  พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  22:00  เบิร์นลี่ย์  
  พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  22:00  เชลซี  
  พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  0:30  ลิเวอร์พูล  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก เทปลิเซ่  20:30  สโลวาน ลิเบอเรช  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก โอปาว่า  20:30  ซิกม่า โอโลมูค  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก เอฟเค ปริบราม  20:30  มลาเดน บอเลสลาฟ  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก ยาโบลเนช  20:30  วิคตอเรีย พัลเซ่น  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สปาร์ต้า ปราก  23:00  FC FASTAV ZLIN  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย บี อิตาลี ชิตตาเดลล่า  21:00  เครโมเนเซ่  
  เซเรีย บี อิตาลี เบเนเวนโต้  21:00  สเปเซีย  
  เซเรีย บี อิตาลี ยูเว่ สตาเบีย  21:00  ทราปานี่  
  เซเรีย บี อิตาลี เอ็มโปลี  21:00  ปอร์เดโนเน่  
  เซเรีย บี อิตาลี เวเนเซีย  21:00  โคเซนซ่า  
  เซเรีย บี อิตาลี ปิซ่า  21:00  เปรูจา  
  เซเรีย บี อิตาลี คิเอโว่  0:00  ลิวอร์โน่  
  เซเรีย บี อิตาลี โฟรซิโนเน่  0:00  ซาแลร์นิตาน่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย อา อิตาลี ลาซิโอ  21:00  โบโลญญ่า  
  เซเรีย อา อิตาลี อูดิเนเซ่  0:00  ฟิออเรนติน่า  
  เซเรีย อา อิตาลี นาโปลี  2:45  โตริโน่  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส ลอริยองต์  21:00  CHAMBLY OISE  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  21:30  พาเดอร์บอร์น  
  บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  21:30  มึนเช่นกลัดบัค  
  บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์  21:30  ไฟร์บวร์ก  
  บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  21:30  บาเยิร์น  
  บุนเดสลีกา โคโลญจน์  0:30  ชาลเก้ 04  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกวัน ดอนคาสเตอร์  22:00  วีคอมบ์  
  ลีกวัน เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  22:00  ปีเตอร์โบโร่  
  ลีกวัน โบลตัน  22:00  แอ็คคริงตัน  
  ลีกวัน แบล็คพูล  22:00  อิปสวิช  
  ลีกวัน ร็อตเธอร์แฮม  22:00  มิลตัน คีนส์ ดอนส์  
  ลีกวัน บริสตอล โรเวอร์ส  22:00  ชรูว์บิวรี่  
  ลีกวัน อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  22:00  เซาธ์เอ็นด์  
  ลีกวัน จิลลิ่งแฮม  22:00  เอเอฟซี วิมเบิลดัน  
  ลีกวัน ทรานเมียร์  22:00  ฟลีทวู้ด ทาวน์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกทู กริมสบี้  22:00  นอร์ธแฮมป์ตัน  
  ลีกทู แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  22:00  ซัลฟอร์ด  
  ลีกทู สตีฟเนจ  22:00  วอลซอลล์  
  ลีกทู พอร์ท เวล  22:00  สคันธอร์ป  
  ลีกทู เอ็กเซเตอร์  22:00  ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  
  ลีกทู โอลด์แฮม  22:00  นิวพอร์ท เคาน์ตี้  
  ลีกทู มอร์แคมบ์  22:00  ครูว์  
  ลีกทู แมนส์ฟิลด์  22:00  สวินดอน  
  ลีกทู โคลเชสเตอร์  22:00  เชลแน่ม  
  ลีกทู ฟอเรสต์ กรีน  22:00  เลย์ตัน โอเรียนท์  
  ลีกทู เคมบริดจ์  22:00  คาร์ไลส์  
  ลีกทู แบรดฟอร์ด  22:00  พลีมัธ  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ปอนเฟร์ราดิน่า  22:00  สปอร์ติ้ง คิฆอน  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อูเอสก้า  22:00  เอกซ์เตรมาดูรา  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน กาดิซ  0:15  อัลเมเรีย  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลบาเซเต้  2:30  ราโย่ บาเยกาโน่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราซิ่ง ซานตานเดร์  3:00  ซาราโกซ่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส เปแอสเช  23:30  ดิฌง  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส เบรสต์  2:00  อองเช่ร์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส มงต์เปลลิเยร์  2:00  สตราส์บูร์ก  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส โมนาโก  2:00  แร็งส์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส อาเมียงส์  2:00  เม็ตซ์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ตูลูส  2:00  แรนส์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เดน ฮาก  0:30  เฮราเคิ่ลส์  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วีวีวี เฟนโล่  1:45  FORTUNA SITTARD  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ซโวลล์  1:45  วิเทสส์ อาร์เน่ม  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ทเวนเต้  2:45  ฮีเรนวีน  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.