Fri. Jul 10th, 2020

โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 21 มิถุนายน 2563

1 min read

โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 21 มิถุนายน 2563

  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก นิวคาสเซิ่ล  20:00  เชฟฯ ยูไนเต็ด  
  พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลล่า  22:15  เชลซี  
  พรีเมียร์ลีก เอฟเวอร์ตัน  1:00  ลิเวอร์พูล  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลา ลีกา สเปน เซลต้า  19:00  อลาเบส  
  ลา ลีกา สเปน บาเลนเซีย  0:30  โอซาซูน่า  
  ลา ลีกา สเปน โซเซียดาด  3:00  เรอัล มาดริด  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย อา อิตาลี อตาลันต้า  0:30  ซาสซูโอโล่  
  เซเรีย อา อิตาลี อินเตอร์  2:45  ซามพ์โดเรีย  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  แชมเปี้ยนชิพ คาร์ดิฟฟ์  18:00  ลีดส์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 2 เยอรมนี ออสนาบูร์ก  20:30  โฮลสเท่น คีล  
  ลีกา 2 เยอรมนี โบคุ่ม  20:30  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ  
  ลีกา 2 เยอรมนี ซานด์เฮาเซ่น  20:30  เดรสเดน  
  ลีกา 2 เยอรมนี ดาร์มสตัดท์  20:30  เวเฮ่น  
  ลีกา 2 เยอรมนี คาร์ลสรูห์  20:30  บีเลเฟลด์  
  ลีกา 2 เยอรมนี ซังต์.เพาลี  20:30  เรเกนสบวร์ก  
  ลีกา 2 เยอรมนี เนิร์นแบร์ก  20:30  สตุ๊ตการ์ท  
  ลีกา 2 เยอรมนี ไฮเดนไฮม์  20:30  ฮัมบูร์ก  
  ลีกา 2 เยอรมนี แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา  20:30  ฮันโนเวอร์ 96  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราซิ่ง ซานตานเดร์  22:00  เตเนริเฟ่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน มิรานเดส  22:00  ปอนเฟร์ราดิน่า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลบาเซเต้  0:30  อูเอสก้า  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน กาดิซ  0:30  อัลกอร์กอน  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ฟูเอนลาบราด้า  2:45  นูมันเซีย  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย บี อิตาลี อัสโคลี่  1:30  เปรูจา  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส กิล บิเซนเต้  3:00  อาเวส  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟซี ยูฟ่า  19:00  TAMBOV  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย โลโกโมทีฟ มอสโก  21:30  ORENBURG  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คราสโนดาร์  0:00  ดินาโม มอสโก  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี อัลเตย์  0:00  อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซิลค์บอร์ก  19:00  ซอนเดอร์ยีสเค่  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก เอสเบิร์ก  21:00  ฮ็อบโบร  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก บรอนด์บี้  23:00  โคเปนเฮเก้น  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก มิดทิลแลนด์  1:00  อารุส  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส เบลชิน่า โบบรุยส์ค  20:00  บาเต้ โบริซอฟ  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส วีเต็บสค์  22:00  ตอร์ปิโด มินส์ก  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค  0:00  รุค เบรสต์  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.