Sun. Aug 16th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันเสาร์ที่ 13 มิถุนายน 2563

1 min read
Napoli vs Inter Milan

Napoli vs Inter Milan

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันเสาร์ที่ 13 มิถุนายน 2563
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลา ลีกา สเปน เอสปันญ่อล  19:00  อลาเบส  
  ลา ลีกา สเปน เซลต้า  22:00  บียาร์เรอัล  
  ลา ลีกา สเปน เลกานเญส  0:30  บายาโดลิด  
  ลา ลีกา สเปน มายอร์ก้า  3:00  บาร์เซโลน่า  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  บุนเดสลีกา โคโลญจน์  20:30  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  
  บุนเดสลีกา ดุสเซลดอร์ฟ  20:30  ดอร์ทมุนด์  
  บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  20:30  เบรเมน  
  บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  20:30  แฟร้งค์เฟิร์ต  
  บุนเดสลีกา โวล์ฟสบวร์ก  20:30  ไฟร์บวร์ก  
  บุนเดสลีกา บาเยิร์น  23:30  มึนเช่นกลัดบัค  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราซิ่ง ซานตานเดร์  22:00  ลูโก้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลาส พัลมาส  0:30  คิโรน่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ซาราโกซ่า  2:30  อัลกอร์กอน  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  บุนเดสลีกา ออสเตรีย แมตเตอร์สเบิร์ก  22:00  ออสเตรีย เวียนนา  
  บุนเดสลีกา ออสเตรีย อัลทัค  22:00  เซนต์ โพลเท่น  
  บุนเดสลีกา ออสเตรีย แอดมิร่า วัคเกอร์  22:00  WSG SWAROVSKI TIROL  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ฮ็อบโบร  22:00  ฮอร์เซ่นส์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เพอร์วา ลีกา โครเอเชีย สลาเวน เบลูโป 1:00  โอซิเย็ค  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  โคปปา อิตาเลีย นาโปลี  2:00  อินเตอร์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส บราก้า  3:00  เบาวิสต้า  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เค ลีก 2 เกาหลีใต้ เชจู ยูไนเต็ด  14:00  SUWON FC  
  เค ลีก 2 เกาหลีใต้ SEOUL E-LAND FC  16:30  แดชอน ซิติเซ่น  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เค ลีก เกาหลีใต้ อุลซาน ฮุนได  14:30  SEONGNAM FC  
  เค ลีก เกาหลีใต้ ซูวอน บลูวิงส์  17:00  กังวอน เอฟซี  
  เค ลีก เกาหลีใต้ SANGJU SANGMU FC  17:00  โปฮัง สตีลเลอร์ส  
  เค ลีก เกาหลีใต้ ชุนบัค มอเตอร์ส  17:00  อินชอน ยูไนเต็ด  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ P-IIROT  17:00  ATLANTIS FC  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ KAAPO  18:00  เอฟซี แจ๊ส  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ SALPA  19:00  KLUBI-04  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ ILVES-2  19:00  GRIFK  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ SALPA  19:00  KLUBI-04  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ ILVES-2  19:00  GRIFK  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ FC ESPOO  19:00  TPV  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกสำรอง เบลารุส BATE BORISOV RESERVES  17:30  SHAKHTER SOLIG. RESERVES  
  ลีกสำรอง เบลารุส เอเนอร์เจติก บีจียู สำรอง  18:00  BELSHINA BOBRUISK RESERVES  
  ลีกสำรอง เบลารุส รุค เบรสต์ สำรอง  20:00  FC VITEBSK RESERVES  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 2 เยอรมนี ออสนาบูร์ก  18:00  โบคุ่ม  
  ลีกา 2 เยอรมนี โฮลสเท่น คีล  18:00  เวเฮ่น  
  ลีกา 2 เยอรมนี เนิร์นแบร์ก  18:00  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  
  ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  18:00  เรเกนสบวร์ก  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ KULTSU  18:00  JAPS  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ KULTSU  18:00  JAPS  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ เอฟซี ไวกิงกิต  19:00  PEPO  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ FC REIPAS  21:00  PK-35 VANTAA  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ FC KIFFEN  22:00  EPS  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 1 โรมาเนีย โวลันทารี่  18:30  ACADEMICA CLINCENI  
  ลีกา 1 โรมาเนีย เซปซี่  21:00  เฮอร์แมนน์สตัดท์  
  ลีกา 1 โรมาเนีย ดินาโม บูคาเรสต์  0:00  ชินเดียทาร์โกวิสเต้  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ VIFK  19:00  จีวาสคีล่า  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ VIFK  19:00  จีวาสคีล่า  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ FCV  19:00  ROPS AKATEMIA  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ เคมี่ คิงส์  20:00  SC KUFU-98  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ เคมี่ คิงส์  20:00  SC KUFU-98  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ จิปโป  21:00  JBK  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ GBK  21:00  JS HERCULES  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ OLS  21:00  FC KIISTO  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ จิปโป  21:00  JBK  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ GBK  21:00  JS HERCULES  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ทรอมโซ่  19:00  ออสโล  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ซานด์เนส  19:00  EGERSUNDS  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง วาดุซ  20:30  เอฟซี ลูเซิร์น  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เซนต์. กัลเลน  21:00  อารัว  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง นูชาแตล ซามักซ์  21:00  FC STADE LS OUCHY  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง กราสฮอปเปอร์ ซูริค  21:00  ลูกาโน่  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เอฟซี ธูน  21:00  SC KRIENS  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง EIF  22:00  มารีฮามน์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 2 ออสเตรีย FC JUNIORS OO  20:00  GRAZER AK  
  ลีกา 2 ออสเตรีย ดอร์นเบิร์น  20:00  SK VORWARTS STEYR  
  ลีกา 2 ออสเตรีย SV HORN  1:25  SKU AMSTETTEN  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  โยคารี่ เติร์กเมนิสถาน MERW  20:00  โคเพตดัก  
  โยคารี่ เติร์กเมนิสถาน AHAL FK  20:30  FC ASGABAT  
  โยคารี่ เติร์กเมนิสถาน SAGADAM  21:00  FC ENERGETIK  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส เนเมน กร็อดโน่  20:00  สโมเลวิชี่  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส ตอร์ปิโด โซดิโน่  22:00  ดินาโม เบรสต์  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส ดินาโม มินส์ค  0:00  สลาเวีย โมซีร์  

 

 
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.