Mon. Sep 28th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 17 มิถุนายน 2563

1 min read

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอล วันที่ 17 มิถุนายน 2563

  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลล่า  0:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด  
  พรีเมียร์ลีก แมนฯ ซิตี้  2:15  อาร์เซนอล  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  บุนเดสลีกา แฟร้งค์เฟิร์ต  23:30  ชาลเก้ 04  
  บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  1:30  ดุสเซลดอร์ฟ  
  บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  1:30  โฮฟเฟ่นไฮม์  
  บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์  1:30  ไมนซ์ 05  
  บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น  1:30  โคโลญจน์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลา ลีกา สเปน เออิบาร์  0:30  แอธเลติก บิลเบา  
  ลา ลีกา สเปน บายาโดลิด  0:30  เซลต้า  
  ลา ลีกา สเปน โอซาซูน่า  3:00  แอต.มาดริด  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  โคปปา อิตาเลีย นาโปลี  2:00  ยูเวนตุส  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เค ลีก เกาหลีใต้ GWANGJU FC  16:00  อินชอน ยูไนเต็ด  
  เค ลีก เกาหลีใต้ SANGJU SANGMU FC  17:00  เอฟซี โซล  
  เค ลีก เกาหลีใต้ ปูซาน ไอพาร์ค  18:00  แดกู เอฟซี  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 2 เยอรมนี สตุ๊ตการ์ท  23:30  ซานด์เฮาเซ่น  
  ลีกา 2 เยอรมนี เรเกนสบวร์ก  23:30  คาร์ลสรูห์  
  ลีกา 2 เยอรมนี ฮันโนเวอร์ 96  23:30  ซังต์.เพาลี  
  ลีกา 2 เยอรมนี แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  23:30  โบคุ่ม  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลเมเรีย  0:30  ลาส พัลมาส  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เรอัล โอเบียโด้  0:30  ลา กอรุนญ่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน เอกซ์เตรมาดูรา  0:30  อัลบาเซเต้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราโย่ บาเยกาโน่  2:45  ฟูเอนลาบราด้า  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  โยคารี่ เติร์กเมนิสถาน FC ASGABAT  20:30  AHAL FK  
  โยคารี่ เติร์กเมนิสถาน ALTYN ASYR FK  20:30  SAGADAM  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง เอสเจเค  22:00  วีพีเอส  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง TABORSKO  22:00  SLAVIA PRAHA B  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง PISEK  23:30  BENESOV  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง VIKTORIA PLZEN B  23:30  BOHEMIANS 1905 B  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ สตาร์ต  23:00  สตรอมส์ก็อดเซต  
  อีลิทซีเรียน นอร์เวย์ เฮาเกซุนด์  1:30  บรานน์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก อารุส  23:00  นอร์ดสเยลลันด์  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก โคเปนเฮเก้น  1:00  อัลบอร์ก  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย บี อิตาลี อัสโคลี่  23:30  เครโมเนเซ่  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  บุนเดสลีกา ออสเตรีย โวล์ฟเบอร์เกอร์  23:30  เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก  
  บุนเดสลีกา ออสเตรีย ฮาร์ทเบิร์ก  23:30  ราปิด เวียนนา  
  บุนเดสลีกา ออสเตรีย แอลเอเอสเค ลินซ์  1:30  สตวร์ม กราซ  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เพอร์วา ลีกา โครเอเชีย ดินาโม ซาเกร็บ  23:55  สลาเวน เบลูโป  
  เพอร์วา ลีกา โครเอเชีย โอซิเย็ค  2:05  HNK GORICA  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  0:00  วีโตรุล คอนสตานต้า  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ออลสเวนส์คาน สวีเดน เอล์ฟสบอร์ก  0:00  ฮัมมาร์บี้  
  ออลสเวนส์คาน สวีเดน เยอร์การ์เด้น  0:00  โอเรโบร  
  ออลสเวนส์คาน สวีเดน เอไอเค  0:00  นอร์โคปิ้ง  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ไบทาร์ เยรูซาเลม  0:15  ฮาโปเอล ไฮฟา  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส ปากอส เฟอร์เรยร่า  1:00  BELENENSES SAD  
  พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส ริโอ อาฟ  3:15  เบนฟิก้า  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.