Tue. Oct 20th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 8 มีนาคม 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 8 มีนาคม 2563

 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  โตโยต้า ไทยลีก การท่าเรือ  18:00  โปลิศ เทโร  
  โตโยต้า ไทยลีก ชลบุรี  18:00  ตราด เอฟซี  
  โตโยต้า ไทยลีก บีจี ปทุม ยูไนเต็ด  19:00  บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  
  โตโยต้า ไทยลีก สมุทรปราการ ซิตี้  19:00  ระยอง เอฟซี  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย รูบิ้น  18:00  คริลย่า โซเวตอฟ  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย PFC SOCHI  20:30  อูราล  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย โลโกโมทีฟ มอสโก  23:00  กรอซนี่  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราโย่ บาเยกาโน่  18:00  เอลเช่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน มาลาก้า  22:00  ซาราโกซ่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน สปอร์ติ้ง คิฆอน  0:15  ลาส พัลมาส  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลกอร์กอน  0:15  มิรานเดส  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เตเนริเฟ่  2:30  ปอนเฟร์ราดิน่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลา ลีกา สเปน โอซาซูน่า  18:00  เอสปันญ่อล  
  ลา ลีกา สเปน บายาโดลิด  20:00  แอธเลติก บิลเบา  
  ลา ลีกา สเปน เลบันเต้  22:00  กรานาด้า  
  ลา ลีกา สเปน บียาร์เรอัล  0:30  เลกานเญส  
  ลา ลีกา สเปน เบติส  3:00  เรอัล มาดริด  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ อูเทร็คท์  18:15  สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฮราเคิ่ลส์  20:30  วาลไวจ์ค  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ เฟเยนูร์ด  20:30  วิลเลม ทเว  
  เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์ โกรนิงเก้น  22:45  พีเอสวี  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย อา อิตาลี ฟิออเรนติน่า  18:30  เบรสชา  
  เซเรีย อา อิตาลี อินเตอร์  21:00  ซาสซูโอโล่  
  เซเรีย อา อิตาลี โรม่า  2:45  ซามพ์โดเรีย  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  สกอตติช พรีเมียร์ชิพ รอสส์ เคาน์ตี้  19:00  เรนเจอร์ส  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 2 เยอรมนี ซานด์เฮาเซ่น  19:30  ซังต์.เพาลี  
  ลีกา 2 เยอรมนี โฮลสเท่น คีล  19:30  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  
  ลีกา 2 เยอรมนี เดรสเดน  19:30  แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ เอ็นเอซี เบรด้า  20:30  โรด้า  
  จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์ โก อเฮด อีเกิ้ลส์  20:30  เดอ กราฟสคัป  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สโลวาน ลิเบอเรช  20:30  โอปาว่า  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก คาร์วินา  20:30  เอฟเค ปริบราม  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก เทปลิเซ่  21:00  สโลวัคโก้  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สลาเวีย ปราก  23:00  สปาร์ต้า ปราก  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส แซงต์-เอเตียน  21:00  บอร์กโดซ์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส แรนส์  23:00  มงต์เปลลิเยร์  
  ลีกเอิง ฝรั่งเศส ลีลล์  3:00  ลียง  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  เซเรีย บี อิตาลี เอ็นเตลล่า  21:00  อัสโคลี่  
  เซเรีย บี อิตาลี ยูเว่ สตาเบีย  21:00  สเปเซีย  
  เซเรีย บี อิตาลี เบเนเวนโต้  3:00  เปสคาร่า  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  พรีเมียร์ลีก เชลซี  21:00  เอฟเวอร์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  23:30  แมนฯ ซิตี้  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  บุนเดสลีกา บาเยิร์น  21:30  เอาก์สบวร์ก  
  บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  0:00  ดุสเซลดอร์ฟ  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  22:00  แบล็คเบิร์น  
           
 
รายการ
ทีม
เวลา
ทีม
 
  ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  22:30  เซปซี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย สเตอัว บูคาเรสต์  1:30  คราอิโอว่า  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.