Fri. Sep 25th, 2020

โปรแกรม การแข่งขันฟุตบอลวันที่ 27 มิถุนายน 2563

1 min read

โปรแกรม การแข่งขันฟุตบอลวันที่ 27 มิถุนายน 2563

  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เอฟเอ คัพ นอริช  23:30  แมนฯ ยูไนเต็ด
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก แอสตัน วิลล่า  18:30  วูล์ฟแฮมป์ตัน  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลา ลีกา สเปน แอธเลติก บิลเบา  19:00  มายอร์ก้า  
  ลา ลีกา สเปน เซลต้า  22:00  บาร์เซโลน่า  
  ลา ลีกา สเปน โอซาซูน่า  0:30  เลกานเญส  
  ลา ลีกา สเปน แอต.มาดริด  3:00  อลาเบส  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  บุนเดสลีกา เบรเมน  20:30  โคโลญจน์  
  บุนเดสลีกา โวล์ฟสบวร์ก  20:30  บาเยิร์น  
  บุนเดสลีกา ยูเนี่ยน เบอร์ลิน  20:30  ดุสเซลดอร์ฟ  
  บุนเดสลีกา ไฟร์บวร์ก  20:30  ชาลเก้ 04  
  บุนเดสลีกา เอาก์สบวร์ก  20:30  ไลป์ซิก  
  บุนเดสลีกา แฟร้งค์เฟิร์ต  20:30  พาเดอร์บอร์น  
  บุนเดสลีกา มึนเช่นกลัดบัค  20:30  แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
  บุนเดสลีกา ดอร์ทมุนด์  20:30  โฮฟเฟ่นไฮม์  
  บุนเดสลีกา เลเวอร์คูเซ่น  20:30  ไมนซ์ 05  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย อา อิตาลี เบรสชา  22:15  เจนัว  
  เซเรีย อา อิตาลี กายารี่  0:30  โตริโน่  
  เซเรีย อา อิตาลี ลาซิโอ  2:45  ฟิออเรนติน่า  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซอนเดอร์ยีสเค่  23:00  ซิลค์บอร์ก  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก สโลวาน ลิเบอเรช  1:00  บานิค ออสตราว่า
           
  เค ลีก เกาหลีใต้ เอฟซี โซล  17:00  อินชอน ยูไนเต็ด
  เค ลีก เกาหลีใต้ ปูซาน ไอพาร์ค  17:00  SEONGNAM FC
  เค ลีก เกาหลีใต้ แดกู เอฟซี  18:00  กังวอน เอฟซี  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  แชมเปี้ยนชิพ ชาร์ลตัน  18:30  คิวพีอาร์  
  แชมเปี้ยนชิพ สวอนซี  18:30  ลูตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ เปรสตัน  18:30  คาร์ดิฟฟ์  
  แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  19:00  เร้ดดิ้ง  
  แชมเปี้ยนชิพ บาร์นสลี่ย์  19:00  มิลวอลล์  
  แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค  21:00  มิดเดิ้ลสโบรช์  
  แชมเปี้ยนชิพ วีแกน  21:00  แบล็คเบิร์น  
  แชมเปี้ยนชิพ ลีดส์  21:00  ฟูแล่ม  
  แชมเปี้ยนชิพ เบอร์มิงแฮม  21:00  ฮัลล์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลา กอรุนญ่า  22:00  ปอนเฟร์ราดิน่า
  เซกุนด้า ลีกา สเปน กาดิซ  0:30  เตเนริเฟ่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ลาส พัลมาส  0:30  เอลเช่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราซิ่ง ซานตานเดร์  2:45  อัลบาเซเต้  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เค ลีก 2 เกาหลีใต้ แดชอน ซิติเซ่น  17:00  FC ANYANG  
  เค ลีก 2 เกาหลีใต้ ANSAN GREENERS  17:00  CHUNGNAM ASAN
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เจ ลีก 2 TOKYO VERDY  16:00  AVISPA FUKUOKA
  เจ ลีก 2 มัตซูโมโตะ ยามากะ  16:00  KYOTO SANGA
  เจ ลีก 2 FC RYUKYU  16:00  เจฟ ยูไนเต็ด  
  เจ ลีก 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ  16:00  มอนเตดิโอ  
  เจ ลีก 2 ZWEIGEN KANAZAWA  16:00  มัตซูโมโตะ ยามากะ
  เจ ลีก 2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ  16:00  อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
  เจ ลีก 2 TOKYO VERDY  16:00  MACHIDA ZELVIA
  เจ ลีก 2 เอฮิเมะ เอฟซี  16:00  TOKUSHIMA VORTIS
  เจ ลีก 2 วี-วาเรน นางาซากิ  17:00  GIRAVANZ KITAKYUSHU
  เจ ลีก 2 THESPAKUSATSU GUNMA  17:00  MITO HOLLYHOCK
  เจ ลีก 2 มอนเตดิโอ  17:00  โทชิกิ เอสซี  
  เจ ลีก 2 เจฟ ยูไนเต็ด  17:00  โอมิยะ อาร์ดิจา
  เจ ลีก 2 FAGIANO OKAYAMA  17:00  RENOFA YAMAGUCHI
  เจ ลีก 2 เอฮิเมะ เอฟซี  17:00  MITO HOLLYHOCK
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกสำรอง เบลารุส ตอร์ปิโด โซดิโน่ สำรอง  17:00  FC VITEBSK RESERVES
  ลีกสำรอง เบลารุส รุค เบรสต์ สำรอง  17:00  BELSHINA BOBRUISK RESERVES
  ลีกสำรอง เบลารุส โกโรเดย่า สำรอง  17:00  FC ISLOCH MINSK RESERVES
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ORENBURG  18:00  คราสโนดาร์  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย สปาร์ตัก มอสโก  20:30  เอฟซี ยูฟ่า  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย รูบิ้น  21:30  โลโกโมทีฟ มอสโก
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ดินาโม มอสโก  23:00  ซีเอสเคเอ มอสโก
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย เอฟเค รอสตอฟ  0:00  อาร์เซน่อล ทูล่า
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ KAAPO  18:00  ILVES-2  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ SALPA  19:00  ATLANTIS FC
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ HJS AKATEMIA  21:00  เอฟซี แจ๊ส  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ KLUBI-04  0:00  TPV  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ VIFK  19:00  JS HERCULES
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ ROPS AKATEMIA  21:00  FC KIISTO  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ จิปโป  21:00  SC KUFU-98  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ FCV  21:00  JBK  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ เอฟซี ไวกิงกิต  19:00  JAPS  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ FC REIPAS  22:30  EPS  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ SJK AKATEMIA  19:00  EIF  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ วีพีเอส  20:30  MUSA  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ KPV  21:00  ค็อตก้า  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ อูลู  21:00  GNISTAN  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ AC KAJAANI  21:00  จาโร  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 1 โรมาเนีย ชินเดียทาร์โกวิสเต้  19:30  โปลิเทคนิก้า อายซี่
  ลีกา 1 โรมาเนีย เซปซี่  0:00  วีโตรุล คอนสตานต้า
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส ตอร์ปิโด มินส์ก  20:30  ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส เนเมน กร็อดโน่  22:30  ดินาโม เบรสต์
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส บาเต้ โบริซอฟ  0:30  ดินาโม มินส์ค  
Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.