Sun. Aug 16th, 2020

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลว้นที่ 4 กรกฎาคม 2563

1 min read
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เดเอฟเบ โพคาล เลเวอร์คูเซ่น  1:00  บาเยิร์น  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก นอริช  18:30  ไบรท์ตัน  
  พรีเมียร์ลีก แมนฯ ยูไนเต็ด  21:00  บอร์นมัธ  
  พรีเมียร์ลีก เลสเตอร์  21:00  คริสตัล พาเลซ  
  พรีเมียร์ลีก วูล์ฟแฮมป์ตัน  23:30  อาร์เซนอล  
  พรีเมียร์ลีก เชลซี  2:00  วัตฟอร์ด  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลา ลีกา สเปน เซลต้า  22:00  เบติส  
  ลา ลีกา สเปน บายาโดลิด  0:30  อลาเบส  
  ลา ลีกา สเปน กรานาด้า  3:00  บาเลนเซีย  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซเรีย อา อิตาลี ยูเวนตุส  22:15  โตริโน่  
  เซเรีย อา อิตาลี ซาสซูโอโล่  0:30  เลชเช่  
  เซเรีย อา อิตาลี ลาซิโอ  2:45  มิลาน  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก โอปาว่า  22:00  ซิกม่า โอโลมูค  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก เอฟเค ปริบราม  22:00  เทปลิเซ่  
  กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก FC FASTAV ZLIN  22:00  คาร์วินา  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส วิตอเรีย เซตูบัล  23:00  ปากอส เฟอร์เรยร่า  
  พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส ปอร์ติโมเนนเซ่  1:15  VITORIA GUIMARAES  
  พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส เบนฟิก้า  3:15  เบาวิสต้า  
  พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส บราก้า  3:30  อาเวส  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เจ ลีก ชิมิสุ เอส-พัลส์  16:00  นาโกย่า แกรมปัส  
  เจ ลีก กัมบะ โอซาก้า  16:00  เซเรโซ โอซาก้า  
  เจ ลีก โยโกฮาม่า เอฟซี  16:00  คอนซาโดเล ซัปโปโร  
  เจ ลีก โออิตะ ตรินิต้า  16:30  สากัน โตสู  
  เจ ลีก อุราวะ เร้ด ไดมอนส์  17:00  โยโกฮาม่า มารินอส  
  เจ ลีก โชนัน เบลล์มาเร่  17:00  เวกัลตะ เซนได  
  เจ ลีก คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  17:00  คาชิม่า แอนท์เลอร์ส  
  เจ ลีก คาชิว่า เรย์โซล  17:00  เอฟซี โตเกียว  
  เจ ลีก วิสเซล โคเบะ  17:30  ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เจ ลีก 2 มัตซูโมโตะ ยามากะ  16:00  เวนท์ฟอเรท โกฟุ  
  เจ ลีก 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ  16:00  ZWEIGEN KANAZAWA  
  เจ ลีก 2 TOKUSHIMA VORTIS  17:00  KYOTO SANGA  
  เจ ลีก 2 โอมิยะ อาร์ดิจา  17:00  THESPAKUSATSU GUNMA  
  เจ ลีก 2 MITO HOLLYHOCK  17:00  เจฟ ยูไนเต็ด  
  เจ ลีก 2 MACHIDA ZELVIA  17:00  มอนเตดิโอ  
  เจ ลีก 2 GIRAVANZ KITAKYUSHU  17:00  FC RYUKYU  
  เจ ลีก 2 AVISPA FUKUOKA  17:00  วี-วาเรน นางาซากิ  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  แชมเปี้ยนชิพ ดาร์บี้  18:30  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  
  แชมเปี้ยนชิพ ลูตัน  21:00  เร้ดดิ้ง  
  แชมเปี้ยนชิพ ฮัดเดอร์สฟิลด์  21:00  เปรสตัน  
  แชมเปี้ยนชิพ ฟูแล่ม  21:00  เบอร์มิงแฮม  
  แชมเปี้ยนชิพ เบรนท์ฟอร์ด  21:00  วีแกน  
  แชมเปี้ยนชิพ แบล็คเบิร์น  21:00  ลีดส์  
  แชมเปี้ยนชิพ สโต๊ค  21:00  บาร์นสลี่ย์  
  แชมเปี้ยนชิพ บริสตอล  21:00  คาร์ดิฟฟ์  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ราซิ่ง ซานตานเดร์  22:00  เอลเช่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน นูมันเซีย  22:00  เอกซ์เตรมาดูรา  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน อัลเมเรีย  0:30  เตเนริเฟ่  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน ฟูเอนลาบราด้า  2:45  มิรานเดส  
  เซกุนด้า ลีกา สเปน กาดิซ  2:45  เรอัล โอเบียโด้  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ PK-35 VANTAA  18:00  NJS  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ PK KESKI-UUSIMAA  19:00  FC REIPAS  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ JAPS  19:00  HONKA-AKATEMIA  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ EPS  20:00  เอฟซี ไวกิงกิต  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ FC KIFFEN  21:00  KULTSU  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ P-IIROT  19:00  SALPA  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ ILVES-2  19:00  HJS AKATEMIA  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ JS HERCULES  19:00  จิปโป  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ JBK  20:00  ROPS AKATEMIA  
  คักโคเน่น ฟินแลนด์ เคมี่ คิงส์  20:00  VIFK  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซิลค์บอร์ก  19:30  ลินก์บี้  
  ซูเปอร์ลีกา เดนมาร์ก ซอนเดอร์ยีสเค่  23:00  โอเดนเซ่  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ EIF  20:00  วีพีเอส  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ SJK AKATEMIA  21:00  ค็อตก้า  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ ไมปา  21:00  อูลู  
  ยัคโคเน่น ฟินแลนด์ MUSA  21:00  AC KAJAANI  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส บาเต้ โบริซอฟ  20:00  FC ENERGETIK-BGU MINSK  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส โกโรเดย่า  22:00  วีเต็บสค์  
  พรีเมียร์ลีก เบลารุส เนเมน กร็อดโน่  0:00  อิสลอช  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย ดินาโม มอสโก  20:30  อาร์เซน่อล ทูล่า  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย สปาร์ตัก มอสโก  22:30  TAMBOV  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย คริลย่า โซเวตอฟ  22:30  เอฟเค รอสตอฟ  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย โลโกโมทีฟ มอสโก  0:30  PFC SOCHI  
  พรีเมียร์ลีก รัสเซีย กรอซนี่  0:30  ซีเอสเคเอ มอสโก  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ลีกา 1 โรมาเนีย สเตอัว บูคาเรสต์  0:00  โบโตซานี่  
           
  รายการ ทีม เวลา ทีม  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง BENESOV  15:00  VIKTORIA PLZEN B  
  ฟุตบอลอุ่นเครื่อง ลียง  23:30  นีซ  

 

Copyright © All rights reserved. | Newsphere by AF themes.