Fri. Nov 27th, 2020

โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล วันที่ 20 มิถุนายน 2563

1 min read

โปรแกรมแข่งขันฟุตบอล วันที่ 20 มิถุนายน 2563

  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก วัตฟอร์ด  18:30  เลสเตอร์  
  พรีเมียร์ลีก ไบรท์ตัน  21:00  อาร์เซนอล  
  พรีเมียร์ลีก เวสต์แฮม  23:30  วูล์ฟแฮมป์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก บอร์นมัธ  1:45  คริสตัล พาเลซ  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลา ลีกา สเปน เอสปันญ่อล  19:00  เลบันเต้  
  ลา ลีกา สเปน แอธเลติก บิลเบา  22:00  เบติส  
  ลา ลีกา สเปน เคตาเฟ่  0:30  เออิบาร์  
  ลา ลีกา สเปน แอต.มาดริด  3:00  บายาโดลิด  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย อา อิตาลี โตริโน่  0:30  ปาร์ม่า  
  เซเรีย อา อิตาลี เวโรน่า  2:45  กายารี่  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  บุนเดสลีกา ไมนซ์ 05  20:30  เบรเมน  
  บุนเดสลีกา แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  20:30  เลเวอร์คูเซ่น  
  บุนเดสลีกา พาเดอร์บอร์น  20:30  มึนเช่นกลัดบัค  
  บุนเดสลีกา บาเยิร์น  20:30  ไฟร์บวร์ก  
  บุนเดสลีกา ดุสเซลดอร์ฟ  20:30  เอาก์สบวร์ก  
  บุนเดสลีกา ไลป์ซิก  20:30  ดอร์ทมุนด์  
  บุนเดสลีกา ชาลเก้ 04  20:30  โวล์ฟสบวร์ก  
  บุนเดสลีกา โคโลญจน์  20:30  แฟร้งค์เฟิร์ต  
  บุนเดสลีกา โฮฟเฟ่นไฮม์  20:30  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  แชมเปี้ยนชิพ ฟูแล่ม  18:30  เบรนท์ฟอร์ด  
  แชมเปี้ยนชิพ มิลวอลล์  19:00  ดาร์บี้  
  แชมเปี้ยนชิพ เชฟฯ เว้นส์เดย์  21:00  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  
  แชมเปี้ยนชิพ เร้ดดิ้ง  21:00  สโต๊ค  
  แชมเปี้ยนชิพ คิวพีอาร์  21:00  บาร์นสลี่ย์  
  แชมเปี้ยนชิพ มิดเดิ้ลสโบรช์  21:00  สวอนซี  
  แชมเปี้ยนชิพ ลูตัน  21:00  เปรสตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ ฮัลล์  21:00  ชาร์ลตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  21:00  วีแกน  
  แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น  21:00  บริสตอล  
  แชมเปี้ยนชิพ เวสต์บรอมวิช  21:00  เบอร์มิงแฮม  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย บี อิตาลี ซาแลร์นิตาน่า  20:00  ปิซ่า  
  เซเรีย บี อิตาลี โครโตเน่  20:00  คิเอโว่  
  เซเรีย บี อิตาลี ทราปานี่  20:00  โฟรซิโนเน่  
  เซเรีย บี อิตาลี เปสคาร่า  20:00  ยูเว่ สตาเบีย  
  เซเรีย บี อิตาลี ลิวอร์โน่  20:00  ชิตตาเดลล่า  
  เซเรีย บี อิตาลี เครโมเนเซ่  20:00  เบเนเวนโต้  
  เซเรีย บี อิตาลี สเปเซีย  20:00  เอ็มโปลี  
  เซเรีย บี อิตาลี โคเซนซ่า  20:00  เอ็นเตลล่า  
  เซเรีย บี อิตาลี ปอร์เดโนเน่  1:30  เวเนเซีย  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลา กอรุนญ่า  22:00  ราโย่ บาเยกาโน่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลาส พัลมาส  0:30  ลูโก้  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ซาราโกซ่า  0:30  อัลเมเรีย  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน มาลาก้า  2:45  เอกซ์เตรมาดูรา  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกสำรอง เบลารุส SHAKHTER SOLIG. RESERVES  17:00  รุค เบรสต์ สำรอง  
  ลีกสำรอง เบลารุส FC VITEBSK RESERVES  17:00  เอฟซี มินส์ สำรอง  
  ลีกสำรอง เบลารุส BELSHINA BOBRUISK RESERVES  17:00  BATE BORISOV RESERVES  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อูราล  18:00  รูบิ้น  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย อาร์เซน่อล ทูล่า  20:30  สปาร์ตัก มอสโก  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ซีเอสเคเอ มอสโก  23:00  เซนิต  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ฮอร์เซ่นส์  18:00  แรนเดอร์ส  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก อัลบอร์ก  23:00  นอร์ดสเยลลันด์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส อิสลอช  20:00  ตอร์ปิโด โซดิโน่  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส ดินาโม เบรสต์  22:00  โกโรเดย่า  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส ดินาโม มินส์ค  0:00  FC ENERGETIK-BGU MINSK  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 1 โรมาเนีย คลูจ  22:00  คราอิโอว่า  
  ลีกา 1 โรมาเนีย กาซ เมตัน  22:00  โบโตซานี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย เอฟซี อัสทรา  22:00  สเตอัว บูคาเรสต์  
  ลีกา 1 โรมาเนีย คราอิโอว่า  0:00  เอฟซี อัสทรา  
  ลีกา 1 โรมาเนีย โบโตซานี่  0:00  คลูจ  
  ลีกา 1 โรมาเนีย สเตอัว บูคาเรสต์  0:00  กาซ เมตัน  
  ลีกา 1 โรมาเนีย โวลันทารี่  0:00  โปลิเทคนิก้า อายซี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย ดินาโม บูคาเรสต์  0:00  เซปซี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย เซปซี่  0:00  วีโตรุล คอนสตานต้า  
  ลีกา 1 โรมาเนีย ดินาโม บูคาเรสต์  0:00  โวลันทารี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  0:00  โปลิเทคนิก้า อายซี่  
  ลีกา 1 โรมาเนีย เฮอร์แมนน์สตัดท์  0:00  ACADEMICA CLINCENI  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.