Sun. Aug 16th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 7 มีนาคม 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 7 มีนาคม 2563

 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  โตโยต้า ไทยลีก ราชบุรี  17:45  แบงค็อก ยูไนเต็ด  
  โตโยต้า ไทยลีก เชียงราย ยูไนเต็ด  18:00  ประจวบ เอฟซี  
  โตโยต้า ไทยลีก สุพรรณบุรี  19:00  นครราชสีมา เอฟซี  
  โตโยต้า ไทยลีก สุโขทัย เอฟซี  20:00  เมืองทอง ยูไนเต็ด  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ORENBURG  18:00  อาร์เซน่อล ทูล่า  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ดินาโม มอสโก  20:30  TAMBOV  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลา ลีกา สเปน เออิบาร์  19:00  มายอร์ก้า  
  ลา ลีกา สเปน แอต.มาดริด  22:00  เซบีย่า  
  ลา ลีกา สเปน บาร์เซโลน่า  0:30  โซเซียดาด  
  ลา ลีกา สเปน เคตาเฟ่  3:00  เซลต้า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  19:00  คาร์ลสรูห์  
  ลีกา 2 เยอรมนี ฮัมบูร์ก  19:00  เรเกนสบวร์ก  
  ลีกา 2 เยอรมนี ดาร์มสตัดท์  19:00  โบคุ่ม  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง นอร์บี้ ไอเอฟ  19:00  วาร์นาโม่  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ค็อตก้า  20:00  อิลเวส  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เฮลซิงบอร์ก  20:00  LUNDS BK  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  19:30  ฟูแล่ม  
  แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี  22:00  เวสต์บรอมวิช  
  แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค  22:00  ฮัลล์  
  แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  22:00  คิวพีอาร์  
  แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  22:00  ฮัดเดอร์สฟิลด์  
  แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  22:00  มิดเดิ้ลสโบรช์  
  แชมเปี้ยนชิพ เบรนท์ฟอร์ด  22:00  เชฟฯ เว้นส์เดย์  
  แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  22:00  เร้ดดิ้ง  
  แชมเปี้ยนชิพ บาร์นสลี่ย์  22:00  คาร์ดิฟฟ์  
  แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  22:00  ลูตัน  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก ลิเวอร์พูล  19:30  บอร์นมัธ  
  พรีเมียร์ลีก วูล์ฟแฮมป์ตัน  22:00  ไบรท์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก เซาแฮมป์ตัน  22:00  นิวคาสเซิ่ล  
  พรีเมียร์ลีก เชฟฯ ยูไนเต็ด  22:00  นอริช  
  พรีเมียร์ลีก คริสตัล พาเลซ  22:00  วัตฟอร์ด  
  พรีเมียร์ลีก อาร์เซนอล  22:00  เวสต์แฮม  
  พรีเมียร์ลีก เบิร์นลี่ย์  0:30  สเปอร์ส  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 1 โรมาเนีย ACADEMICA CLINCENI  19:30  วีโตรุล คอนสตานต้า  
  ลีกา 1 โรมาเนีย โปลิเทคนิก้า อายซี่  3:00  ดินาโม บูคาเรสต์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกทู สคันธอร์ป  20:00  กริมสบี้  
  ลีกทู วอลซอลล์  22:00  เอ็กเซเตอร์  
  ลีกทู สวินดอน  22:00  ฟอเรสต์ กรีน  
  ลีกทู ซัลฟอร์ด  22:00  แบรดฟอร์ด  
  ลีกทู พลีมัธ  22:00  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  
  ลีกทู นอร์ธแฮมป์ตัน  22:00  แมนส์ฟิลด์  
  ลีกทู นิวพอร์ท เคาน์ตี้  22:00  มอร์แคมบ์  
  ลีกทู เลย์ตัน โอเรียนท์  22:00  เคมบริดจ์  
  ลีกทู ครูว์  22:00  สตีฟเนจ  
  ลีกทู ครอว์ลี่ย์ ทาวน์  22:00  โอลด์แฮม  
  ลีกทู เชลแน่ม  22:00  พอร์ท เวล  
  ลีกทู คาร์ไลส์  22:00  โคลเชสเตอร์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก ซิกม่า โอโลมูค  20:30  ยาโบลเนช  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก FC FASTAV ZLIN  20:30  โบฮีเมียนส์ 1905  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก วิคตอเรีย พัลเซ่น  23:00  DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย บี อิตาลี เวเนเซีย  21:00  โครโตเน่  
