Mon. Jul 6th, 2020

ตารางการแข่งขันฟุตบอล 1 มีนาคม 2563

1 min read

ตารางการแข่งขันฟุตบอล 1 มีนาคม 2563

 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลา ลีกา สเปน เซบีย่า  18:00  โอซาซูน่า  
  ลา ลีกา สเปน แอธเลติก บิลเบา  20:00  บียาร์เรอัล  
  ลา ลีกา สเปน เอสปันญ่อล  22:00  แอต.มาดริด  
  ลา ลีกา สเปน มายอร์ก้า  0:30  เคตาเฟ่  
  ลา ลีกา สเปน เรอัล มาดริด  3:00  บาร์เซโลน่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน มิรานเดส  18:00  คิโรน่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เอลเช่  22:00  นูมันเซีย  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลา กอรุนญ่า  22:00  ลูโก้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เรอัล โอเบียโด้  0:15  เตเนริเฟ่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ฟูเอนลาบราด้า  0:15  อัลกอร์กอน  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย TAMBOV  18:00  รูบิ้น  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คราสโนดาร์  20:30  เอฟซี ยูฟ่า  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย PFC SOCHI  23:00  อาร์เซน่อล ทูล่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  โตโยต้า ไทยลีก ตราด เอฟซี  18:00  บีจี ปทุม ยูไนเต็ด  
  โตโยต้า ไทยลีก โปลิศ เทโร  18:00  สมุทรปราการ ซิตี้  
  โตโยต้า ไทยลีก เมืองทอง ยูไนเต็ด  19:00  ชลบุรี  
  โตโยต้า ไทยลีก บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  19:00  การท่าเรือ  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วาลไวจ์ค  18:15  อูเทร็คท์  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ พีเอสวี  20:30  เฟเยนูร์ด  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  22:45  เอ็มเมน  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแจ็กซ์  2:00  อาแซด อัลค์มาร์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย อา อิตาลี มิลาน  18:30  เจนัว  
  เซเรีย อา อิตาลี ซาสซูโอโล่  21:00  เบรสชา  
  เซเรีย อา อิตาลี ปาร์ม่า  21:00  สปาล  
  เซเรีย อา อิตาลี เลชเช่  21:00  อตาลันต้า  
  เซเรีย อา อิตาลี กายารี่  0:00  โรม่า  
  เซเรีย อา อิตาลี ยูเวนตุส  2:45  อินเตอร์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกวัน โคเวนทรี  19:00  ซันเดอร์แลนด์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 2 เยอรมนี โบคุ่ม  19:30  ซานด์เฮาเซ่น  
  ลีกา 2 เยอรมนี ซังต์.เพาลี  19:30  ออสนาบูร์ก  
  ลีกา 2 เยอรมนี บีเลเฟลด์  19:30  เวเฮ่น  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  บุนเดสลีกา ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  19:30  โวล์ฟสบวร์ก  
  บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  21:30  เลเวอร์คูเซ่น  
  บุนเดสลีกา เบรเมน  0:00  แฟร้งค์เฟิร์ต  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  โปรแกรม SC SAND (W)  20:00  BAYER LEVERKUSEN (W)  
  โปรแกรม MSV DUISBURG (W)  20:00  BAYERN MUNICH (W)  
  โปรแกรม FF USV JENA (W)  20:00  โวล์ฟสบวร์ก (ญ)  
  โปรแกรม FC KOLN (W)  20:00  แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)  
  โปรแกรม 1899 HOFFENHEIM (W)  20:00  SC FREIBURG (W)  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สโลวัคโก้  20:30  สลาเวีย ปราก  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก โบฮีเมียนส์ 1905  23:00  คาร์วินา  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ดินาโม มินส์ค  21:00  สปาร์ตักส์  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง บรานน์  21:00  คริสเตียนซุนด์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส น็องต์ส  21:00  ลีลล์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส บอร์กโดซ์  23:00  นีซ  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ลียง  3:00  แซงต์-เอเตียน  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก สเปอร์ส  21:00  วูล์ฟแฮมป์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  21:00  แมนฯ ยูไนเต็ด  
  พรีเมียร์ลีก แมนฯ ซิตี้  21:00  อาร์เซนอล  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  คาราบาว คัพ แอสตัน วิลล่า  23:30  แมนฯ ซิตี้  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย บี อิตาลี เปสคาร่า  3:00  อัสโคลี่  
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.