  เซเรีย บี อิตาลี เปรูจา  21:00  ซาแลร์นิตาน่า  
  เซเรีย บี อิตาลี โฟรซิโนเน่  21:00  เครโมเนเซ่  
  เซเรีย บี อิตาลี เอ็มโปลี  21:00  ทราปานี่  
  เซเรีย บี อิตาลี ปิซ่า  0:00  ลิวอร์โน่  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส อฌักซิโอ้  21:00  ลอริยองต์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  บุนเดสลีกา โวล์ฟสบวร์ก  21:30  ไลป์ซิก  
  บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก  21:30  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  
  บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  21:30  เบรเมน  
  บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04  21:30  โฮฟเฟ่นไฮม์  
  บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น  21:30  แฟร้งค์เฟิร์ต  
  บุนเดสลีกา มึนเช่นกลัดบัค  0:30  ดอร์ทมุนด์  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกวัน ลินคอล์น  22:00  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน  
  ลีกวัน อิปสวิช  22:00  โคเวนทรี  
  ลีกวัน มิลตัน คีนส์ ดอนส์  22:00  ดอนคาสเตอร์  
  ลีกวัน ฟลีทวู้ด ทาวน์  22:00  แบล็คพูล  
  ลีกวัน เอเอฟซี วิมเบิลดัน  22:00  โบลตัน  
  ลีกวัน แอ็คคริงตัน  22:00  ทรานเมียร์  
  ลีกวัน ซันเดอร์แลนด์  22:00  จิลลิ่งแฮม  
  ลีกวัน เซาธ์เอ็นด์  22:00  บริสตอล โรเวอร์ส  
  ลีกวัน ชรูว์บิวรี่  22:00  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด  
  ลีกวัน โรชเดล  22:00  ร็อตเธอร์แฮม  
  ลีกวัน ปีเตอร์โบโร่  22:00  พอร์ทสมัธ  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน คิโรน่า  22:00  อัลบาเซเต้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เอกซ์เตรมาดูรา  22:00  เรอัล โอเบียโด้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน นูมันเซีย  0:15  ราซิ่ง ซานตานเดร์  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อูเอสก้า  0:15  ฟูเอนลาบราด้า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลเมเรีย  3:00  ลา กอรุนญ่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซนต์ จอห์นสโตน  22:00  ลิฟวิงสตัน  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮาร์ทส  22:00  มาเธอร์เวลล์  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ ฮามิลตัน  22:00  คิลมาร์น็อค  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ เซลติก  22:00  เซนต์ เมียร์เรน  
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ อเบอร์ดีน  22:00  ฮิเบอร์เนี่ยน  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส สตราส์บูร์ก  23:30  เปแอสเช  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ดิฌง  3:00  ตูลูส  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส เม็ตซ์  3:00  นีมส์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส แร็งส์  3:00  เบรสต์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส นีซ  3:00  โมนาโก  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส อองเช่ร์  3:00  น็องต์ส  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย อา อิตาลี อตาลันต้า  0:00  ลาซิโอ  
  เซเรีย อา อิตาลี ซามพ์โดเรีย  3:45  เวโรน่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อาแซด อัลค์มาร์  0:30  เดน ฮาก  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เอ็มเมน  1:45  วีวีวี เฟนโล่  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ วิเทสส์ อาร์เน่ม  1:45  ทเวนเต้  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ ฮีเรนวีน  3:45  อาแจ็กซ์  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.